Triển lãm cây Ninh Bình

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Một số cây đẹp tại triển lãm, chưa chính thức khai trương nên mới có một số ít cây lọt vào ống kính của phóng viên nghiệp dư
:D
Một số cây của các hội SVC NB gồm tp,các huyện tham gia

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Vài em mi ni trung trung trong đó có mấy cây Sam trái đúng sở thích của anh em mê cây mi ni, giá bán 1,5 đến 1,7tr. cảm giác ko đắt so với cây anh em bán trên diễn đàn :D
một cặp kim thanh mai khá lớn và ...giá khá khủng
phần tiếp theo là khu vực nguyệt quế, đến từ quê hương anh Lô

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Thế đã nhen bà con nông dân :D tìm lại toàn ảnh chụp mấy cây định mua nên toàn cây phôi :))

mitcothu

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Triển lãm cây Ninh Bình

Thế đã nhen bà con nông dân :D tìm lại toàn ảnh chụp mấy cây định mua nên toàn cây phôi :))
cảm ơn bác chia sẻ, em nguyệt quế bên phải bao tiền vậy bác:D

huutien02

Thành viên tích cực
ở đây học cũng bán cây phôi hả anh, có linh sam không ạ?
==================================
em làm ở Yên Quang, Nam Định nè, trưa mai chạy sang ngó tí.

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Triển lãm cây Ninh Bình

cảm ơn bác chia sẻ, em nguyệt quế bên phải bao tiền vậy bác:D
Cây nguyệt dưới họ báo chắc giá 30 bác à, cây trên em ko hỏi vì thấy có lũa thân lại thủng mặc dù nối ngọn lớn hơn...Cảm giác cây đắt hơn so với hôm bên thái bình
ở đây học cũng bán cây phôi hả anh, có linh sam không ạ?
em làm ở Yên Quang, Nam Định nè, trưa mai chạy sang ngó tí.
Phôi Nguyệt thôi em, LS ko có chắc vài ngày nữa có cây phú yên ra
A TUẤN: Cũng nhiều đó anh em thấy hải phòng, đắc lắc, bến tre... hôm nay thấy HP về mấy xe cây khủng, chậu khủng nhưng ko đẹp em ko chụp
ngày kia anh ơi

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
Triển lãm có mời nhiều tỉnh thành không em ? Bao giờ khai trương ?
hình như có trên 10 tỉnh thành anh ạ!đến 20/3 này tâp trung cây,đến 22 chính thức khai trương!em cũng bon chen mang mấy cục đá đi chơi!nếu anh có đi thì hẹn gặp anh ở Ninh Bình nha :D

huutien02

Thành viên tích cực
cây phôi anh định mua tầm bao nhiêu thế, có gì mai xin vợ một ít dắt lưng.:D
hình như có trên 10 tỉnh thành anh ạ!đến 20/3 này tâp trung cây,đến 22 chính thức khai trương!em cũng bon chen mang mấy cục đá đi chơi!nếu anh có đi thì hẹn gặp anh ở Ninh Bình nha :D
có cục nào rẻ tầm 200k mang cho em 1 cục nhé.Đá thường thôi.

muốn tìm một viện đá xẻ rãnh sẵn như vậy để làm ký đá như của chú phongbonsai mà chẳng biết tìm ở đâu????

NaTuan

Quản Lý Viên
Chắc cũng phải đi một chuyến lâu rồi toàn ngồi nhà . Em ở Bim Sơn à ? Năm 1987 anh huấn luyện ở dốc Xây đấy .
Thanks .

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Triển lãm cây Ninh Bình

Nhiêu cây đẹp phết anh nhi!tiếc quá ko vào xem đc
Cũng đẹp đó em so với năm ngoái anh đi sang thái bình thì những cây mi ni hơi ít, phần lớn của người trong mấy CLB svc tỉnh thôi em, nhìn mãi nên chẳng chụp lại.
Hy vọng mai ngày kia có ảnh 1 vài cây cho thằng em thèm chơi chơi :D

sieuli

Thành viên tích cực
giờ mới biết bác Mê ở ninh bình . cùng quê với đậu ca ! cũng gần đó huynh ...!!!
cảm ơn huynh đã thông tin !

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
Chắc cũng phải đi một chuyến lâu rồi toàn ngồi nhà . Em ở Bim Sơn à ? Năm 1987 anh huấn luyện ở dốc Xây đấy .
Thanks .
em ở Nga Sơn anh ạ!nhưng bon chen lập gian hàng bán đá ở Bỉm Sơn trên trục quốc lộ đó anh!hẹn gặp anh

p/s:anh MÊ:em ra mà ko có rượu là chết với em!:D