thiên nhiên trong tầm tay

caycanhtruongca

Thành viên tích cực
chia sẻ với cả nhà tp non bộ mới hoàn thành.chất liệu đá tuyết hoa tự nhiên trên khay 40x70cm.mời cả nhà ghé xem và cho ý kiến.

cảm ơn cả nhà ghé xem

lnvinh

Super Moderator
chia sẻ với cả nhà tp non bộ mới hoàn thành.chất liệu đá tuyết hoa tự nhiên trên khay 40x70cm.mời cả nhà ghé xem và cho ý kiến.

cảm ơn cả nhà ghé xem
Hòn này đẹp đó em, hòn phụ nhỏ bằng 1/3 sẽ làm tổng thể đẹp hơn .

xqnc24

Thành viên tích cực
anh vinh nhận xét rất chính sát. hòn phụ nên nhỏ lại và tạo thế núi hòn phụ hợp với chủ phong. giờ nhìn chủ khách ko thống nhất
nhưng phải nói bố cục chặt chẽ ,đẹp. thank anh đã chia sẻ. chúc anh ngàyCN vui vẻ.

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực

cảm ơn cả nhà ghé xem
Tác phẩm đẹp !phong màn thẳng băng, ok .Tuy nhiên nếu bạn phủ một tấm vãi đen lên đôn Lái thiêu xanh kia thì chỉ còn khay + non bộ => sẽ đẹp hơn .

caycanhtruongca

Thành viên tích cực
dạ ,thanks ghé xem và góp ý,em sẽ sửa lại cho đẹp hơn
==================================
anh vinh nhận xét rất chính sát. hòn phụ nên nhỏ lại và tạo thế núi hòn phụ hợp với chủ phong. giờ nhìn chủ khách ko thống nhất
nhưng phải nói bố cục chặt chẽ ,đẹp. thank anh đã chia sẻ. chúc anh ngàyCN vui vẻ.
thanks bạn ghé xem và cho ý kiến,xin tiếp thu và chỉnh sửa ,chúc bác vui vẻ
tác phẩm đẹp b-( cũng đồng ý vs mấy anh là hòn phụ hơi lớn 1 tí
thanks bạn ghé xem.
Tác phẩm đẹp !phong màn thẳng băng, ok .Tuy nhiên nếu bạn phủ một tấm vãi đen lên đôn Lái thiêu xanh kia thì chỉ còn khay + non bộ => sẽ đẹp hơn .
thanks anh ghé xem và góp ý.