Triển lãm sinh vật cảnh Ninh Bình 2010

tungcuctrucmai

Thành viên mới
Triển lãm sinh vật cảnh Ninh Bình 2010 diễn ra từ ngày 27/3-07/4 tại trung tâm thể thao tỉnh.kính mời các bác có điều kiện về tham quan phong trào
quê em.Các bác ở xa không về được em sẽ up ảnh gửi các bác nghiên cứu nhé.Là tỉnh nhỏ nhưng quê em tụ hội đủ các phong cách khắp nơi việt nam ta.
Có gì cần tư vấn cứ alo trực tiếp cho em.
----Nguyễn Trung Kiên 0902592555---

lnvinh

Super Moderator
Các bạn nào ở Ninh Bình nhớ chụp hình cho mọi người thưởng lãm nhen. Xong Ninh Bình là đế Phú Thọ, nếu Phú Thọ mà làm thì nhiều cây hàng khủng lắm đó.

tungcuctrucmai

Thành viên mới
Bác Vinh yên tâm,mà quê em cũng nhiều cây khủng lắm đó,em cũng tham gia nên sẽ chụp ảnh đầy đủ gửi anh em.

tranathang

Thành viên
Em cũng ở Ninh Bình đây, bác Tungcuctrucmai ở TP Ninh Bình hay ở Huyện nào vậy. Triển lãm NBình đợt này có sự tham gia của gần 30 tỉnh thành, chiều hôm qua em thấy sự xuất hiện của đoàn TP HCM

phamtriu.tb

Thành viên Mua Bán
Ninh bình nổi tiếng nhiều đá xanh,đá vôi đẹp.Triển lãm này chắc ko ít cây phối đá.Rất mong các mem NB chụp nhiếu nhiều hình và gửi nhiếu bài viết cho DĐ đc mở rộng tầm mắt ạ

TANHAI50

Thành viên
sau khi ban dua hinh len dien dan,ban nho chu thich nhung cay doat giai de ACE tham khao.cam on ban nhieu nhe

huongnb

Thành viên mới
Ninh Bình nổi tiếng về đá và cây, Cac bác cứ up nhiều ảnh và có chú thích càng nhiều càng tốt. Em ko có điều kiện đi tiếc quá.
Trăm nghe ko bằng 1 thấy. Ai đi được nên đi kẻo phí

trinhvantu

Thành viên
Triển lãm Ninh Bình ?

Các bác nào biết cho em hỏi hôm nào chính thức vậy , hôm nay em đi qua thái bình và Nam định thấy nhiều cây đẹp cẩu đi lắm .

tranathang

Thành viên
Trả lời: Triển lãm Ninh Bình ?

Chính thức khai mạc vào ngày 27-3 và kết thúc vào ngày 07-4. Địa điểm tại nhà thi đấu Thể Thao Ninh Bình. Ngày nào đi làm về em cũng ghé thăm tí nhiều hàng khủng lắm các bác à. Kính mong các bác ghé thăm quê hương em.

tungcuctrucmai

Thành viên mới
Em cũng ở Ninh Bình đây, bác Tungcuctrucmai ở TP Ninh Bình hay ở Huyện nào vậy. Triển lãm NBình đợt này có sự tham gia của gần 30 tỉnh thành, chiều hôm qua em thấy sự xuất hiện của đoàn TP HCM
mình ở huyện hoa lư,có gì cậu cứ pm cho mình 0902592555

huynq.gl

Thành viên

Bác nào có điều kiện thì chụp hình, post lên để anh em chiêm ngưỡng và tham khảo nhé, cảm ơn!

longduyen

Thành viên tích cực

Bác Tú và mọi người có đi thì chụp ảnh gửi em xem với nhé.
Chờ tin các bác.
Bác Tú đi mà không chụp gửi cho em là cắt anh em.
áp lực thế mới nhớ chứ không lúi húi xem quên hết.
100 sự ......................

TTrung

Thành viên tích cực
em ở Phú thọ nè.triển lãm khi nào vậy anh?xấu hổ quá,người phú thọ mà ko biết.tại giờ em mới tập tành chơi cây.các bác cho em địa chỉ và địa điểm em chịu trách nhiệm chụp hình cho các bác coi.Phú thọ có mấy cây khủng là vì có bác Thành ( vàng bạc Nam Thành),Bác Toàn đô la ( em thấy gọi vậy ).Bác Phiến Cá ( giờ bác này chuyển xuống Vĩnh Yên rồi,tỉnh giáp danh Phú Thọ).giá cây tính = triệu USD hic hic.bác nào sài gòn ra chơi em làm tài xế chở bác đi loanh quanh cho đời mỏi mệt ^^.