Tp - Trốn nợ

Hoang art

Thành viên
Tp - Trốn nợ - Sanh lá móng

Tác giả - Hết tóc .

Chúc các tềnh iu của em lun vui :D

mitcothu

Thành viên tích cực
Cái này đặt lên bếp làm món "nhân sanh hầm", bổ phải biết, keke

vietstarco

Thành viên
Ý.. em hiểu rồi.. hết nợ (hoặc chủ nợ die) là lại thăng lên đầu bên kia hả đại ca.. à nhân tiện em hỏi cái ID của anh chạy hết bn mà nhìn phê quá vậy?

Hoang art

Thành viên
Ý.. em hiểu rồi.. hết nợ (hoặc chủ nợ die) là lại thăng lên đầu bên kia hả đại ca.. à nhân tiện em hỏi cái ID của anh chạy hết bn mà nhìn phê quá vậy?
Hehe đại ca chỉ được cái nói đúng , bá cáo đại ca e cứ thích độc nên cái ID của em được Bộ cấp ạ . thanh iu đại ca :D

diep dung

Thành viên
Chú Hoàng -art à . Lâu nắm không gặp chú khỏe chứ . Nếu diễn đàn có chuyên mục " Những tác phẩm sáng tạo " Thì tác phẩm này của chú dật giải " Tác phẩm sáng tạo nhất trong năm " là cái chắc . Đúng là cổ - kỳ - mỹ - Văn . Ngắm tác phẩm của chú bỗng dưng anh lại nhớ tới mấy tay lãnh đạo ở cơ quan anh.......

Hoang art

Thành viên
Chú Hoàng -art à . Lâu nắm không gặp chú khỏe chứ . Nếu diễn đàn có chuyên mục " Những tác phẩm sáng tạo " Thì tác phẩm này của chú dật giải " Tác phẩm sáng tạo nhất trong năm " là cái chắc . Đúng là cổ - kỳ - mỹ - Văn . Ngắm tác phẩm của chú bỗng dưng anh lại nhớ tới mấy tay lãnh đạo ở cơ quan anh.......
Tks a , em vẫn nhớ tới a zai đó , hehe bảo có dịp giao lưu với mà chưa được , tks đã ghé thăm và động viên , chúc a và gia đình sức khỏe , a có nhiều tp mới chia sẻ với ae nha .

diep dung

Thành viên
Tks a , em vẫn nhớ tới a zai đó , hehe bảo có dịp giao lưu với mà chưa được , tks đã ghé thăm và động viên , chúc a và gia đình sức khỏe , a có nhiều tp mới chia sẻ với ae nha .
Cám ơn Chú lúc nào có việc qua Thái Bình thì alo cho anh nhé.

Hùngcòi

Thành viên tích cực
Tp - Trốn nợ - Sanh lá móng

Tác giả - Hết tóc .

Chúc các tềnh iu của em lun vui :D

Chốn như ô thì ai cũng bắt được mông chổng lên trời như thế kia thì có mà chốn Lên trời ô à,thanks ô