Trắc nghiệm: Bạn vào forum.caycanhvietnam.com Với mục đích gì ???

forum.caycanhvietnam có hửu ích với bạn hay không?

• Total voters
    30

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Xin chào tất cả Tiền bối , nghệ nhân, những ACE tâm huyết , chào tất cả các bạn gần xa có cùng một nổi niềm đam mê, yêu thiên nhiên và yêu cây cảnh... lời đầu tiên huongdongconoi xin gởi đến quí vị lời chúc sức khỏe và thành đạt.
Hôm nay mình mạo muội mở topic nầy với mấy dòng trắc nghiệm nhỏ,về DĐ CCVN không biết có mang lại gì cho tất cả chúng ta hay không ??? Mong tất cả các bạn nhiệt tình tham gia bình chọn vài trắc nghiệm dưới đây.
1/ forum.caycanhvietnam.com. Là một DĐ hữu ích với bạn hay không? ( kí hiệu bình chọn a ; b )
2/ DĐ CCVN mang tính chất giao lưu kết nói cộng đồng. Hay là một DĐ mang tính chất tham khảo cá biệt? ( kí hiệu bình chọn a ; b )
3/ Sự chia sẻ kinh nghiệm của các nghệ nhân & ACE tâm huyết. Mang lại cho cá nhân bản thân các bạn đều gì? ( kí hiệu bình chọn a ; b )
4/ Bài viết trên DĐ chúng ta có phải là một tài liệu quí & hữu ích hay không? ( kí hiệu bình chọn a ; b )
5/ Cuối cùng là sau một ngày lao động vất vả bạn vào DĐ. DĐ CCVN mang đến cho bạn sự thoải mái hay strees ? ( kí hiệu bình chọn a ; b )
Đáp án thang bình chọn:
aHỮU ÍCH ( tốt )=D>=D>=D>
b KHÔNG HỮU ÍCH ( không tốt )[-X[-X[-X
Rất mong các bạn bình chọn trắc nghiệm nầy. Chúc tất cả các bạn thành công trên con đường mà các bạn yêu thích và có nhiều tác phẩm đẹp.
Trân trọng kính chào.:-h:-h:-h

Vu1991

Thành viên
Trả lời: Trắc nghiệm: Bạn vào forun.caycanhvietnam.com Với mục đích

Tất cả em đều chọn a. Một ngày ko lên dd là ko chịu được, keke:D

Phu Hai

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Trắc nghiệm: Bạn vào forun.caycanhvietnam.com Với mục đích

tat ca nhung muc mih chon A

CrackBerry

Thành viên tích cực
Em xin đưa ta phát biểu:
Đồng ý đây chỉ là trắc nghiệm nhỏ, tuy nhiên theo em thì nó chung chung và không đánh giá được mức độ quan tâm của người truy cập vào DĐ, hay đại loại là khi có được kết quả của bảng câu hỏi thì em nghĩ lả chủ topic cũng không thể đưa ra được kết luận gì. Ví dụ:
1/ forum.caycanhvietnam.com. Là một DĐ hửu ích với bạn hay không? ==> Hiển nhiên là hữu ích, ko hữu ích thì vào làm gì. Đã là forum, hay báo internet như la VNEXPRESS.NET, hay TUOITRE.COM.VN thì mình thích thì OPEN, ko thích thì ko OPEN. Thế thôi
2/ DĐ CCVN mang tính chất giao lưu kết nói cộng đồng. Hay là một DĐ mang tính chất tham khảo cá biệt? ==> Đã là DĐ thì là cộng đồng rồi, sao cá nhân được.
3/ Sự chia sẻ kinh nghiệm của các nghệ nhân & ACE tâm huyết. Mang lại cho cá nhân bản thân các bạn đều gì? ==> câu này ko thể trả lời là A hay B mà phải viết ra.
4/ Bài viết trên DĐ chúng ta có phải là một tài liệu quí & hửu ích hay không? ==> hiển nhiên là A luôn.
5/ Cuối cùng là sau một ngày lao động vất vả bạn vào DĐ. DĐ CCVN mang đến cho bạn sự thoải mái hay trees ? Vào các DĐ, hay các trang báo là để tìm thông tin, đâu phải là 1 việc làm, sao stress được.

Không phải em cố tình bác bài của anh chủ topic hày chê bai gì, mà em cũng rất muốn đưa ra 1 nhận xét về bài viết mà thôi.
Bản thâm em cũng vô tình vào web này, và tìm kiếm được rất nhiều thông tin, học hỏi được khá nhiều kiến thức từ DĐ và cũng mong cho DĐ ngày 1 phát triễn tốt đẹp hơn.
Em nghĩ là nên nghiên cứu và có có 1 bảng câu hỏi đi vào chi tiết hơn một tí.
Ví dụ như là:
1) BẠN VÀO FORUM MỤC ĐÍCH CHỦ YẾU LÀ LÀM GÌ?
Các câu trả lời A) để giao lưu kết bạn. B) Để ngằm cây cảnh. C) để học hỏi các nghệ nhân. D) để mua bán. E) để mục đích khác......
=>như thế thì chủ trang web có thể biết được mục nào là quan trọng nhất của DĐ....
2) Các bạn đã cảm thấy thỏa mãn với những thông tin từ DĐ hay chưa?
Trả lời A) Rất thỏa mãn B) Chưa thỏa mãn (nếu chưa thì vui lòng cho biết nên nâng cấp thêm những mục nào trong DD? .........)
=>như thế sẽ biết cần nâng cấp mục nào, nâng cấp hay không,....
......................
Em xin hết, và nếu có gì muốn phat1 biểu thì em sẽ xin phát biểu tiếp, và nếu những phát biểu trên có gì không chuẩn, mong các bác đừng la mắng em nhé.
Chúc DĐ ngày 1 phát triển tốt đẹp.

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Em xin đưa ta phát biểu:
Đồng ý đây chỉ là trắc nghiệm nhỏ, tuy nhiên theo em thì nó chung chung và không đánh giá được mức độ quan tâm của người truy cập vào DĐ, hay đại loại là khi có được kết quả của bảng câu hỏi thì em nghĩ lả chủ topic cũng không thể đưa ra được kết luận gì. Ví dụ:
1/ forum.caycanhvietnam.com. Là một DĐ hửu ích với bạn hay không? ==> Hiển nhiên là hữu ích, ko hữu ích thì vào làm gì. Đã là forum, hay báo internet như la VNEXPRESS.NET, hay TUOITRE.COM.VN thì mình thích thì OPEN, ko thích thì ko OPEN. Thế thôi
2/ DĐ CCVN mang tính chất giao lưu kết nói cộng đồng. Hay là một DĐ mang tính chất tham khảo cá biệt? ==> Đã là DĐ thì là cộng đồng rồi, sao cá nhân được.
3/ Sự chia sẻ kinh nghiệm của các nghệ nhân & ACE tâm huyết. Mang lại cho cá nhân bản thân các bạn đều gì? ==> câu này ko thể trả lời là A hay B mà phải viết ra.
4/ Bài viết trên DĐ chúng ta có phải là một tài liệu quí & hửu ích hay không? ==> hiển nhiên là A luôn.
5/ Cuối cùng là sau một ngày lao động vất vả bạn vào DĐ. DĐ CCVN mang đến cho bạn sự thoải mái hay trees ? Vào các DĐ, hay các trang báo là để tìm thông tin, đâu phải là 1 việc làm, sao stress được.

Không phải em cố tình bác bài của anh chủ topic hày chê bai gì, mà em cũng rất muốn đưa ra 1 nhận xét về bài viết mà thôi.
Bản thâm em cũng vô tình vào web này, và tìm kiếm được rất nhiều thông tin, học hỏi được khá nhiều kiến thức từ DĐ và cũng mong cho DĐ ngày 1 phát triễn tốt đẹp hơn.
Em nghĩ là nên nghiên cứu và có có 1 bảng câu hỏi đi vào chi tiết hơn một tí.
Ví dụ như là:
1) BẠN VÀO FORUM MỤC ĐÍCH CHỦ YẾU LÀ LÀM GÌ?
Các câu trả lời A) để giao lưu kết bạn. B) Để ngằm cây cảnh. C) để học hỏi các nghệ nhân. D) để mua bán. E) để mục đích khác......
=>như thế thì chủ trang web có thể biết được mục nào là quan trọng nhất của DĐ....
2) Các bạn đã cảm thấy thỏa mãn với những thông tin từ DĐ hay chưa?
Trả lời A) Rất thỏa mãn B) Chưa thỏa mãn (nếu chưa thì vui lòng cho biết nên nâng cấp thêm những mục nào trong DD? .........)
=>như thế sẽ biết cần nâng cấp mục nào, nâng cấp hay không,....
......................
Em xin hết, và nếu có gì muốn phat1 biểu thì em sẽ xin phát biểu tiếp, và nếu những phát biểu trên có gì không chuẩn, mong các bác đừng la mắng em nhé.
Chúc DĐ ngày 1 phát triển tốt đẹp.
Cám ơn bạn đã quan tâm. Những lý giải của bạn đưa ra, mình rất đồng ý với bạn, Bạn cứ thoải mái góp ý. Có những lời như bạn chúng ta mới biết DĐ mình ntn chứ !? Đúng không bạn...? chúc bạn vui và đóng góp những bài viết hay và hửu ích cho DĐ CCVN chúng ta.
Trân trọng.

tthuat1990

Thành viên
Trả lời: Trắc nghiệm: Bạn vào forum.caycanhvietnam.com Với mục đích

Anh ơi cho em chọn với ...em chọn với em mới vào dđ nhưng em thấy dđ thật bổ ích ak ko quá bổ ick mới vào nhưng ngày nào em cũng phải lên ...Ko lên ko chịu đc hỳ .em chọn A tấ tần tật...thankyou DĐ

dungkhiem

Thành viên

Cái này hay à nha.
Em chọn a, vì em cũng bị ghiền cái DĐ này òy.
Sao hôm nay anh Thương có nhiều bài viết có ý nghĩa quá ta.

tranquyloc

Thành viên

em thấy giờ đây trong diễn đàn mình ngày càng xuất hiện nhiều thành viên trẻ tuổi,điều đó chứng tỏ diễn đàn đã là nhịp cầu nối để làm cho phong trào chơi bonsai,cây cảnh ngày càng phát triển rộng khắp.Đó không còn gói gọn như là một thú chơi tao nhã của các cụ ngày xưa mà trở thành niềm đam mê yêu thích của tất cả anh em trong diễn đàn.em chọn a 100% hihi. chúc cho diễn đàn của mình luôn phát triển bền vững, ngày càng lớn mạnh.

Mê BonSai

Thành viên tích cực

Mình thì thấy ngày nào ko vào là thấy nhớ, qua diễn đàn Mình đã hiểu ra khá nhiều điều mà trước đây có tìm hiểu cũng ko được thấu đáo, kiểu học truyền khẩu ý mà :)
Vui nhất được quen biết với nhiều anh em, đáng quý hơn là gặp đúng những người bạn cùng sở thích có lúc tự hỏi là đến khi nào mình sẽ hết " nghiện" , khoái nhất là sau mỗi ngày, về được ngồi chát cà kê với các anh em, nói chuyện gần gũi, chân tình ...vừa vui lại được học hỏi...
Qua đây cũng xin gửi lời chúc tốt lành tới tất cả mọi người, nhất là những anh em hay thức khuya :))
chúc diễn đàn phát triển vững mạnh!

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Anh ơi cho em chọn với ...em chọn với em mới vào dđ nhưng em thấy dđ thật bổ ích ak ko quá bổ ick mới vào nhưng ngày nào em cũng phải lên ...Ko lên ko chịu đc hỳ .em chọn A tấ tần tật...thankyou DĐ
Chúc bạn ngày nào cũng dạo trên DĐ, khám phá ra nhiều đều bổ ích nha! Nếu không khám phá chịu không được phải không bạn !?B-)B-)B-)

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Cái này hay à nha.
Em chọn a, vì em cũng bị ghiền cái DĐ này òy.
Sao hôm nay anh Thương có nhiều bài viết có ý nghĩa quá ta.
dungkhiem khen làm mình mắc cở quá X_X cám ơn nhiều nha!. Chúc vui trên DĐ.8->

huongdongconoi

Thành viên tích cực
em thấy giờ đây trong diễn đàn mình ngày càng xuất hiện nhiều thành viên trẻ tuổi,điều đó chứng tỏ diễn đàn đã là nhịp cầu nối để làm cho phong trào chơi bonsai,cây cảnh ngày càng phát triển rộng khắp.Đó không còn gói gọn như là một thú chơi tao nhã của các cụ ngày xưa mà trở thành niềm đam mê yêu thích của tất cả anh em trong diễn đàn.em chọn a 100% hihi. chúc cho diễn đàn của mình luôn phát triển bền vững, ngày càng lớn mạnh.
Lời bạn nói đó như một mủi tên đã bắn trúng đích. cám ơn bạn nhiều.

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Mình thì thấy ngày nào ko vào là thấy nhớ, qua diễn đàn Mình đã hiểu ra khá nhiều điều mà trước đây có tìm hiểu cũng ko được thấu đáo, kiểu học truyền khẩu ý mà :)
Vui nhất được quen biết với nhiều anh em, đáng quý hơn là gặp đúng những người bạn cùng sở thích có lúc tự hỏi là đến khi nào mình sẽ hết " nghiện" , khoái nhất là sau mỗi ngày, về được ngồi chát cà kê với các anh em, nói chuyện gần gũi, chân tình ...vừa vui lại được học hỏi...
Qua đây cũng xin gửi lời chúc tốt lành tới tất cả mọi người, nhất là những anh em hay thức khuya :))
chúc diễn đàn phát triển vững mạnh!
Nhớ thì ngày nào cũng vào gặp AE nha ThachDatKhai... NGHIỆN thì chát gặp newcomer!!! và AE. :D