Thông báo Vườn Hội miền Bắc đã đi vào hoạt động

Status
Not open for further replies.

ngockien

Super Moderator
Thưa toàn thể anh chị em thành viên.

Việc xây dựng một sân chơi chung dành cho thành viên gắn kèm với những lợi ích thiết thực ,biến một sân chơi ảo thành thực tế từ nay chúng ta đã có một khu vườn mang thương hiệu diễn đàn ccvn.com.
Được sự thống nhất và nhất trí cao của BQT ccvn.com ,cũng như sự ủng hộ nhiệt tình của nhiều anh chị em thành viên ,kế hoạch xây dựng Hội vườn miền Bắc ccvn.com đã hoàn thành giai đoạn đầu và bắt đầu đưa vào hoạt động.

_Vậy kính mời anh chị em thành viên có nhu cầu tham gia vườn hội hãy đăng ký nhu cầu gửi cây ngay từ bây giờ.
Cụ thể là anh chị em điều kiện chật chội và thiếu chỗ để ,hãy mang cây đến vườn hội .
Có nhu cầu trưng bày cây để giới thiệu giao lưu hãy mang đến vườn hội -các bạn sẽ nhận được một mức phí chăm sóc ưu đãi nhất.

_Mời thành viên đăng ký làm đại lý các mặt hàng liên quan đến SVC ,hoặc tham gia những hoạt động mua bán ủng hộ vườn hội ,nhằm tạo điều kiện cho việc phát triển quỹ xây dựng vườn.

_ Một trong những nội dung rất quan trọng trong hoạt động vườn hội ,là xây dựng khu vườn cây lưu niệm ccvn.com .Nơi đây sẽ tập hợp và trưng bày những tác phẩm của những thành viên tâm huyết gửi tặng ,có ghi rõ tên và nickname của chủ nhân trên mỗi tác phẩm để khách thăm quan dễ dàng nhận biết .Khu vực này sau sẽ chính là một thư viện cây cảnh đa chủng loại ,một khu triển lãm thu nhỏ diễn đàn ccvn.com của chúng ta.

- Việc duy trì các hoạt động cộng đồng như họp mặt ,chia sẻ kinh nghiệm tại vườn hội sẽ được thông báo rộng rãi trên diễn đàn để anh chị em thành viên dễ dàng nắm bắt và sắp xếp tham gia.

Vậy mình gửi thông báo này để anh chị em có nhu cầu tham gia các nội dung hoạt động trên đăng ký tại topic này ,hoặc qua điện thoại : 0913.55.05 .88

Xin chân thành cảm ơn!

Vườn nằm trong phạm vi nội thành ,phía đầu bên kia cây cầu rộng và đẹp nhất Hà Nội.Cầu Vĩnh Tuy.

Sang bên kia cầu ,chỉ đi thêm khoảng 1 km là đến vườn hội. Đường đẹp và rộng thênh thang.

Vườn nằm trên con đường nhỏ hơn,nói nhỏ nhưng con đường hai làn xe contenner chạy được ,hai hàng phi lao ven đường tuyệt đẹp.

Khung cảnh quanh đó đẹp và thanh bình.

ngockien

Super Moderator

Địa chỉ vườn hội :Đường Thạch Bàn (sát trường trung học cơ sở Thạch Bàn ) .Quận Long Biên , Hà Nội.

Quá trình xây dựng vườn hội và gương mặt những thành viên sáng lập

Hình ảnh tổng thể mặt tiền ,Diện tích rộng rãi và vuông vắn.

Phía bên trong ,máy móc và công nhân đang san ủi mặt bằng.

Ván gỗ dựng vách cũng được anh em tự tay lắp ghép .

Cuối cùng đã hoàn thành được căn lều dã chiến ,anh em hoan hỉ tổ chức khánh thành.

"Bữa tiệc" với bánh đa,lạc luộc ,nem chua –bia hơi. Sự bình dị và chân tình luôn là chất kết dính tốt nhất của tình bạn.

Anh Vũ (bongbet) ,ồ trông kìa cái cốc của anh ấy

ngon lành (Trung-snake)

Tuấn Anh (cafeguitarra )

Anh Nam (dennhem)

Vất vả nhưng không quên những khoảnh khắc lãng mạn.

Nhhanh

Thành viên
Thật là tuyệt! cám ơn anh kiên nhiều nhiều.
Vì 1 sân chơi lành mạnh và bổ ích, ngôi nhà CCVN.COM phát triển vững bền, tất cả hãy cố lên:-bd:-bd:-bd

vungtroicoquanh

Thành viên
tôi thấy đây là một hoạt động hay và thiết thực đó.
để sớm đi vào hoạt động, tôi sẽ tham gia gởi cây tại vườn. Cảm ơn nhiều.

quangthaolg

Thành viên
Thưa toàn thể anh chị em thành viên.

Việc xây dựng một sân chơi chung dành cho thành viên gắn kèm với những lợi ích thiết thực ,biến một sân chơi ảo thành thực tế từ nay chúng ta đã có một khu vườn mang thương hiệu diễn đàn ccvn.com.
Được sự thống nhất và nhất trí cao của BQT ccvn.com ,cũng như sự ủng hộ nhiệt tình của nhiều anh chị em thành viên ,kế hoạch xây dựng Hội vườn miền Bắc ccvn.com đã hoàn thành giai đoạn đầu và bắt đầu đưa vào hoạt động.

_Vậy kính mời anh chị em thành viên có nhu cầu tham gia vườn hội hãy đăng ký nhu cầu gửi cây ngay từ bây giờ.
Cụ thể là anh chị em điều kiện chật chội và thiếu chỗ để ,hãy mang cây đến vườn hội .
Có nhu cầu trưng bày cây để giới thiệu giao lưu hãy mang đến vườn hội -các bạn sẽ nhận được một mức phí chăm sóc ưu đãi nhất.

_Mời thành viên đăng ký làm đại lý các mặt hàng liên quan đến SVC ,hoặc tham gia những hoạt động mua bán ủng hộ vườn hội ,nhằm tạo điều kiện cho việc phát triển quỹ xây dựng vườn.

_ Một trong những nội dung rất quan trọng trong hoạt động vườn hội ,là xây dựng khu vườn cây lưu niệm ccvn.com .Nơi đây sẽ tập hợp và trưng bày những tác phẩm của những thành viên tâm huyết gửi tặng ,có ghi rõ tên và nickname của chủ nhân trên mỗi tác phẩm để khách thăm quan dễ dàng nhận biết .Khu vực này sau sẽ chính là một thư viện cây cảnh đa chủng loại ,một khu triển lãm thu nhỏ diễn đàn ccvn.com của chúng ta.

- Việc duy trì các hoạt động cộng đồng như họp mặt ,chia sẻ kinh nghiệm tại vườn hội sẽ được thông báo rộng rãi trên diễn đàn để anh chị em thành viên dễ dàng nắm bắt và sắp xếp tham gia.

Vậy mình gửi thông báo này để anh chị em có nhu cầu tham gia các nội dung hoạt động trên đăng ký tại topic này ,hoặc qua điện thoại : 0913.55.05 .88

Xin chân thành cảm ơn!
Hoan hô thế là đã có sân chơi chính thức rui,trước mắt mình xin gửi tác phẩm cây rừng nhé hội trưởng

ngockien

Super Moderator
tôi thấy đây là một hoạt động hay và thiết thực đó.
để sớm đi vào hoạt động, tôi sẽ tham gia gởi cây tại vườn. Cảm ơn nhiều.
Hoan hô thế là đã có sân chơi chính thức rui,trước mắt mình xin gửi tác phẩm cây rừng nhé hội trưởng
vườn hội hoành tráng quá.kiểu gì em cũng có cây gủi hội,cảm ơn anh kiên,
Vậy là đã có những anh em đầu tiên đăng kí gửi cây ,xin chân thành cảm ơn ,sau này không đơn thuần chỉ là chỗ để cây mà là điểm anh em thường xuyên gặp mặt ,sẽ rất vui đó các bác :D

bao giờ cắt băng khánh thành bác Kiên ơi????
Để khi vào hoạt động hòm hòm sẽ chính thức khai trương em à ,dự kiến dịp 10-10 .Có cây cổ thụ nào thì cẩu đến nhé :))

ngockien

Super Moderator
Chúc mừng, chúc mừng..chúc các bác ăn nên làm ra nhé
Lấy chỗ chơi thôi anh Thăng ơi ,mở vườn làm ăn cây cối thời buổi ế ẩm này chắc người ta bảo khùng quá \m/

Chúc cho Vườn hội Miền Bắc ngày càng lớn mạnh
Thật là tuyệt! cám ơn anh kiên nhiều nhiều.
Vì 1 sân chơi lành mạnh và bổ ích, ngôi nhà CCVN.COM phát triển vững bền, tất cả hãy cố lên:-bd:-bd:-bd
chúc cho hội miền Bắc ngày càng phát triển lớn mạnh
Xin chân thành cảm ơn anh em đã gửi những lời chúc tốt đẹp :D

NaTuan

Quản Lý Viên
Chúc anh em đã có vườn mới . Hôm nào rảnh phải qua thăm anh em mới được .
Thanks .

ngockien

Super Moderator
cho em cái ảnh google nhé,em sắp về hn mở cửa hàng nên sẽ có dịp dao lưu nhiều,thank bac
ok em ,anh sẽ cập nhật sớm ,nhớ thường xuyên qua em nhé :D

Có gửi cây cỡ lớn được không anh...? :D
Khênh cả vườn về HN cũng ok mà Phương :D

cho đệ xin 1 vé chờ nhé!
vì tạm thời đệ chưa có cây:D
Khỏe không Bình ,dạo này ít tham gia thế em ,khi nào có dịp qua vườn alo anh nhé :D

Chúc anh em đã có vườn mới . Hôm nào rảnh phải qua thăm anh em mới được .
Thanks .
Cảm ơn anh ,thỉnh thoảng thu xếp thời gian qua chỉ giáo giúp anh em bác Tuấn nhé.

chúc các bác có vườn đẹp .bao giờ trưng cây vào vậy các bác ?
Cũng khá cây rồi đang định up mà loay hoay cái photobucket lại giở chứng bác à :D

Status
Not open for further replies.