Vườn của caycanhthanhba

caycanhthanhba

Thành viên

Sáng dậy ngắm cây, trưa ăn cơm xong ngắm cây hút thuốc, tối ăn cơm xong lại bật đèn ngắm cây. Cảm ơn các bác ghé thăm!!Mong được sự đóng góp chân thành!!
Thêm cây mới sửa

caycanhthanhba

Thành viên
Cây đề đó!Cây này cũng dòng sanh si, mọi người vẫn thường chơi mà, giá trị thấp hơn sanh, nhưng nhìn vẫn phê lắm

phovanghoe

Thành viên tích cực
ái chà, vườn nhà bác nhiều cây đẹp nhỉ,chắc là hội viên hội svc Thanh Ba đúng ko a

caycanhthanhba

Thành viên
ah, hội có gọi nhưng không tham gia được vì không có thời gian,mới lại ít cây, tuy nhiên trong hội vẫn cứ gọi hoài.

Người Rừng

Thành viên tích cực
Vườn nhà rộng đó chứ Cương, các cây cũng rất ấn tượng, chịu khó sưu tầm một thời gian nữa là có vườn cây đẹp, khi nào về quê anh lên vườn nhà em chơi nhé!

caycanhthanhba

Thành viên
Vườn nhà rộng đó chứ Cương, các cây cũng rất ấn tượng, chịu khó sưu tầm một thời gian nữa là có vườn cây đẹp, khi nào về quê anh lên vườn nhà em chơi nhé!
Cây số 1 em gửi vườn nhdduwads bạn anh à!Vườn của em thì co 15m2 à.Tuy nhiên anh về thì em có đủ cây cho anh xem hihi. Em sưu tầm gửi nhà bạn nữa. Nhớ lên kế hoạch về anh nhé!

Kihieulam

Thành viên tích cực
Có đam mê là sẽ có tất cả, chúc mừng chủ nhân đã sưu tầm được nhiều cây,

huynq.gl

Thành viên
Cây cũng tạm được! Nhưng có lẽ tuyệt vời nhất ở vườn cây này là vườn cây thiên nhiên quanh nhà, chúc mừng bác có khung cảnh thật tuyệt vời.

honglong237

Thành viên tích cực
nhìn điểm qua các tác phẩm em thấy anh đang đi rất đúng hướng và có 1 tư duy làm cây rất hay !

caycanhthanhba

Thành viên

==================================
Moi moi nguoi qua nha minh choi!Minh moi thi cong xong cay cau theo mo hinh cau Trang Tien, bac qua con suoi la sang khu vui choi cay coi.