Tiện và lợi

hocchoimai

Thành viên
Các bạn vui lòng bình phẩm vật dụng mới sưu tầm xem có tiện ích trong thú vui chơi cây cảnh không nhỉ ?Hình của em nó đây mới ae.

Có thể mang gọn bên mình mọi lúc mọi nơi

langtunhavuon

Thành viên
Cái này em cũng đang sài,dùng để bỏ cốp xe.đi đâu thấy cây gì hay hay là cddooof chơi liền.em mua ở đường thành thái giá 2 xị rưỡi

dennhem

Thành viên
Đồ TQ đẹp mã nhưng dùng rất yếu và lỏng, chỉ dùng lúc Không có chó bắt mèo.......

hocchoimai

Thành viên
Trả lời: Re: Tiện và lợi

Cái này em cũng đang sài,dùng để bỏ cốp xe.đi đâu thấy cây gì hay hay là cddooof chơi liền.em mua ở đường thành thái giá 2 xị rưỡi
Giá mua như vậy em thấy có đắt so với mức tiện dụng mà nó mang lại cho bản thân em không vậy?8->
==================================
Đồ TQ đẹp mã nhưng dùng rất yếu và lỏng, chỉ dùng lúc Không có chó bắt mèo.......
Trọng tải cho phép chở 500 kg mà chất hàng 1-2 tấn thì xe bậị sụm bà chè bạn ạ. Với mình thì theo quan niệm " Giẻ rách cũng đở đầu ngón tay", giá cả chấp nhận được thì sử dụng thôi vì mình nghèo lắm.

langtunhavuon

Thành viên
Re: Trả lời: Re: Tiện và lợi

Giá mua như vậy em thấy có đắt so với mức tiện dụng mà nó mang lại cho bản thân em không vậy?8->
.
Nói chung là cũng bình thường và hợp túi tiền.trước đây em cũng suy nghĩ và tính chế một cái tháo lắp để bỏ cóp xe nhưng khi đi ngang thấy là em mua liền.chỉ có một cái kéo tỉa lá mà người ta còn dám bỏ ra hơn 1 chai để mua nữa thì cái này đâu cần suy nghĩ hiii

mrkhongbiet

Thành viên tích cực
Mang cái này mà lọ ngọ bị 141 rọ mõm đó nha^^

(e cũng có 1 bộ đồ nghề mini nhỏ xíu từ TQ:
1 cái bồ cào nhỏ để cào rễ
2 cái xẻng bé như 2 cái thìa để đào cây con
<= công nhận cái j TQ nó cũng làm và kiểu gì thì cũng có thằng đi mua^^

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực

kinh lắm bác ạ!cứ tưởng mang aipờ pjên bản 2020. bọn 40 tên cướp nó kỏi kêu..vừng ới mở cửa ra,mà nó kêu quần ới mở ..nút ra thì tèo???????