Vài hình ảnh triển lãm sinh vật cảnh Đồng bằng sông hồng tổ chức tại Thái Bình

vuvanduc

Quản lý mới
Trả lời: Vài hình ảnh triển lãm sinh vật cảnh Đồng bằng sông hồng tổ chức tại Thái Bì

Cảm ơn Dương đã chịu khó chụp ảnh chia sẻ với anh em, chú có cây nào đi không

thaibinhduong

Thành viên
Trả lời: Vài hình ảnh triển lãm sinh vật cảnh Đồng bằng sông hồng tổ chức tại Thái Bì

Chiều nay tranh thủ ra chụp ít nữa phục vụ các bạn nhưng mới chưa đi hết nửa vòng maý hết pin nên mới up được ít .Mai phục vụ tiếp
.
.
.
.
.
.
.
.
.

thaibinhduong

Thành viên

.
.
.
.
.
.
.
.

thaibinhduong

Thành viên

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

==================================
Cảm ơn Dương đã chịu khó chụp ảnh chia sẻ với anh em, chú có cây nào đi không
Anh và mấy anh em Hải Hậu sang bên này thăm quan đi nhé.Cũng có nhiều cái hay lắm

thaibinhduong

Thành viên

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

thaibinhduong

Thành viên

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

thaibinhduong

Thành viên

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

mitcothu

Thành viên tích cực

cảm ơn bác chia sẻ, nhiều hàng mini bác nhỉ. Bác có mang em nào đi k?

thaibinhduong

Thành viên

cảm ơn bác chia sẻ, nhiều hàng mini bác nhỉ. Bác có mang em nào đi k?
Ẹc anh chưa đủ tuổi.Đang tập chơi hy vọng 5 năm sau em ơi.Chủ nhật này có về Tb không em

mitcothu

Thành viên tích cực

Ẹc anh chưa đủ tuổi.Đang tập chơi hy vọng 5 năm sau em ơi.Chủ nhật này có về Tb không em
về nhiều quá bà xã cho ra khỏi nhà luôn thì chết, hiiiiiiii. Em thấy cây đợt này thường quá, được vài cây còn chủ yếu là cây bán thành phẩm

anhhe192004

Thành viên

triển lãm cây như thế này thì bao giờ cây của vn mình mới theo kip nước ngoài . mình rất thích phong cách triển lãm của clb hoàng long thanh hóa .

vinhquangle

Thành viên tích cực

triển lãm hoành tráng quá,cảm ơn anh đã chia sẻ

dabachong

Thành viên tích cực

Chiều nay tranh thủ ra chụp ít nữa phục vụ các bạn nhưng mới chưa đi hết nửa vòng maý hết pin nên mới up được ít .Mai phục vụ tiếp
.
.
.
.
.
.
.
.
.
cuộc triển lãm đa dạng và phong phú hơn trước nhiều.!.cứ cây gì đẹp nghệ thuật là ta chơi hết. úp tiêp đi bạn............=D>=D>=D>......

Khanglinh

Thành viên

Rất nhiều cây già và đẹp.Cảm ơn bạn đã chia sẻ

ntlam

Thành viên

Cũng ko thấy cây khủng mấy

Đỗ Mến

Thành viên

Cũng ko thấy cây khủng mấy
Hàng khủng toàn phải dùng cẩu, vận chuyển đi về cũng chết tiền, đang lúc kinh tế suy thoái cây bán chậm nên có ăn chơi cũng nhẹ nhàng thôi chứ

doquang2105

Thành viên tích cực

Triển lãm khá đẹp, một số tiểu cảnh rất đẹp mang phong cách trung quốc, cám ơn thái bình dương nhiều!

nuasonphutu

Thành viên

triển lãm cây như thế này thì bao giờ cây của vn mình mới theo kip nước ngoài . mình rất thích phong cách triển lãm của clb hoàng long thanh hóa .
Mình đánh giá cao phong cách triễn lãm của Hoang Long club ở TH nhưng cũng không nhất thiết cứ phải như thế. Cái gì của nước ngoài cũng là hơn sao? Vn mình không có cái gì để họ thấy cần phải học à?

Duong9xanh

Thành viên

Nhiều tác phẩm đẹp quá. Cảm ơn đã chia sẽ những bức hình đẹp.