Thế cây cổ và hình vẽ ấn tượng!

tmt_arc

Thành viên tích cực
hôm nay ko nấu ăn cho vợ hay sao mà móc ra được nhiều ảnh ấn tượng vậy em?
Trời, sắp hết một ngày kìm chế rồi anh ơi.....
Một năm có một ngày nên ráng nhịn và kìm chế chớ..... =))=))
==================================
Cám ơn nhiều nha Tạ Minh Thắng,những hình ảnh bạn chia sẻ rất bổ ích rất đáng để học hỏi.
Cảm ơn anh, đó là điều mình mong muốn chia sẽ với mọi người, mặc dù những thứ nỳ không phải của mình,
Mình chỉ may mắn gặp và chia sẻ lại thôi.

tmt_arc

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Thế cây cổ và hình vẽ ấn tượng!

Còn hình đẹp mà bạn sưu tầm kg post lên chia sẽ thêm nhé. Cám ơn Bạn.
Còn anh ơi, một số dáng thế cổ khác và tư liệu khác, chỉ ngại những người chơi bẩn mà không dám chia sẻ tới các anh em bạn bè.
Hỏi sao diễn đàn ngày càng trầm lắng, một số ae bạn bè không thèm quay lại?, giờ phần nào em hiểu được :):)

tmt_arc

Thành viên tích cực
Đề nghị anh Kim Khí Tài đừng sửa comment của Đông Xuân như thế.
Anh quản lý nên xem xét các bài mà Đông Xuân vào gây rối, có lời lẽ vô văn hóa, không có giáo dục để cân nhắc với nội quy diễn đàn mà xóa nick hay loại trừ không làm ảnh hưởng người khác.

Với những thành viên do sơ ý anh có thể nhắc nhở,
Nhưng với những hành động trong 2 ngày qua thì việc anh nhắc nhở là không hợp lý, vì đây là sự cố ý thể hiện trính độ và bản chất của một con người.

Mong anh cân nhắc kỹ lưỡng, em không mong muốn làm ảnh hưởng tới diễn đàn và các ae khác, nên anh xử lý cho đúng và hợp lý giúp em.

Kim Khi Tai

Moderator
Đề nghị anh Kim Khí Tài đừng sửa comment của Đông Xuân như thế.
Anh quản lý nên xem xét các bài mà Đông Xuân vào gây rối, có lời lẽ vô văn hóa, không có giáo dục để cân nhắc với nội quy diễn đàn mà xóa nick hay loại trừ không làm ảnh hưởng người khác.

Với những thành viên do sơ ý anh có thể nhắc nhở,
Nhưng với những hành động trong 2 ngày qua thì việc anh nhắc nhở là không hợp lý, vì đây là sự cố ý thể hiện trính độ và bản chất của một con người.

Mong anh cân nhắc kỹ lưỡng, em không mong muốn làm ảnh hưởng tới diễn đàn và các ae khác, nên anh xử lý cho đúng và hợp lý giúp em.
Nhắc với Thắng vài câu:
Nhiệm vụ của Tài là quản lý chuyên mục này thì Tài làm theo trách nhiệm được giao hoặc xóa bài viết hoặc hạn chế những comment có nội dung không phù hợp của Top đó, còn về xóa nick thì Tài k có chức năng và sẽ có bộ phận chức năng nếu họ thấy quá mức cho phép. và theo qui định thì khi Tài đã nhắc mà nick đó còn cố Tái phạm thì Tài sẽ đề nghị xử lý theo qui đinh.
Chúc Thắng cứ tiếp theo mạch viết của Top.

tmt_arc

Thành viên tích cực
Nhắc với Thắng vài câu:
Nhiệm vụ của Tài là quản lý chuyên mục này thì Tài làm theo trách nhiệm được giao hoặc xóa bài viết hoặc hạn chế những comment có nội dung không phù hợp của Top đó, còn về xóa nick thì Tài k có chức năng và sẽ có bộ phận chức năng nếu họ thấy quá mức cho phép. và theo qui định thì khi Tài đã nhắc mà nick đó còn cố Tái phạm thì Tài sẽ đề nghị xử lý theo qui đinh.
Chúc Thắng cứ tiếp theo mạch viết của Top.
Cảm ơn anh, ớn muốn chết viết gì nổi anh??
Đang viết thì ba đứa lao vào chửi con nỳ con nọ, mất văn hóa mà không ai ngăn nổi chúng nó cả??
Động vào thì bị đóng bài, không động vào thì ức chế viết sao đây ??

Chẳng biết trên diễn đàn nỳ có bao nhiêu ae đã từng bị ức chế như ri???

Đông Xuân

Thành viên tích cực
Cám ơn đây là ĂN CẮP BẢN QUYỀN, hay còn gọi là ĐẠO TRANH, hai năm rõ mười. Mời các bác tác giả có ý kiến. Còn kẻ cắp vẫn đang tưởng mình là vĩ nhân đó.

kimkepy

Thành viên
Lang thang tìm gặp mấy bài khá hay mình ia sẽ ae bằng hữu tham khảo
Trích dẫn:
Cám ơn đây là ĂN CẮP BẢN QUYỀN, hay còn gọi là ĐẠO TRANH, hai năm rõ mười. Mời các bác tác giả có ý kiến. Còn kẻ cắp vẫn đang tưởng mình là vĩ nhân đó.
có lẽ cơn CÚ làm bạn mờ mắt rồi.
@ chủ topic ko thèm chấp nó có nghĩa là ...ko thèm chấp, ko hiểu thì đt ta giải thích cho.

Qhaithanh

Thành viên Mua Bán
Cám ơn bác chủ nhiều. Mong bác có nhiều bài hay như vầy nha.
Chúc bác sức khỏe...