Vườn của lamgiang0373

Lamgiang0373

Thành viên
Sau một thời gian tìm hiểu và nghiên cứu, nay mình quyết định khai trương vườn của mình nơi đây để giao lưu với anh em cho vui ! Mở đầu là cây ổi và chủ nhân tương lai của vườn :

Lamgiang0373

Thành viên
2 cây này tương lai lắm đó anh!!!
==================================
rán mà chăm sóc cho tốt!!
Cám ơn bạn ghé thăm ! Chăm cây ổi còn dễ chứ chăm cây vàng kia hơi mệt !
đẹp quá, cây bên cạnh tương lai chắc đẹp trai lắm đây ;))
UI, đẹp trai đâu không biết chứ xuống vườn thì phá siêu luôn em ạ !
Đẹp trai chắc tại giống bố đó cô Hương
Cám ơn bác ! Bác nói nho nhỏ thôi chứ mẹ hắn mà nghe được thì ế cơm tối bác ơi !

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Cám ơn bác ! Bác nói nho nhỏ thôi chứ mẹ hắn mà nghe được thì ế cơm tối bác ơi ![/QUOTE]

Định nói nhỏ cho cậu nhưng vì xa quá nói nhỏ sợ cô Hương không nghe.

snake

Thành viên tích cực
Tiếp đi chị Hương ơi.Vườn thì toàn cây đẹp mà nay mới thấy khoe :D. Cây ổi đẹp quá.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Ơ nhà nhiều cây lắm mà anh .Đừng giấu nhẹm đi thế anh ...Pốt hình cho mọi người chiêm ngưỡng nào anh ...(hay chị )
p/s:Chị ơi ...Em xí thằng cháu nó cho cháu em (con trai anh trai em ) được chứ anh =))

ngockien

Super Moderator
[/QUOTE]

đẹp quá, cây bên cạnh tương lai chắc đẹp trai lắm đây ;))
Chúc mừng anh chị khai trương vườn mới,cây ổi rất đẹp,thằng cu cũng kháu quá làm cho cô huong84 sốt ruột rồi kìa 8-}

Lamgiang0373

Thành viên
Tiếp đi chị Hương ơi.Vườn thì toàn cây đẹp mà nay mới thấy khoe :D. Cây ổi đẹp quá.
Tính pót từ từ không hết vốn còn đâu buôn em ?
C​
Ơ nhà nhiều cây lắm mà anh .Đừng giấu nhẹm đi thế anh ...Pốt hình cho mọi người chiêm ngưỡng nào anh ...(hay chị )
p/s:Chị ơi ...Em xí thằng cháu nó cho cháu em (con trai anh trai em ) được chứ anh =))
Cây thì không nhiều lắm , thi thoảng chia sẻ cho vui em ạ . Còn vụ sui gia thì ôi may quá ! Bớt khoản lo . À, mà gia tài chỉ có cây thui nhé . Cây lại đang ê sắc . . . Thế này thì có đổi ý ko đàng gái ?

h0ang art

Banned
Sau một thời gian tìm hiểu và nghiên cứu, nay mình quyết định khai trương vườn của mình nơi đây để giao lưu với anh em cho vui ! Mở đầu là cây ổi và chủ nhân tương lai của vườn :
hehe cây ổi ấn tượng quá anh à . 10 năm sau cây vàng sẽ mang cây ổi đi bán heheeee:D=))

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Tính pót từ từ không hết vốn còn đâu buôn em ?
C​
Cây thì không nhiều lắm , thi thoảng chia sẻ cho vui em ạ . Còn vụ sui gia thì ôi may quá ! Bớt khoản lo . À, mà gia tài chỉ có cây thui nhé . Cây lại đang ê sắc . . . Thế này thì có đổi ý ko đàng gái ?
:)) Anh sui ,chị sui luôn nhé :x .Chị ( anh ) ơi...Không cần bán đâu cứ chuyển gia tài cho em chơi là được rồi .Còn hồi môn con em thì cũng chỉ có mấy cây còi thôi anh ;))