Tuyển Quản lý đợt 2 năm 2013

Status
Not open for further replies.

binhhoasi

Thành viên
Trả lời: Tuyển Quản lý đợt 2 năm 2013

anh em ở NAM ĐỊNH có ai không vậy? đi đâu hết rùi....? bầu bác nào làm bang chủ cái bang cho em theo với...sao phải xoắn...ô reee
Nam Định là ai vậy nhỉ..
Đề cử Vuvanduc,,Vũ Văn Đức nhé=D>
==================================
chu

Chấp nhận thôi bác ơi.vì ko tuyển Khu vực Nam định -Thái bình mà.nhưng ko sao,hải hậu năm vẫn off 4 lần,gặp gỡ nhỏ lẻ thì liên tục
ok Thắng..
vẫn duy trì đều đều

ngockien

Super Moderator

Ko.thấy.Nam Định cócos tên trong bản đồ hay có rồi mình ko biết
Các bác ở nam định chắc là ko có suất rồi
Nam Định-Thái Bình xịt nhỉ.Hai tỉnh là cái vựa cây của Đồng bằng sông hồng mà im tiếng quá.Buồn cho nhiều thế hệ cây cây cối cối

Một số anh em thắc mắc về một số tỉnh không có tên trong danh sách tuyển quản lý lần này ,mình xin giải thích như sau:

Theo kế hoạch tuyển quản lý lần này ,là để lựa chọn quản lý đại diện các tỉnh tham gia vào BQT ,các quản lý được tuyển chọn có trách nhiệm xây dựng phong trào tại địa phương ,tổ chức sinh hoạt cho anh em tại địa phương đó . Phối hợp với BQT khi diễn đàn tổ chức các hoạt động hay sự kiện tại địa phương....
Ngoài ra ,theo khả năng của những anh em được đề cử ,BQT sẽ sắp xếp anh em phụ trách thêm các chuyên mục phù hợp trên diễn đàn.

Do một lúc không thể tổ chức tuyển hết các địa phương được ,nên sẽ chia ra làm nhiều đợt . Vậy nên những tỉnh chưa có tên trong danh sách BQT sẽ tiếp tục xây dựng các đợt tuyển quản lý trong thời gian tới.

Những anh em thành viên trên diễn đàn chưa thấy danh sách tuyển quản lý của tỉnh mình ,nếu có nguyện vọng hãy đề nghị với BQT . BQT sẽ căn cứ tình hình thực tế để cân nhắc tuyển thêm quản lý bổ sung cho các tỉnh nếu thấy phù hợp ,ngay trong đợt này.

Rất mong anh em phối hợp cùng BQT để thực hiện tốt đợt tuyển chọn quản lý lần này ,hãy mạnh dạn đề cử và tự ứng cử trong khu vực của tỉnh mình.

Xin chân thành cảm ơn !

lan-chi

Thành viên tích cực

Anh chị em ở Bà Rịa Vũng Tàu có nhiều, mình đề cử NGVANTHUAN , bạn ấy là thành viên rất nhiệt tình ở trong diễn đàn cũng như ở ngoài đời . Hình của Thuận

thay80

Thành viên Mua Bán
Nhiệm vụ thật cao cả, chúc cho BQT mới được bổ sung làm việc hiệu quả, đưa diễn đàn chúng ta ngày một lớn mạnh !

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
Theo ý kiến chung của BQT hiện nay việc phát triển quản lý tại các khu vực trong cả nước là rất cần thiết, mục đích nhằm giao lưu và chia sẻ và phục vụ chung cho cộng đồng tại khu vực và diễn đàn. Đây là việc làm rất mong anh em diễn đàn đồng ủng hộ và đề cử anh em đại diện tại khu vực của mình. Theo thống kê hiện tại số lượng anh em thành viên tham gia diễn đàn tập chung tại các tỉnh trong cả nước tham gia diễn đàn.

1. Hải Phòng
2. Quảng Ninh
3. Hưng Yên
4. Hà Nội
5. Thanh Hóa
6. Huế
7. Đà Nẵng
8. Quy Nhơn - Bình Định
9. Miền trung Tây Nguyên
10. Phú Yên
11. Nha Trang KHÁNH HÒA (mới hợp lý)
12. Phan Rang Ninh Thuận
13. Phan thiết Bình Thuận
14. Đồng Nai - Bình Dương
15. Vũng tàu
16. Hồ Chí Minh
17. Tiền giang
18. Bến tre
19. Vĩnh Long và Sóc Trăng
20. Cần Thơ
21. Cà mau và Kiên giang

Đây là thông tin danh mục gồm các tỉnh trong cả nước và số lượng anh em tham gia diễn đàn cũng trên 10 thành viên. Việc để cữ QL tại các tỉnh do chính anh em địa phương đề cử.

Họ tên :
Nick Name:
Thuộc tỉnh: ...

Sau khi anh em bàn bạc việc đề cử QL khu vực tại diễn đàn, BQT sẽ phối hợp và xem xé́t ý nguyện của mỗi QL khi tham gia diễn đàn. Nếu mỗi tỉnh anh em chọn 2 người hoặc nhiều hơn BQT sẽ tự quyết định thành viên nào đại diện.

Đây là việc làm rất cần thiết cho sự phát triển chung, vì vậy rất mong anh em ủng hộ.
Đề nghị lấy đại diện tỉnh hợp lý hơn là thành phố

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Khu vực HCM e xin đề cử nick Kim Khánh.
Lý do: Ăn nói ,ngoại giao,quan hệ rất tốt .Có kinh nghiệm trong việc tổ chức sự kiện.

Bên cạnh đó mợ KK lên làm quản lý thì sẽ kg còn cơ hội đi sóc người khác,ae đi off có khi lại có cafe mang về.hehe

PS KK: Có làm xếp cho e "lấy số" ké với nhé.
Con lạy mẹ!

Mẹ làm vậy khác nào trói con bằng trão, nhốt con vào lồng, lấy zẻ tống vào họng con >:)>:)>:)>:)>:)

P.S: (Nếu có) Em xin ỨNG CỬ khu vực Hoàng Sa và Trường Sa, nơi hứng nhiều phong ba bao táp.

vuvanduc

Quản lý mới

Một số anh em thắc mắc về một số tỉnh không có tên trong danh sách tuyển quản lý lần này ,mình xin giải thích như sau:

Theo kế hoạch tuyển quản lý lần này ,là để lựa chọn quản lý đại diện các tỉnh tham gia vào BQT ,các quản lý được tuyển chọn có trách nhiệm xây dựng phong trào tại địa phương ,tổ chức sinh hoạt cho anh em tại địa phương đó . Phối hợp với BQT khi diễn đàn tổ chức các hoạt động hay sự kiện tại địa phương....
Ngoài ra ,theo khả năng của những anh em được đề cử ,BQT sẽ sắp xếp anh em phụ trách thêm các chuyên mục phù hợp trên diễn đàn.

Do một lúc không thể tổ chức tuyển hết các địa phương được ,nên sẽ chia ra làm nhiều đợt . Vậy nên những tỉnh chưa có tên trong danh sách BQT sẽ tiếp tục xây dựng các đợt tuyển quản lý trong thời gian tới.

Những anh em thành viên trên diễn đàn chưa thấy danh sách tuyển quản lý của tỉnh mình ,nếu có nguyện vọng hãy đề nghị với BQT . BQT sẽ căn cứ tình hình thực tế để cân nhắc tuyển thêm quản lý bổ sung cho các tỉnh nếu thấy phù hợp ,ngay trong đợt này.

Rất mong anh em phối hợp cùng BQT để thực hiện tốt đợt tuyển chọn quản lý lần này ,hãy mạnh dạn đề cử và tự ứng cử trong khu vực của tỉnh mình.
Xin chân thành cảm ơn !
Rất cảm ơn hội trưởng đã giải thích để anh em hiểu

Nam Định chưa đủ 10 thành viên hả các pác
Nam Định-Thái Bình xịt nhỉ.Hai tỉnh là cái vựa cây của Đồng bằng sông hồng mà im tiếng quá.Buồn cho nhiều thế hệ cây cây cối cối
Ko.thấy.Nam Định cócos tên trong bản đồ hay có rồi mình ko biết
Nam Định là ai vậy nhỉ..

Vậy là rõ rùi nhé anh em, cứ từ từ rồi khoai cũng nhừ :))

ngockien

Super Moderator

Rất cảm ơn hội trưởng đã giải thích để anh em hiểu

Vậy là rõ rùi nhé anh em, cứ từ từ rồi khoai cũng nhừ :))
Ý em là nếu anh em Nam Định có nguyện vọng tuyển quản lý ở tỉnh nhà, thì anh em cứ mạnh dạn đề cử người đại diện đó anh. Em cũng thấy Nam Định đông thành viên nên có một quản lý đại diện cũng hoàn toàn chính đáng.

hienvt

Thành viên tích cực

Anh chị em ở Bà Rịa Vũng Tàu có nhiều, mình đề cử NGVANTHUAN , bạn ấy là thành viên rất nhiệt tình ở trong diễn đàn cũng như ở ngoài đời . Hình của Thuận
e củng bỏ cho THUẬN 1 vé=D>

hoaphuongdo

Thành viên

Ở Huế ngoài a Thịng mình cũng xin bầu A Tuấn co nick Tuanbonsaihue1 để ace thuận tiện chia sẽ

niemvuinho

Thành viên

Theo ý kiến chung của BQT hiện nay việc phát triển quản lý tại các khu vực trong cả nước là rất cần thiết, mục đích nhằm giao lưu và chia sẻ và phục vụ chung cho cộng đồng tại khu vực và diễn đàn. Đây là việc làm rất mong anh em diễn đàn đồng ủng hộ và đề cử anh em đại diện tại khu vực của mình. Theo thống kê hiện tại số lượng anh em thành viên tham gia diễn đàn tập chung tại các tỉnh trong cả nước tham gia diễn đàn.

1. Hải Phòng
2. Quảng Ninh
3. Hưng Yên
4. Hà Nội
5. Thanh Hóa
6. Huế
7. Đà Nẵng
8. Quy Nhơn - Bình Định
9. Miền trung Tây Nguyên
10. Phú Yên
11. Nha Trang
12. Phan Rang
13. Phan thiết
14. Đồng Nai - Bình Dương
15. Vũng tàu
16. Hồ Chí Minh
17. Tiền giang
18. Bến tre
19. Vĩnh Long và Sóc Trăng
20. Cần Thơ
21. Cà mau và Kiên giang

Đây là thông tin danh mục gồm các tỉnh trong cả nước và số lượng anh em tham gia diễn đàn cũng trên 10 thành viên. Việc để cữ QL tại các tỉnh do chính anh em địa phương đề cử.

Họ tên :
Nick Name:
Thuộc tỉnh: ...

Sau khi anh em bàn bạc việc đề cử QL khu vực tại diễn đàn, BQT sẽ phối hợp và xem xé́t ý nguyện của mỗi QL khi tham gia diễn đàn. Nếu mỗi tỉnh anh em chọn 2 người hoặc nhiều hơn BQT sẽ tự quyết định thành viên nào đại diện.

Đây là việc làm rất cần thiết cho sự phát triển chung, vì vậy rất mong anh em ủng hộ.
Em tìm mãi mà ko thấy có Nam Định các bác ơi. híc híc thay mặt anh em Nam Đinh xin BQT 1 mảnh đất cho anh em có chỗ đi về a
Chúc cả nhà vui khỏe

dungvan

Moderator

Em tìm mãi mà ko thấy có Nam Định các bác ơi. híc híc thay mặt anh em Nam Đinh xin BQT 1 mảnh đất cho anh em có chỗ đi về a
Chúc cả nhà vui khỏe
Vui lòng xem lại những bài này bạn ơi.

Xin chân thành cảm ơn !
Ý em là nếu anh em Nam Định có nguyện vọng tuyển quản lý ở tỉnh nhà, thì anh em cứ mạnh dạn đề cử người đại diện đó anh. Em cũng thấy Nam Định đông thành viên nên có một quản lý đại diện cũng hoàn toàn chính đáng.

anhcuteo

Thành viên
P.S: (Nếu có) Em xin ỨNG CỬ khu vực Hoàng Sa và Trường Sa, nơi hứng nhiều phong ba bao táp.[/QUOTE]

đề cử mợ này theo ý nguyện, nhà mợ ấy có mấy cây bàng vuông bonsai./.

trungduart

Administrator
Cảm ơn những đóng góp từ anh em diễn đàn, BQT sẽ thống kê danh sách trong đợt này và sẽ có thông báo về các anh em QL mới của diễn đàn.

trungduart

Administrator
Theo thống kê anh em đề cử QL tại dd, và số lượng tính thời điểm này là 16 người được đề cử. Một số tỉnh còn rất đông anh em mà vẫn chưa nhận thông tin anh em ý kiến.

1. Phan rang
2. Cà Mau
3. Hải phòng
4. Hà Nội
5. Thanh Hoá
6. Cần Thơ
7.
....

HOANGANH1102

Thành viên tích cực

Theo thống kê anh em đề cử QL tại dd, và số lượng tính thời điểm này là 16 người được đề cử. Một số tỉnh còn rất đông anh em mà vẫn chưa nhận thông tin anh em ý kiến.

1. Phan rang
2. Cà Mau
3. Hải phòng
4. Hà Nội
5. Thanh Hoá
6. Cần Thơ
7.
....
Hoàng Anh xin đề cử thành viên thangdalanthanhhoa

Status
Not open for further replies.