Thông báo mất cây

Caphedangvn

Thành viên tích cực
Chia buồn cùng bác chủ. Thực ra giá trị kinh tế không phải là nhiều nhưng đôi khi tinh thần mới là nhiều, bao nhiêu công sức bỏ ra để chăm em nó mà giờ bị mất trộm.
Cảm ơn bác, em cũng để cây trên sơn thượng, không có chuồng cọp nên bây giờ phải cảnh giác hơn nữa.

storm_snows2006

Thành viên tích cực
Trộm này cùng sành ghê, toàn lấy cây đẹp thôi anh ạh, chia buồn cùng anh hy vọng có manh mối để anh sớm tìm được cây về.

bongbet

Thành viên tích cực
:)xây nhà mới xong mà khongcos chuyện gì là may òi ...mấy cây ai lấy họ gánh hạn thay em thôi,,%%-

tieuboi

Thành viên
Chỗ cũ các mái liền nhau mình lại không làm chuồng cọp . Anh đã chuyển đến chỗ khác không cao hơn nhưng có mái độc lập em à.

Em cũng không ngờ . Đầu tiên lên trên thấy khuyết mấy cây tưởng gió làm rớt bên hàng xóm vội ngó sang nhưng không thấy ,biết ngay là mất trộm .
Chơi cây to như bác nó khênh được một cây là toát mồ hôi ,chơi cây nhỏ chúng nó có cơ hội làm cả mớ khổ thế đấy anh ạ .
Theo em anh tìm hiểu hàng xóm nhà anh thì hơn, vì từ nhà này nhảy nhà khác thôi chứ ai mà trèo lên được tầng 5

Fieudu

Thành viên
Cây mai đẹp quá mà mất tiếc thật
Có khi nào bà xã a dấu đi vì a ngiện quá ko tập trung tỉa tót cho chị í ko a ?????????????=))=))=)
Dù sao cũng xin chia buồn cùng a ,,,~O)

caubalucbinh

Thành viên
chuyến đi về miền tây lần này anh sẽ chọn được nhiều cây thay vào những cây đã mất, chúc anh có chuyến đi vui vẻ nhé. rất vui khi biết anh và những anh em miền bắc đã về đây giao lưu.

haohuynhde

Thành viên tích cực
Toàn nhưng cây gắn bó nhiều kỉ niệm, chia buồn cùng anh. E cũng hay chủ quan nhưng đọc chia sẻ của anh có khi em phải xem lại.