Tường thuật trực tiếp hành trình Tân Phú.

vietdnpc

Thành viên
Ủa, đi xuống nhà Hiển lúc nào vậy chú Bình, không ghé Chú 3 Long Thành hả ta? Không nghe Lan-Chi nói gì ~X(~X(

dabachong

Thành viên tích cực
opp vừa rồi MINH KHA cho xuống ao kéo cá CHIM...opp lần này chắc KIM KHÍ TÀI cho a,e xuống biển kéo cá BÓP,HỒI ĐUỐI luôn
anh nhớ lên tân phú xuông ao........kéo......c..........chim rùi......chuẩn bị xuống biển còn đươc bóp..bóp dì đó nghe thấy phê luôn......hihihiii..%-(%-(%-(%-(%-(....còn dụ mật ong rừng phân dơi một hai bữa em gởi xuống anh nhé......:bz:bz:bz:bz............

penjing62

Thành Viên Danh Dự
anh nhớ lên tân phú xuông ao........kéo......c..........chim rùi......chuẩn bị xuống biển còn đươc bóp..bóp dì đó nghe thấy phê luôn......hihihiii..%-(%-(%-(%-(%-(....còn dụ mật ong rừng phân dơi một hai bữa em gởi xuống anh nhé......:bz:bz:bz:bz............
cám ơn ĐÁ CHÀ BÔNG ..ủa lộn CHỒNG BA ĐÁ nhiều

dabachong

Thành viên tích cực
Sao Sơn kg phản kích lại BA CHỒNG ĐÁ.:)):)):))
hihihiiiiii,....cám ơn anh hưng đã quan tâm nếu có dịp anh ghé ĐQ ....AE sẽ dẫn anh tham quan quần thể đá không chồng và núi lửa nữa và động hang giơi... anh nhé.......:)]:)]:)].8->8->8->8->.=D>=D>:-bd:-bd...................

pitieel

Thành viên Mua Bán
"Tứ đại lão gia" quyết chiến.......kết quả Mr Lô quá mỏng cơm ...đành thất thủ:-*

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Không hiểu tại sao các hình của Black đưa lên đều bị mất@-).Mình già rồi kg hiểu biết nhiều,có ai giải thích hộ kg?Cám ơn rất nhiều.

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán
Không hiểu tại sao các hình của Black đưa lên đều bị mất@-).Mình già rồi kg hiểu biết nhiều,có ai giải thích hộ kg?Cám ơn rất nhiều.
có thể là đại ca BL xài photobuket..dạo này e này bj lỗi tý...hay bj mất hình ngẫu nhiên rồi 1 time sau có lại..amen...

Blackrose86

Thành viên tích cực
Đại loại là số người xem hình trong tk photobucket đó hơi nhiều nên quá tải,tháng sau sẽ tự khôi phục :))

mrkhongbiet

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Tường thuật trực tiếp hành trình Tân Phú.

có thể là đại ca BL xài photobuket..dạo này e này bj lỗi tý...hay bj mất hình ngẫu nhiên rồi 1 time sau có lại..amen...
Cám ơn 1 ý,nhưng chưa thuyết phục.Đó là văn chương bác học,còn từ bình dân gọi là chưa tin.8->
Đại loại là số người xem hình trong tk photobucket đó hơi nhiều nên quá tải,tháng sau sẽ tự khôi phục :))
Có 1 nguyên nhân sâu xa là gần đây internet VN bị tấn công rất nhiều nên mất ổn định, dăm bữa nửa tháng nữa là ngon lành cành đào (e đoán mò, tin hay ko thì tùy nha các anh, nhưng 1 cụ bên TT bảo chỗ anh í bị nặng nhất từ trước tới giờ ^^)
-----

Đồng chí Kha bảo đồng chí bên cạnh: "Hàng của chú em bao lớn mà chảnh chẹ thế, anh có cả ao cá Chim, mỗi bữa làm 1 con mà còn đang khép nép này."^^