tập mần,....2 em 18-20

hoangvanviet1992

Thành viên tích cực
hôm nay được về nhà nên đè đầu vặt lông 2 em nó mần,....1 e vừa tròn 18t còn 1 em 20t, ui,...e nó mướt quá,...:x:x:x
lúc chưa mần đang cởi ;));))

ngực nèk,...

mông nềk,...

đã chưa???;))

bên kia,...

khoe cho những ai có vợ mà ước chi mình chưa vợ,...thèm chơi...;));));))

nhatrang77

Thành viên tích cực
Hai em này thích hợp cho thằng rờm hơn, ốm tong teo.

Ps: cây hết đường binh mới nên làm liễu rũ, cây này còn nhiều đường binh đẹp hơn mà.

vanphuoc25hue

Thành viên
Trả lời: Re: tập mần,....2 em 18-20

Ku em từ hôm suy nghĩ...tới giờ miệng mồm dữ. Làm cây mà tưởng làm...

hoangvanviet1992

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: tập mần,....2 em 18-20

ku em bữa nay làm cây có nét ghê, mà làm chi cành thì khoan thay chậu, thay chậu thì khoan làm chứ. mần cùng lúc vậy nó yếu cây sao em.
dạ có chậu chứ anh,...nhưng chậu dâm phôi to quá khêng ko nổi nên nhỏ đầu lên chụp hình chém cho vui, mà khi nhổ lên thì chi vẹo hết nên chỉnh lại dở hơn lúc để nguyên,...mà bùm sụm nên cũng ít sợ anh ah.

centimet

Quản lý mới
về cơ bản cây còn thay đổi và chỉnh dần...chắc sẻ đẹp hơn mỗi ngày.

Cent nghĩ bùm sụm không thích hợp lắm cho dáng cây liễu vì lá của nó khá đẹp ở dạng tán..

cung kính
Centimet

hoangvanviet1992

Thành viên tích cực
làm đẹp đó nhưng tết mà chơi liễu rũ thấy buồn quá.
vui hay không là do mình thôi anh ah,..:">
==================================
về cơ bản cây còn thay đổi và chỉnh dần...chắc sẻ đẹp hơn mỗi ngày.

Cent nghĩ bùm sụm không thích hợp lắm cho dáng cây liễu vì lá của nó khá đẹp ở dạng tán..

cung kính
Centimet
cảm ơn tiên sinh đã ghé thăm, nhưng e nghĩ bumsum rất hợp với liễu rũ vì những chi của các cây phôi e dâm khi nó phát triển nếu ta không ngắt đọt thì nó cứ đâm thẵng không đẻ chi dâm,...rất hợp với liễu rũ,..còn khi ngắt đọt thì nó đâm chi dâm lúc đó ta chơi dạng tán cũng được.

doanvunguyen

Thành viên tích cực
dạ, e cảm ơn anh đã ghé thăm,...làm hết 4h đồng hồ đó anh:(:)((
mới tập mà mần dị là khá rồi em. nhiều người chơi lâu rồi mà vẫn ước gì được như em đó, em có bí quyết gì để chia sẽ hem?

đừng nói là cột dây thun nhen

hoangvanviet1992

Thành viên tích cực
mới tập mà mần dị là khá rồi em. nhiều người chơi lâu rồi mà vẫn ước gì được như em đó, em có bí quyết gì để chia sẽ hem?

cởi áo,...chạy 1 hơi,....vô mần dây,...chạy 1 hơi,...rồi xong:-bd:-bd

Blackrose86

Thành viên tích cực

Thôi mai hem rủ hắn đi ăn sò nữa...khổ thân mấy con sò...chết chắc!