Thư chào tạm biệt diễn đàn CCVN. COM của Bonsainghiepdu.

Status
Not open for further replies.

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
Hôm nay là ngày đẹp trời nhưng bonsainghiepdu lại thấy hình như rất chi là u ám. Bởi vì sao? Bời vì tham gia diễn đàn được khoảng chừng hơn 3 tháng với mục đích giao lưu, học hỏi, chia sẻ vui buồn trong cây cảnh ngoài giờ làm việc chứ không nhằm mục đích khác.

Thế nhưng, hôm nay, để bảo đảm AN TOÀN TÍNH MẠNG (các anh chị em có thể hiểu theo đúng như nghĩa đen vốn có của nó), bonsainghiepdu đành chia tay diễn đàn.

Hơn 3 tháng qua, vui có, buồn có, hiểu nhau cũng có mà chưa hiểu nhau cũng nhiều. Chỉ vì vài câu nói bâng quơ (không hề ác ý) trên diễn đàn cây cảnh mà có người “cấm mày lên diễn đàn”. Thôi thì dù người đó là ai, TRÁNH VOI CHẲNG XẤU MẶT NÀO và với mục đích VUI LÀ CHÍNH nên mình xin rút lui.

Hy vọng qua sự cố của mình lần này, các anh chị em nên rút kinh nghiệm để mình SỐNG VUI HƠN.

Thân thương chào các anh chị em diễn đàn.
Bonsainghiepdu (Chắc đây là chữ ký cuối cùng của mình trên diễn đàn này)

PS:Nếu các anh có số phone có số đuôi: ………………….9 và ……………………….8 vô tình mở và đọc topic này, cho mình gửi lời xin lỗi nếu vô tình làm phật lòng các anh.

Bonsainghiepdu xin rút lui khỏi diễn đàn (nơi mà 1 thời mình được vui – được sống cùng thế giới cây cảnh)

:-h:-h:-h
hiểu nhầm rồi bạn ơi quôc long ko có ý gì đầu thì ,, ql ko biết a và bố già quen biết nhau , cậu ấy thấy nói hơi nặng ( hắn) nên bất bình chút chư ko i ý nào nhầm vào anh ,,,, anh trơ lại với anh em nhé , em đả đọc comment của a và bố già lúc chiều mà

Éc ...mong bạn đừng " nghĩ chơi " với diển đàn hén ! ...đến đây vừa học hỏi kinh nghiệm trồng cây...nhưng Vui là chủ yếu;;);;)

Trong_Veo

Thành viên mới
Đang xem: 28 (26 thành viên và 2 khách)
‎‎TTrung, ‎vinhquangle, ‎HOANGMINHBD, ‎emgaihue, ‎Nguyen_Thanh_Nhan, ‎La Hai, ‎locdinhky9vo, ‎tieude, ‎chiyenlap, ‎tranbang48, ‎soncm, ‎tramanh, ‎maivinhhy, ‎thienphu, ‎trinhvanphung, ‎longqaz, ‎doanvunguyen, ‎thuannguyenq1, ‎cubypro01, ‎lydainghia, ‎Lamgiang0373, ‎M79, ‎bonsaipham

:x:x:x:x

Hoa Linh Sam

Thành viên
hiểu nhầm rồi bạn ơi quôc long ko có ý gì đầu thì ,, ql ko biết a và bố già quen biết nhau , cậu ấy thấy nói hơi nặng ( hắn) nên bất bình chút chư ko i ý nào nhầm vào anh ,,,, anh trơ lại với anh em nhé , em đả đọc comment của a và bố già lúc chiều mà
Topic này nóng dữ hen. Mà sao không rõ Nghĩa ơi, nói rõ xem....

chiyenlap

Thành viên tích cực
Cấm lên mà vẫn lên chào đó thôi,có sao đâu.:-j:-j:-j
Mấy đời sấm trước mà mưa......Mấy đời bão tuyết mà trưa nắng vàng......
Mình chỉ sợ những người lầm lì xì ra khói thôi.
Lên tiếp,liên tiếp,trùng trùng điệp điệp vào cho anh em thấy sự dũng cảm ,ý chí ngoan cường,bất khuất..............

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
Topic này nóng dữ hen. Mà sao không rõ Nghĩa ơi, nói rõ xem....
à lúc chiều bónainghiepdu có trò chuyện với bố già tại mục mua bán cây nguyên liệu
trong lúc cao trào hay nói đùa gì đấy , bónaainghiepdu có dùng từ( hắn) với nickname bố già ,, bạn quoclongtiengian thấy đoạn comment cuối , nên câu ấy nge thấy bónainghiepdu nói chuyện hơi chổi với nichname bố già nên quoclongtiengian vào chỉnh bonsainghiep dư giờ cậu ấy thấy mình như bị xúc phạm nên viết thư từ biêt

phucgv

Thành viên
Trả lời: Thư chào tạm biệt Điễn đàn CCVN. COM của Bonsainghiepdu.

Ai mà to vậy BSND?
Chỉ có BQT mới có quyền cho hoặc hạn chế hoặc không cho 1 người nào đó sinh hoạt, chung vui ở D Đ này
Nếu chỉ vì 1 câu nói như vậy mà em bỏ cả D Đ thì người đó chắc rằng chẳng đắc chí lắm sao?
Đôi khi cũng chỉ là 1 câu nói bâng quơ, cái này trong cuộc sống gặp nhiều lắm, bỏ đi cho nhẹ, hơi sức đâu
Nếu mình lỡ lời với ai đó thì trực tiếp xin lỗi là hết thôi.
Mong em suy nghĩ kỹ nhé
Em thấy Bác này nói rất rất đúng. Cùng lắm anh ko chơi vơi người đó nữa mà. Hãy quên đi đừng lằm khổ mình và làm buồn bạn bè anh. Hẹn gặp lại anh trên diễn đàn BSND ạ.

Huybonsai

Thành viên tích cực
cây ngay không sợ chết đứng !
e tham gia diễn đàn với phương châm:
+ học hỏi ( những gì đáng học...cách sống ....cách làm cây....v.v...)
+ giao lưu(với những người anh,người bạn hợp í ........)
và chắc chắn 1 điều với các anh, dđ CCVN như 1 xã hội thu nhỏ í,việc xẩy ra tranh cãi ,mâu thuẫn,đôi khi là thù ghét là không thể tránh .chính vì thế để vui vẻ ra vào ngôi nhà DĐ thì Mình hãy là chính Mình
PS: anh BSND ,nếu a ra đi thật thì e chúc a vui vẻ với cuộc sống thực tại ,mong được gặp a 1 ngày gần .......

vuquocdung

Thành viên
alo alo:)]:)]:)]:)]:)] đề nghị các mod vào cuộc làm rõ trẳng đen mọi chuyện, lục lại tất cả các tin nhắn và comment, mời bộ công an, phòng chống khủng bố vào cuộc, nếu cần thiết mời luôn cả CIA, FBI:D:D:D

lydainghia

Thành viên tích cực
à lúc chiều bónainghiepdu có trò chuyện với bố già tại mục mua bán cây nguyên liệu
trong lúc cao trào hay nói đùa gì đấy , bónaainghiepdu có dùng từ( hắn) với nickname bố già ,, bạn quoclongtiengian thấy đoạn comment cuối , nên câu ấy nge thấy bónainghiepdu nói chuyện hơi chổi với nichname bố già nên quoclongtiengian vào chỉnh bonsainghiep dư giờ cậu ấy thấy mình như bị xúc phạm nên viết thư từ biêt
Em ngưỡng mộ BỐ GiÀ quá :)) Quả không hổ danh =))

huuducIT

Thành viên tích cực
mình cũng đuôi 2 con 8 ngại quá, mà chỉ vì một người mà lại muốn bỏ tất cả mọi người vậy bác, bác hãy bình tâm và suy nghĩ lại nhé

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
em có số đuôi điện thoại 9 nhưng nói thật với mấy anh là em....em ... em...em ko có nói . Thề trên số điện thoại em luôn đó*-:). Hi vọng mọi sự đều tốt đẹp

bactam

Thành viên tích cực
Trả lời: Thư chào tạm biệt Điễn đàn CCVN. COM của Bonsainghiepdu.

tên này đui 9
==================================

tên này đuôi 8 =))
còn tui có cả 29 và 28 X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X

QuangHuyArc

Thành viên
Mình vào ddccvn và đã coi vài toppic của BSND , coi vườn coi cây thấy BSND là 1 thành viên rất yêu cây rất có tâm huyết . Vậy nên ko chỉ vì 1 vài câu nói mà từ bỏ diễn đàn ,
BSND à hãy ở lại giao lưu chia sẽ với tôi và các anh em trong diễn đàn nhé ;)

Hoa Linh Sam

Thành viên
Mình vào ddccvn và đã coi vài toppic của BSND , coi vườn coi cây thấy BSND là 1 thành viên rất yêu cây rất có tâm huyết . Vậy nên ko chỉ vì 1 vài câu nói mà từ bỏ diễn đàn ,
BSND à hãy ở lại giao lưu chia sẽ với tôi và các anh em trong diễn đàn nhé ;)
Ôi chao.... không biết anh BSND có đọc hết tất cả những bài viết của các anh em nhỉ?
Mà nếu lỡ quay lại, ảnh bị chém thì sao đây hả ta?=))
Mình thì nhát lém..X_XX_X

mong bạn BSND hãy bình tĩnh.không có lí nào mà lại phải hành động như vậy( chia tay diễn đàn)
Tân đã xin ý kiến các anh trong BQT về việc này.sẽ có hướng xử lí.

Status
Not open for further replies.