Thành lập làng nghề cây cảnh.

chiyenlap

Thành viên tích cực
Đã có lần đưa tin, giờ mới thành hiện thực,chia sẻ với các bác vài hình ảnh diễn ra tại Yên Lập - Phú Thọ.

==================================
Tiếp,Em dùng picasa nhưng thấy bé tí nên sang upanhcó bác nào chỉ hộ em với làm sao cho ảnh to lên.

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
khoái cây sanh này
khoái và thích để nhìn thôi nha .động vào cháy tay đấy X_X
Đã có lần đưa tin, giờ mới thành hiện thực,chia sẻ với các bác vài hình ảnh diễn ra tại Yên Lập - Phú Thọ.
[

cây này chắc giá của nó ở thời điểm hiện tại chắc cũng khó mà tách ra khỏi dc chủ nhân của nó bác chiyenlap nhỉ . chẹp chẹp : ước gì nó là của mình hic hic ,đêm nay em phải nằm mơ mới dc hì hì

chiyenlap

Thành viên tích cực
Bác Toàn $ để cây tận đây hả bác, up thêm nữa đi bác, có dịp về thăm mới đc
Thank bác.Cây bác ấy mang lên chơi và động viên huyện hội 1000$.
Tí nưa em lên chụp đêm cho hay,up cho các bác xem.

khoái và thích để nhìn thôi nha .động vào cháy tay đấy X_X
cây này chắc giá của nó ở thời điểm hiện tại chắc cũng khó mà tách ra khỏi dc chủ nhân của nó bác chiyenlap nhỉ . chẹp chẹp : ước gì nó là của mình hic hic ,đêm nay em phải nằm mơ mới dc hì hì
Thank bác.
Chú Thanh niên trông cây nói nhỏ cây Thác đổ là 10 chưa bán,cây bên nhiều tiền hơn...
Nghe xong máu không lên não nữa bác ah.
Nhưng thích nhất là tính khiêm tốn, hào phóng,nhiệt tình của chủ nhân 2 cây này.

thachluumoc

Thành viên Mua Bán
Thank bác.Cây bác ấy mang lên chơi và động viên huyện hội 1000$.
Tí nưa em lên chụp đêm cho hay,up cho các bác xem.

Thank bác.
Chú Thanh niên trông cây nói nhỏ cây Thác đổ là 10 chưa bán,cây bên nhiều tiền hơn...
Nghe xong máu không lên não nữa bác ah.
Nhưng thích nhất là tính khiêm tốn, hào phóng,nhiệt tình của chủ nhân 2 cây này.
10 gì hả anh, không phải là 10 tỷ chứ ạ, nếu thế thì e nghe xong cũng giống bác!

thachluumoc

Thành viên Mua Bán
Ảnh đêm,chất lượng kém lắm, các bác xem tạm:

Hai cây này bệ trông như 2 cây rơm, kiểu này e không khoái lắm, trông ghê ghê, không biết bác thấy thế nào.
Các cây khác OK lắm bác ạ.

chiyenlap

Thành viên tích cực
Hai cây này bệ trông như 2 cây rơm, kiểu này e không khoái lắm, trông ghê ghê, không biết bác thấy thế nào.
Các cây khác OK lắm bác ạ.
Hai cây này trồng từ hạt,tuổi khoảng 10 năm,ban ngày cũng có màu vàng ...nói chung hàng này em cũng chán.

Mai em phục vụ các bác thêm.

tottayan

Thành viên

Muộn còn hơn không .Chúc mừng làng nghề ngày càng phát triển !

chiyenlap

Thành viên tích cực
Muộn còn hơn không .Chúc mừng làng nghề ngày càng phát triển !
Thank's bác nhiều.Mừng là vì làng cây cảnh đầu tiên của tỉnh.
Lo là kinh tế ảm đạm ,3 năm mà không phát triển đươc thì lại về số 0.

ảnh đêm nhìn huyền ảo,mấy em sanh nhìn tê tê người bác nhỉ.
Thank's bác.Nhiều , khoảng 300 tác phẩm.Hôm nay hò hét xếp cây nên mệt.Máy và ánh sáng kém nên nó cứ lơ mơ.mai ban ngày em chụp sẽ ổn hơn.

tottayan

Thành viên
Thank's bác nhiều.Mừng là vì làng cây cảnh đầu tiên của tỉnh.
Lo là kinh tế ảm đạm ,3 năm mà không phát triển đươc thì lại về số 0.
Đời mà bạn , có lên rồi lại có xuống chứ cái gì mà chả vậy !Có khi người ta lùi 3 bước để nhảy một bước dài .Nói thật chứ lên hoài mà chẳng chịu xuống cũng căng ;còn xuống hoài mà chẳng chịu lên thì càng căng hơn .