Tặng cây 30/4

tranquy83

Thành viên Mua Bán
Cây này xin tặng cho anh Nguyễn Đình Cần nick NDCAN nếu không nhận cây thì sẽ xung vào công hủy nha. Kể từ nay đến hết 1/5
cây trước đây gần 1 tháng

Cây hiện tại mới cắt lá. đang ra hoa

Thanks anh em đã xem qua

NDCan

Thành viên tích cực
Xác nhận.Cảm ơn Quý nhiều nha,bữa tới anh vô trong nhận cây luôn

tranvietdu

Thành viên tích cực
Xin chúc mừng anh Nguyễn Đỉnh Cần có món quà thật đẹp và ý nghĩa !
Ước gì mình cũng đươc tặng quà như anh ấy nhỉ... ?

hungpt

Thành viên
Cây đẹp quá. xin chúc mừng.
ước gì mình cũng được nhận quà từ một ai đó trên dđ nhỉ?!?

dinhhunganh

Thành viên tích cực
NDCAN ơi, nếu bận để mình đi nhận hộ nhé. Món quà đẹp quá. Mình nhận hộ, ngắm một tí rùi mang đến nhà bạn....................

tranquy83

Thành viên Mua Bán
Tặng cây mà phải nan nỉ nữa đó. Vây mà anh NDCan còn chưa chịu lấy nữa nè.
Nhân dịp 30/4 bác NDCan vi hành vào Nam. Mình gởi bác món quà miền Nam mang về thế mà sáng giờ gọi điện thoại ý không muốn nhận hay sao đấy.
Nếu bác từ chối nữa em xin mang em nó lên đấu giá nhân ngày 1.5 gây quỹ Nhậu à nha.

cana

Thành viên Mua Bán
Nhân dịp 30/4 bác NDCan vi hành vào Nam. Mình gởi bác món quà miền Nam mang về thế mà sáng giờ gọi điện thoại ý không muốn nhận hay sao đấy.
Nếu bác từ chối nữa em xin mang em nó lên đấu giá nhân ngày 1.5 gây quỹ Nhậu à nha.
có Tú và Hương84 đi cùng sao chỉ tặng cho mình NDCAN vậy em?=))=))

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Chú Cần sướng thế! Bữa nào vô cho tớ cái cành về giâm chơi Quý nhé! \:D/

NDCan

Thành viên tích cực
Anh đang trong SG rồi em tối cafe nha.nhớ đem cây anh xin nha em.8-}8-}8-}

Xura

Thành viên Mua Bán
Cám ơn 1 tình cảm quý mến và 1 nghĩa cử cao đẹp của người tặng cây! xin trân trọng.