Thầy trò lnvinh “Bội thu” tại HHX 2013: Đam mê-kiên nhẫn sẽ thành công

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: Thầy trò lnvinh “Bội thu” tại HHX 2013: Đam mê-kiên nhẫn sẽ thành công

Chúc mừng anh Vinh!!!
Chúc mừng cả các học trò!!!
Và thấy mình cần cố gắng hơn nữa...
Cố gắng có định hướng nhen Black.

lnvinh

Super Moderator

Trưa mùng 4 Tết khao anh em ăn mừng chiến thắng nhỉ
Xin chuc mừng bội thu
Mùng 5 nhen anh, coi chừng lộn ngày đó .

onnkyo2011

Thành viên Mua Bán

CHÚC MỪNG NĂM MỚI ,CHÚC GIA ĐÌNH A VINH CÙNG CÁC MÔN ĐỆ CỦA VƯỜNG INVINH VÀ TẤT CẢ AC DD NĂM MỚI AN KHANG VÀ SỨC KHỎE
Xuân này hơn hẳn mấy xuân qua
Phúc lộc đưa nhau đến từng nhà.
Vài lời cung chúc tân niên mới
Vạn sự an khang vạn sự lành.

coleenhot_1103

Thành viên tích cực

ô ô,hấp by niu dia a v!!!!!!!:p

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán

Giống cái mặt phệ phệ ha?
Thì đại ca nhìn kỹ ik..mý người mặt phê phệ ..tướng ục ix zay đó mà giàu ngầm và nổi tiếng lúc nào ko hay ak nhoa.;));));))

camap_80

Thành viên tích cực

Lời đầu tiên em xin chúc mừng thầy trò anh Vinh!
Thật tình là đọc xong những chia sẽ của anh Vinh em thấy buồn,. Em là người không am hiểu gì về tiểu cảnh non bộ, chưa tự tay làm 1 cái nào (và cũng chưa có ý định làm), nhưng đọc xong bài của anh Vinh tự nhiên thấy thất vọng. Vì sao ah? vì em nghĩ như vậy phong trào chơi bộ môn này của mình còn quá hạn hẹp, chỉ tay ngang học vài ba tháng mà cũng đoạt giải, vậy thì trình độ chung thế nào?!??
Có thể vì còn lý do nào nữa hay sao, nhưng nói chung là buồn.
Lời nói trong lúc độ cồn đủ để CSGT phạt có thể mạo phạm nhiều người, năm hết tết đến bỏ qua cho em nha!

lnvinh

Super Moderator

Thật tình là đọc xong những chia sẽ của anh Vinh em thấy buồn,. Em là người không am hiểu gì về tiểu cảnh non bộ, chưa tự tay làm 1 cái nào (và cũng chưa có ý định làm), nhưng đọc xong bài của anh Vinh tự nhiên thấy thất vọng. Vì sao ah? vì em nghĩ như vậy phong trào chơi bộ môn này của mình còn quá hạn hẹp, chỉ tay ngang học vài ba tháng mà cũng đoạt giải, vậy thì trình độ chung thế nào?!??
Lời nói trong lúc độ cồn đủ để CSGT phạt có thể mạo phạm nhiều người, năm hết tết đến bỏ qua cho em nha!
Thanks camap đã nói những suy nghĩ của mình, tuy nhiên đó chỉ là những suy nghĩ còn hạn chế của em thôi. Bởi vì thực tế phong trào Tiểu cảnh non bộ ngày nay có thể nói là ngày 1 tăng và cũng không ngừng tiến bộ, bằng chứng như năm nay tại HHX số lượng Tiểu cảnh và non bộ đã tăng đến 5 lần số lượng và có thể nói là rất nhiều lần về chất lượng so với những năm qua, đó là chưa nói đến số lượng người tham gia về bộ môn này nói chung và những anh em mới xuất hiện tự tạo tác nói riêng để đi thi cũng tăng khá nhiều . Số lượng và chất lượng tăng như vậy là do càng ngày càng có nhiều người đam mê bộ môn này .

Về khả năng thực hiện 1 tác phẩm không chỉ đơn thuần như em nghĩ là tay ngang vào học vài tháng là xong mà nó còn phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố khác như tính cần mẫn, sự đam mê, năng khiếu bẩm sinh, khả năng truyền đạt hiệu quả của người hướng dẫn . Trong thực tế cũng có không ít người đã học qua nhiều trường lớp những vẫn không làm được, hoặc là làm mãi cũng không thể đẹp dù có học nhiều khóa, hay đã làm nhiều năm đó là do : khả năng năng khiếu hay khả năng tiếp thu của bản thân, hay trình độ truyền đạt của nới đào tao...

Bài viết anh chỉ mô tả đơn giản các học viên đạt được kết quả cũng chỉ là muốn chia sẻ niềm vui của chính bản thân học viên, của chính anh, người đã đào tạo ra những học viên này . Anh viết đơn giản chỉ là chia sẻ niềm vui, nhưng em có biết để có được những tác phẩm như vậy không chỉ đơn thuần là anh dạy là làm được ngay mà còn có chính sự lao động cật lực ( cực lắm lắm ) từ sự đam mê cực độ của các em, mới có được những thành quả như vậy .

Riêng về cái dzụ độ cồn em đã tự thú rồi nhen, nhưng thôi, sắp giao thừa rồi anh cũng không tố công an chi nữa đâu. Năm sắp hết, Tết sắp đến anh cũng chúc em lúc nào cũng cười tươi như hoa như mỗi lần anh gặp em nhen, ăn tết vui vẻ, hạnh phúc và AN Khang Thịnh Vượng hén .

caycanhtruongca

Thành viên tích cực

năm nay thầy trò Bác vinh dzô mánh quá xá.chúc mừng.

congnguyen

Thành viên

chúc mừng anh vinh và mấy anh học trò nhé:D hehe

lqtruong

Thành viên
Re: Thầy trò lnvinh “Bội thu” tại HHX 2013: Đam mê-kiên nhẫn sẽ thành công

Tác phẩm này nhìn trong hình không đẹp bằng bên ngoài thực tế anh Vinh, nhưng năm nay non bộ size lớn em thật bất ngờ vì có nhiều tác phẩm đẹp dự thi.

doquang2105

Thành viên tích cực

năm nay thầy trò đường tăng lấy gần hết giải rùi, chúc mừng a vinh và toàn thể học trò của a, sang năm mới có nhiều sức khỏe, nhiều thắng lợi nhé!

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: Re: Thầy trò lnvinh “Bội thu” tại HHX 2013: Đam mê-kiên nhẫn sẽ thành công

Tác phẩm này nhìn trong hình không đẹp bằng bên ngoài thực tế anh Vinh, nhưng năm nay non bộ size lớn em thật bất ngờ vì có nhiều tác phẩm đẹp dự thi.
Đúng rồi đó Trường, máy hình anh hư, chụp tạm bằng máy KTS nên hình hơi bị chóa .

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán

E đọc xong cảm thấy Buồn vì những lời nói của a.Có lẽ a chỉ thấy những kết quả và có suy nghĩ mỗi lần đi thi Non bộ-Tiểu cảnh thì a Vinh vs học trò của a Vinh chắc chắn 100% sẽ có giải cao.Nếu a nhìn vào thực tế mỗi ngày những người học trò bỏ ra thời gian thay vì đi làm kiếm tiền nuôi bản thân thì tại sao cứ lao đầu vô cái nắng cháy da của Hóc môn.ngồi mài đá liên tục,hít biết bao bụi bặm và hóa chất.Bao nhiêu mồ hôi công sức của họ để chứng minh cho a Vinh thấy dc niềm đam mê mãnh liệt của bản thân mình.Ko tin a có dám bỏ nghề kts của a dành thời gian lên vườn a Vinh làm ko?Để rồi sau đó a béc là 3 tháng sau mình làm dc 1 tác phẩm đi thi sẽ có giải ko?1% là năng khiếu vs 99% là sự nổ lực hết mình của bản thân mới đạt đến thành công đó.E nghĩ đều là người trong nghề vs nhau thấu hiểu dc mọi sự khó khăn vui buồn của nhau thì nên Vui vì những gì mà họ đã bỏ công sức,thời gian,tiền bạc đễ được mọi người công nhận.E là e út mới vào nghề chưa lâu nói ra có điều gì sai phạm thì mong ae bỏ wa cho.Và năm mới Tết đến a Vinh có thêm nhiều học trò giỏi và sáng tạo ra nhiều tp hơn nữa vs cũng chúc a camap buôn bán thuận lợi vs lo cho gia đình tốt hơn nhé.:-bd:-bd:-bd

anthanhhoa

Thành viên

Chúc mừng anh lnvinh .Chúc anh năm mới có nhiều thành công hơn!

voduong

Thành viên

Nhân dip đầu năm chúc vườn nhà tỷ sự như ý!

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự

Chúc mừng Vinh và các em đệ tử của Vinh.Anh nghĩ rằng điều các E gặt hái được không hẳn chỉ là tay nghề mà còn là...Năm mới, chúc đại gia đình lnVinh luôn vui vẻ,hạnh phúc,sức khỏe,đem nhiều niềm vui và vẻ đẹp đến cho đời.Thân!

Chúc mừng anh LNV cùng cộng sự và các Đệ tử có một thành tích mừng Xuân đáng khâm phục.Hy vọng đây là "động lực" giúp mình và AE khác có thêm một "cú hích" để mạnh dạn bước vào một lỉnh vực nhiều "mê hoặc" này.

lnvinh

Super Moderator

Chúc mừng Vinh và các em đệ tử của Vinh.Anh nghĩ rằng điều các E gặt hái được không hẳn chỉ là tay nghề mà còn là...Năm mới, chúc đại gia đình lnVinh luôn vui vẻ,hạnh phúc,sức khỏe,đem nhiều niềm vui và vẻ đẹp đến cho đời.Thân!
Dạ đúng vậy đó anh, chỉ có anh Hưng mới thấu hiểu, không chỉ là tay nghề mà còn có cả công sức, mồ hôi và cả máu nữa phải không anh . Năm mới chúc anh luôn mạnh khỏe, vui tươi và gặt hái nhiều thành tích trong công việc .

Hoangcm

Thành viên Mua Bán

chúc mừng em đã thành công tốt đẹp . đầu năm chúc em cùng các học trò sẽ đạt nhiều thành công lớn hơn nữa trong năm 2013 nhé .