Triển lãm SVC kỷ niệm 750 năm Thiên Trường-Nam Định, những hình ảnh mới nhất

vuvanduc

Quản lý mới
Trả lời: Triển lãm SVC kỷ niệm 750 năm Thiên Trường-Nam Định, những hình ảnh mới nhất

vuvanduc

Quản lý mới
Trả lời: Triển lãm SVC kỷ niệm 750 năm Thiên Trường-Nam Định, những hình ảnh mới nhất

NaTuan

Quản Lý Viên

Cây ở ảnh gần cuối gốc màu trắng có phải là nguyệt quế không Đức ?
Thanks

Quí Tài

Quản Lý Viên

khoái em trong chậu đất nung này nhất !
cám ơn bạn đã cho xem

ngockien

Super Moderator

Hôm vừa rồi anh Nguyễn Tiệp Khắc cũng có gọi điện mà tiếc quá không thu xếp được ,anh thât vất vả chụp những hình ảnh triển lãm chia sẻ cùng anh em. Cảm ơn anh nhiều :D

leminhtoanku

Thành viên tích cực

toàn là sanh khủng .cảm ơn anh đức đã cố công chụp ảnh cho xem

nguyen long giang

Thành viên

Sanh Nam Định có tiếng từ lâu, quả là " Danh bất hư truyền" . Cảm ơn anh đức đã chia sẻ thông tin.

vuvanduc

Quản lý mới

Cây ở ảnh gần cuối gốc màu trắng có phải là nguyệt quế không Đức ?
Thanks
Anh hỏi cây này là đúng Nguyệt Quế anh ạ, ảnh ở trang 6-7 chỉ có mình em này thôi anh
==================================
khoái em trong chậu đất nung này nhất !
cám ơn bạn đã cho xem
Hi! sao có nhiều người giống nhau thế:))
Hôm vừa rồi anh Nguyễn Tiệp Khắc cũng có gọi điện mà tiếc quá không thu xếp được ,anh thât vất vả chụp những hình ảnh triển lãm chia sẻ cùng anh em. Cảm ơn anh nhiều :D
Anh cũng có gặp anh Khắc, tiếc nhỉ giá thu xếp được anh em gặp nhau thì vui quá
toàn là sanh khủng .cảm ơn anh đức đã cố công chụp ảnh cho xem
Sanh Nam Định có tiếng từ lâu, quả là " Danh bất hư truyền" . Cảm ơn anh đức đã chia sẻ thông tin.
Thanhk các bạn đã ghé thăm

viengvinhkieu

Quản lý mới

Hoành tráng quá tiếc là không tham dự được cám ơn Đức đã chia sẻ.

nghiaduong

Thành viên

đấy không phải sa bàn đâu, mà là hình ảnh thu nhỏ của quần thể kiến trúc đền Trần đó.tại triển lãm có nhiều cây rất đẹp,đặc biệt là ở khu giữa, trưng bầy 75 cây, biểu trưng cho 750 năm thiên trường.hãy đến tận nơi chiêm ngưỡng ,rồi đã bình luận nhé.

dabachong

Thành viên tích cực

nhiều cây đẹp quá cây nào của bạn giới thiệu để anh em rửa mắt coi cảm ơn ban chia sẻ.=D>=D>=D>...............

vuvanduc

Quản lý mới

nhiều cây đẹp quá cây nào của bạn giới thiệu để anh em rửa mắt coi cảm ơn ban chia sẻ.=D>=D>=D>...............
Chuyến này mình không có cây nào mang đi, mời bạn vào vườn vuvanduc xem để mình được đón tiếp bạn nhé
Hoành tráng quá tiếc là không tham dự được cám ơn Đức đã chia sẻ.
đấy không phải sa bàn đâu, mà là hình ảnh thu nhỏ của quần thể kiến trúc đền Trần đó.tại triển lãm có nhiều cây rất đẹp,đặc biệt là ở khu giữa, trưng bầy 75 cây, biểu trưng cho 750 năm thiên trường.hãy đến tận nơi chiêm ngưỡng ,rồi đã bình luận nhé.
cảm ơn các bác ghé thăm

quehanam

Thành viên

Chiều hôm thứ 4 chốn việc cơ quan cùng mấy anh bạn cũng xuống đó xem triển lãm 8 tỉnh đồng bằng Sông Hồng.

NaTuan

Quản Lý Viên

Hôm này mình cũng vừa đi xem về . Quả là hoành tráng , có những cây to và đã đẹp mà mình chưa thấy xuất hiện ở các cuộc triển lãm khác .
Mình có chụp được 1 số hình lát chia sẻ cùng anh em .

mitcothu

Thành viên tích cực

Hôm này mình cũng vừa đi xem về . Quả là hoành tráng , có những cây to và đã đẹp mà mình chưa thấy xuất hiện ở các cuộc triển lãm khác .
Mình có chụp được 1 số hình lát chia sẻ cùng anh em .
post lên chia sẻ đi bác, hiii đợt này chân đau k đi được tiếc quá

NaTuan

Quản Lý Viên

Cây sanh cổ

Cây này của anh Minh ở Phú Yên hôm nay có doanh nghiệp ở Nam Định trả 3 tỷ nhưng chưa mua được .

Sanh cổ .

NaTuan

Quản Lý Viên

Cây hoa giấy .

Sanh

NaTuan

Quản Lý Viên

Cây si cổ .

NaTuan

Quản Lý Viên

Cây này chậu dài khoảng 8m

Cây tùng cối .

Cây ổi găng .

NaTuan

Quản Lý Viên

Sanh long xé tán .

Cây phi lao .