Thông 3 lá mới đào .

taisodalat

Thành viên
Tranh thủ mấy ngày sau tết kiểm lâm còn đang say tranh thủ săng được một em , chia sẻ cùng ace dđ và cung nhờ ace cho em no một hướng đi . Xin cảm ơn \:D/\:D/\:D/7nha3m6ncyw.htm]
[/url]

gatre2005

Thành viên
cây còn nhỏ dễ làm, tuy nhiên chưa giá. bạn lên tìm thông mã vĩ mà làm. vì thông nhựa tay chi dăm thưa lắm mà lá lại dài muốn hãm cũng khó

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Thông 3 lá mới đào .

Tranh thủ mấy ngày sau tết kiểm lâm còn đang say tranh thủ săng được một em , chia sẻ cùng ace dđ và cung nhờ ace cho em no một hướng đi . Xin cảm ơn \:D/\:D/\:D/7nha3m6ncyw.htm]
[/url]
bữa nào offline đào thông đi anh!
cây còn nhỏ dễ làm, tuy nhiên chưa giá. bạn lên tìm thông mã vĩ mà làm. vì thông nhựa tay chi dăm thưa lắm mà lá lại dài muốn hãm cũng khó
cây nhỏ nhưng ko non đâu anh, hơi già rùi đấy, loại này cũng ko phải thông nhựa mà là thông 3 lá Đà Lạt, 1 khi nuôi tốt thì siêu xương chứ ko thưa đâu bạn

bạn tin mình nuôi cây trong hình dưới đây có bộ xương như vậy trong vòng 6 tháng từ 1 cây canh thưa tương tự ko ( cùng là thông 3 lá ):

taisodalat

Thành viên

Cảm ơn bạn đả ghé thăm ^:)^
==================================

cây nhỏ nhưng ko non đâu anh, hơi già rùi đấy, loại này cũng ko phải thông nhựa mà là thông 3 lá Đà Lạt, 1 khi nuôi tốt thì siêu xương chứ ko thưa đâu bạn

bạn tin mình nuôi cây trong hình dưới đây có bộ xương như vậy trong vòng 6 tháng từ 1 cây canh thưa tương tự ko ( cùng là thông 3 lá ):
Đã vào rồi thì cho em nó một hướng đi luông đi Thôngxanh\:D/\:D/\:D/
==================================
thông đẹp quá chúc anh đắt hàng
Cảm ơn bạn đã ghé thăm8-}

bactam

Thành viên tích cực
cứ đưa dây vào vặn cố đi .ko thành cây thì...
cũng thành tậtX_XX_XX_X

con cún hay ghê

longga

Thành viên tích cực
không được đào thông một mình nha anh Tài, kiểm lâm bắt đó, đào phải như em ( đang kêu mấy tên kiểm lâm đi đào dùm rồi) :D

La Hai

Thành viên tích cực

ThôngXanh;639858[SIZE="5" said:
]bữa nào offline đào thông đi anh![/SIZE]

bữa tết vào SG không ới anh 1 tiếng, off vụ này mới vui nè, tụ tập chè chén nản quá =))

ThôngXanh1

Thành viên tích cực

bữa tết vào SG không ới anh 1 tiếng, off vụ này mới vui nè, tụ tập chè chén nản quá =))
tháng sau lại xuống nè, mà nhà anh xa quá, ghé chở cây về ko biết nỗi ko :))

hoidau

Thành viên

Bác ep chi cho thông pro quá , nhưng sao lại chia mất cái thân vầy bác , sợ lộ hàng à !

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự

[/QUOTE]

6 tháng mà từ cây với cành thưa thì quá nhanh, thông 2 lá nuôi mãi mấy năm trời vẫn chưa được một nửa của cây này.