Tiếng đàn vọng xa

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Cây đàn vọng xa

Trong cuộc sống con người cỏ cây hoa lá âm nhạc đươc hòa quyện với nhau , ko thể thiếu được hàng ngày . Vậy hôm nay chuẩn bị bước xang thềm năm mới mình có mua một chiếc đàn đem lên để tặng ACE . Mấy năm qua vì điều kiên KT nên phải diễn chay diễn vo , mà ko thấy đàn đâu trước khi những tiếng đàn vang lên . Để ôn lại một năm cũ đã qua đi , bao chuyện vui chuyên buồn bao gương tốt , việc tốt để đúc rút kinh nghiệm năm tới được tốt hơn .
Tồn tại như cháu Mai của anh Bình , tuổi còn trẻ đã vội vã lên xe hoa về nhà chồng , để anh chị lòng sao xuyến ko nguôi , chuyện bí mật của người " cha " có lẽ đến lúc ta cũng phải khép màn thôi.
Gương tốt phải kể đến như chuyện " Em râu mới về nhà chồng " lúc đầu bơ vơ , bỡ ngỡ gầy gộc đã được nhà chồng chăm sóc vuốt ve em đã đơm hoa kết chái . Chuyện chị Tú đã vận động khắp anh em Bình Định và có kế hoạch đi thăm khắp mọi miền Bình Định trong dịp tết nhuyên đán này , còn một việc tốt của chị Tú " bà Tú " Với hoàn cảnh khó khăn vất vả, tay xách nách mang , với niềm đam mê chị đã vượt qua những khó khăn thử thách , vượt lên bằng chính mình , và tin tưởng rằng một ngày không xa chị có một vườn cây , lung linh đầy hoa trái , để sánh vai với các bác : Bác Toàn Bác Phiến , rộng hơn Bác Thành thủ đô bác Quý Trôi VV . Để kể các thành tích trong năm qua thì muôn vàn thành tích không thể kể hết ra đây được . Để thay đổi không khí chương trình , chuyển sang phần quan trọng đó là phần âm nhạc .
Em đàn không hay như tiếng đàn của anh Na .. "Hội chứng đông người " tiếng đàn " Đàn chó nhà em " vv .
còn nhiều cũng ko kể hết được . Để nhường lại cho các anh các chị , mỗi lần vào đây đánh một tiếng đàn cho đời thêm vui . Nào chị Kiến , anh Gió mời mọi người đàn đi , năm cũ đã qua năm mới đã đến . Năm 2012 Anh em cùng diễn cùng đàn chúc mọi điều yên vui . :D:D:D