Thiên hạ đệ nhất Ngọc Anh đổ!

ledinh1081

Thành viên tích cực
cây này quá hay, anh em xem vài pic cho vui nhen, nhớ bấm nút thank giùm em nha..hihiii

Ôi chao một dòng sông hoa trắng,( nụ sai, sắp bung hết hoa thơm lừng)

Chụp ngược thân nghìn bộ xương già mốc thếch!

Co đổ siêu ấn tượng

Lúc mờ lúc ảo!

Ps: cái ngọn và bóng hơi ăn gian cho 1 em Đổ truyền thống.. :D..ấy chết đấy là chơi hoa...nuôi thêm 2 năm nữa thì...chẹp chẹp... anh em thưởng thức hương vị thơm dịu dàng của hoa Ngọc Anh rồi đón 1 tuần mới nhiều thành công nha! bấm cám ơn em nào...@};-@};-@};-

sieuli

Thành viên tích cực
cây này quá hay, anh em xem vài pic cho vui nhen, nhớ bấm nút thank giùm em nha..hihiii

Co đổ siêu ấn tượng

Lúc mờ lúc ảo!

Ps: cái ngọn và bóng hơi ăn gian cho 1 em Đổ truyền thống.. :D..ấy chết đấy là chơi hoa...nuôi thêm 2 năm nữa thì...chẹp chẹp... anh em thưởng thức hương vị thơm dịu dàng của hoa Ngọc Anh rồi đón 1 tuần mới nhiều thành công nha! bấm cám ơn em nào...@};-@};-@};-
chưa ai nói gì mà .....ca ca cũng yếu bóng vậy cơ á ! =))=))=))

jetli vn

Thành viên tích cực

Co đổ siêu ấn tượng

Lúc mờ lúc ảo!

ngọc anh ơi ngọc em, sao lại đỗ đẹp vẩy? cám ơn anh đã chia sẽ.

ledinh1081

Thành viên tích cực
ngọc anh ơi ngọc em, sao lại đỗ đẹp vẩy? cám ơn anh đã chia sẽ.
người yêu cũ của tớ cũng tên là Ngọc Anh đó, mỗi lần ngắm cây tớ lại thấy buồn buồn vu vơ, ngồi thẫn thờ, k được đặt chứ, con tớ cũng đặt tên là Ngọc Anh( nhưng sợ bà xã ghen ak =))=))=)))

dangvanhung

Thành viên tích cực
Anh Định ơi. Cây này đâu phải Ngọc Anh. Hình như là Hoa Nhài trắng

Cây đẹp. cho em xin giá vào inbox nha

ledinh1081

Thành viên tích cực
Anh Định ơi. Cây này đâu phải Ngọc Anh. Hình như là Hoa Nhài trắng

Cây đẹp. cho em xin giá vào inbox nha
K phải Nhài bạn ơi, là cây cùng họ với hoa Giành Giành nhưng k có quả vàng, mùi thơm dịu tính lành, hình như trong đông y lá có thể cho mấy cháu nhỏ đi kiết uống nước sắc khỏi đó!