Triển Lãm Bonsai Victoria - Úc

Ssu

Thành viên mới
Cảm ơn a đức đã chia sẻ,theo em thấy về ko gian trưng bày thì quá tốt rồi xong còn về một số tp còn đơn giản, chưa toát nên dc nét thẩm mỹ cao. Em có chút cảm nhận chung chung vậy thôi nếu có chỗ nào ko đúng mong các tiền bối chỉ giáo thêm ạ!

HUUDUC

Quản lý
Cảm ơn a đức đã chia sẻ,theo em thấy về ko gian trưng bày thì quá tốt rồi xong còn về một số tp còn đơn giản, chưa toát nên dc nét thẩm mỹ cao. Em có chút cảm nhận chung chung vậy thôi nếu có chỗ nào ko đúng mong các tiền bối chỉ giáo thêm ạ!
Đúng như em đã nhận xét ! Có lẻ Bonsai Úc không hơn VN mình đâu.

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Triển Lãm Bonsai Victoria - Úc

Đúng như em đã nhận xét ! Có lẻ Bonsai Úc không hơn VN mình đâu.
theo như nhận sét cuả em qua những hình ảnh cuộc triển lãm này không những cây cuả họ không hơn cây VN mà còn thua xa cây cuả Vn thì mới đúng .

cảm ơn anh rất nhiều vì đả thai đổi trang up ảnh để em có cơ hội tiếp tục hưởng ứng những chia sẻ cuả anh

HUUDUC

Quản lý
thanks đã chia sẻ
theo như nhận sét cuả em qua những hình ảnh cuộc triển lãm này không những cây cuả họ không hơn cây VN mà còn thua xa cây cuả Vn thì mới đúng .

cảm ơn anh rất nhiều vì đả thai đổi trang up ảnh để em có cơ hội tiếp tục hưởng ứng những chia sẻ cuả anh
thanks bạn chia sẽ

Thanks AE đã xem qua và cho ý kiến.

duong lieu

Thành viên Mua Bán
cứ như thế nầy thì em không xem được hình anh Đước ơi .em phải cài đặt như thế naog mới xem đượ hình vậy anh Đức ?