Tạo dáng Bonsai từ một phôi đơn giản.

MrTu

Thành viên
Đọc bài viết của anh mà em cũng thấy.. sáng dạ hơn nhiều. Quả thực rất đơn giản để lựa chọn 1 kiểu cây phù hợp với gốc phôi của mình theo ý thích nhưng cũng rất khó để... quyết định.
Rất mong các bài viết tiếp theo của anh.

vietdung_viettel

Thành viên
cám ơn bạn nhiều nhiều! bài viết của bạn hay lắm. sẽ giúp người mới học chơi dễ tạo dáng hơn & có thể chọn dáng theo phong cách mình thích trên cùng một phôi. tôi nghĩ bạn có thêm nhiều bài viết nữa để ae học hỏi. cám ơn bạn

daiphuocloi

Thành viên tích cực
đọc xong cháu chỉ biết cảm ơn vì kiến thức bổ ích và sự nhiệt tình với diến dàn, càng khâm phục tài vẽ trên phần mềm photoshop vad coreldraw

thanhtung81

Thành viên
Xin chân thành cảm ơn tác giả của bài viết. Topic này rất hữu ít cho những lính mới tò te như e tập tành trồng cây...:D

buivanson

Thành viên mới
thật sáng tạo, nghệ thuật không phải thứ cứ thích là làm được. Cám ơn về bài hướng dẫn. Yêu cây xin chớ nản lòng, có công học, luyện có ngày nên duyên. Tôi vụng tay hay mắt, sẽ cố học hỏi, tích cực thực hành, nếu không thành tác phẩm thì sẽ xin được ace chỉ giáo nhé^#(^

trung_ninhthuận

Thành viên mới
cảm ơn bác trần hùng nhiều lắm .bai viết hay quá .và rất tỉ mỉ nửa .giúp cho rất nhiều ngừơi dam mê môn nghệ thuật này