Vườn cây của bạn tôi

Văn

Thành viên tích cực
Thưa quí thành viên.
Thú chơi cây cảnh mang lại cho chúng ta nhiều cảm xúc,trong số đó,bạn chơi cây luôn là niềm vui lớn mỗi khi ta có thêm người bạn mới.Do nhiều vấn đề khác nhau mà đặc biệt là một số người bạn của Văn lại không tham gia diễn đàn,tuy họ có vườn cây và cũng có những tác phẩm tâm huyết.Vì vậy,hôm nay Văn lập topic nầy,lần lượt giới thiệu những vườn cây của bạn Văn và mời anh em thành viên diễn đàn chiêm ngưỡng.
Đầu tiên Văn xin post một số cây của người bạn,tuy anh ấy đã lớn tuổi nhưng rất tâm huyết với vườn cây.
Do không chuẩn bị sẵng nên không mang theo máy ảnh,chụp bằng điện thoại nên chất lượng ảnh không cao,anh em xem đỡ và Văn sẽ khắc phục.

Văn

Thành viên tích cực
Trả lời: Giới thiệu cây của bạn Văn

Còn nữa

Anh em xem tạm đến đây,tối post tiếp

3dy

Thành viên tích cực
Trả lời: Giới thiệu cây của bạn Văn

cám mơn anh đã post mấy đám rừng của mình

Văn

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Vườn cây của bạn tôi

cây của:
'bạn văn' = 'anh văn' :D
hay là 'bạn của anh văn' :) .

nhiều cây khủng quá anh.
Hic,anh đã sửa tiêu đề rồi em,cây của ông anh bạn cùng chơi với anh ấy mà,vườn còn rất nhiều cây thuộc đủ chủng loại,hôm nào rảnh ghé chụp post tiếp

Văn

Thành viên tích cực
cám mơn anh đã post mấy đám rừng của mình
Chào bạn,
Tôi có ý định chụp thêm một số ảnh của một số anh em tôi quen biết và chơi với nhau để post lên diễn đàn chia xẻ cùng anh em,để mọi người cảm nhận cách chơi cây của mọi vùng miền khác nhau.Tôi chụp ảnh ngẫu nhiên để chia xẻ chứ không phải show hàng để bán nên không cần trau chuốt,tỉa tót làm gì.
Tuy vậy,với cách ném đá kiểu nầy,e rằng không ai có nhã hứng post bài.