Tường thuật Off Bắc Miền Trung _ Huế tháng 12 - 2011

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
1 số gương mặt được BH ghi lại:
Hảibiên tác nghiệp như 1 phóng viên thực thụ, làm việc hen say đếm mức ăn cũng không yên.

HoàngDũng lặng lẻ như một ông trùm.

LêĐịnh bảng năng mê gái. :)):)):))

Nhâtphuong1 và lêanh.dlqb 2 gương mặt trẻ, đẹp trai:

NaTuan

Quản Lý Viên
Sông nước hiền hòa , cảnh vật lên thơ , con người gần gũi .
Chúc các bác có nhiều cuộc gặp nhau như vậy nữa .

lehoaian

Thành viên tích cực
hihihiii ... Nhìn mặt MỆ NGOẠI tươi roái , rạng rỡ như cô gái mới "bắt chồng" (tiếng đồng bào miền núi cũa em nghe các bác) rứa tê.X_XX_XX_X

hungpt

Thành viên
Tiếc quá, mình ở ngay Huế mà không tham gia được.
Kẹt đúng hôm cơ quan tổ chức.. không thể vắng mặt...

Nè nè !...biết mặt " mệ ngoại " rồi hí ! Đừng chọc quê ngoại...ngoại ốt dột:)):))
hihihiii ... Nhìn mặt MỆ NGOẠI tươi roái , rạng rỡ như cô gái mới "bắt chồng" (tiếng đồng bào miền núi cũa em nghe các bác) rứa tê.X_XX_XX_X

lehoaian

Thành viên tích cực
Nè nè !...biết mặt " mệ ngoại " rồi hí ! Đừng chọc quê ngoại...ngoại ốt dột:)):))
hihihiiii.... Chờ đó , chuyến ni mà khôg có quà hối lộ , tui kêu gọi bà con vô đập hội đồng cho MỆ NGOẠI chết luôn tê . :)):)):))

[COLOR="Blue":)):))....ngoại xin:)):))Tha cho ngoại đi:)):))[/COLOR][/SIZE][QUOTE="lehoaian, post: 577689"]hihihiiii.... Chờ đó , chuyến ni mà khôg có quà hối lộ , tui kêu gọi bà con vô đập hội đồng cho MỆ NGOẠI chết luôn tê . :)):)):))[/QUOTE]

dungvan

Moderator
KHÔNG GIAN ĐOÀN OF ĐI QUA.

Về đây với Huế nhé các bạn:

Có thể chưa có cuộc of nào mà đi bằng con đường như thế này ( thuyền đang đi dưới chân cầu Phú Xuân).

Bến sông huyền thoại trước chùa Linh Mụ:

Trên cầu Tràng Tiền, đây là cây cầu lịch sử và cũng là cây cầu có không gian kết cấu đẹp vào loại bậc nhất VN.

Cây trong vườn thiền:

Anh Lô lúc nào cũng năng động ra phết, anh đang đi mua quà lưu niệm đó các bác.

Hình ảnh các " Mệ" nhàn nhã: " mệ bán cho vui thôi cháu ui"
Huế cảnh đẹp nên thơ, không biết khi nào mới có dịp vào Huế đây.

CHÚNG TA VỀ HUẾ.
" tôi là ledinh":
Nói chuyện với nhau nhiều mà bây giờ mói biết " dung nhan" của LD.
Cảm ơn bác.

laothinh

Moderator
Huế cảnh đẹp nên thơ, không biết khi nào mới có dịp vào Huế đây.

Nói chuyện với nhau nhiều mà bây giờ mói biết " dung nhan" của LD.
Cảm ơn bác.

Cảm ơn anh dungvan đã xem và khích lệ tinh thần, mong có ngày đón bác tại Huế_ ledinh chắc đang trên đường về nhà, Định rất nhiệt tình anh dungvan à.

lehoaian

Thành viên tích cực
Ai? ... Ai dám đụng vô Mệ của Tui? :-w
:))Cám ơn ...hoanglong...có dịp ghé HUE ...chantroihong sẽ mơi cơm hên hí !:)):))
Chà ... chà . Tức cái thằng cha ni thiệt . Vô nịnh MỆ một câu , được mời ăn cơm hến . Còn tui ? phen ni ko được hũ tôm chua thì chết cả hai người với tui luôn .:)):)):))

PS :
Cho coai thêm ít hình nữa đi lãothinh ơi ko tui spam mất công . :)):)):))

[COLOR="Blue"chantroihong...xin chào bác:)):))...trưa lo về cơm nước cho mấy cháu :))[/COLOR][/SIZE][QUOTE="hoangdung, post: 577814"]Buổi sáng có thấy mệ ,tới trưa mệ đi đâu mà em tìm không thấy rứa hè.[/QUOTE]

...vui Xuân ...không quên ...nhiễm vụ :)):))" nhiệm vụ "

hothuong

Thành viên
Chưa ngủ được! Post vài ảnh của buổi ofline BMTrung cho ace xem cho vui. Không biết giờ chừ A Dũng, Bác Bảy,Chú Lô,3B đang xuôi vạng lý ngang chổ mô rồi?Chúc 4 vị Thượng Lộ Bình An nhé!

hội trưởng miền trung TN và bắc miền trung

]h[IMGttp://i1210.photobucket.com/albums/cc415/hothuong58/DSCF7290.jpg[/IMG]

Còn nữa mai tính tiếp!!!

ledinh1081

Thành viên tích cực
Báo cáo các bác, em mới về được 1 tiếng, hôm nay thằng lái tàu nó hơi quá chén, bây giờ khuya rồi, các bác đi nghỉ đi cho khỏe nhé, mai em sẽ có 1 số pic khá độc kính tặng các bác!
Ví dụ như ,2 nụ cười dễ mến với anh em và dễ sợ đối với các hót gơn:-*:-*:-*

-Đây là nụ cười đểu nhất và hài nhất mà em từng thấy( xin lỗi chủ nhân vì từ đểu- sợ bạn tự ái k mún nói ra đâu nhưng bắt buộc phải nói ra tại vì nó... quá đểu:)))

-Anh ơi cười duyên đ...i, còn hơi thuốc cuối mặc dù anh ta rất tiếc nhưng phải chấp nhận, hi sinh tạo dáng để chứng tỏ: anh bảnh trai hơn mày, anh nhìu tóc hơn mày đó!