Tùng la hán bệ cực khủng

mitcothu

Thành viên tích cực
Mới lấy được phôi tùng la hán thân khá,hoành xấp xỉ 60cm, bệ cực khủng chia sẻ cùng ace.

hoaphuong

Thành viên tích cực
Cây này hay đấy.
Anh bứng cây chưa?, nếu chưa thì gởi lại vườn, sửa, cắt chừng 10 năm là hốt hốt đó anh.

mitcothu

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Tùng la hán bệ cực khủng

Cây này hay đấy.
Anh bứng cây chưa?, nếu chưa thì gởi lại vườn, sửa, cắt chừng 10 năm là hốt hốt đó anh.
Cây này muốn đẹp phải 20 năm bạn à
==================================
Cây già , đế nở đẹp.CHúc mừng
Thanks bạn ghé thăm
==================================
Dáng rất đẹp . Nhiêu xiền thế a
Cũng vừa vừa thôi bạn

linhcaycanh2016

Thành viên tích cực
cây khủng quá ông ơi,hôm vừa rồi tôi có bán 1 con hoành gần 50 trực lắc vót ngọn cao có 37cm ông có xem bài đó chưa

mitcothu

Thành viên tích cực

cây khủng quá ông ơi,hôm vừa rồi tôi có bán 1 con hoành gần 50 trực lắc vót ngọn cao có 37cm ông có xem bài đó chưa
Tôi chưa xem nhưng tùng la hán thích cao một chút, hehe

linhcaycanh2016

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Tùng la hán bệ cực khủng

Tôi chưa xem nhưng tùng la hán thích cao một chút, hehe
tui biết là thế,tùng phải nho nhã thanh tao, nhưng tự nhiên tui nghĩ giờ có 1 cây lùn,rụt để bàn bàn nên tui mới qd chơi cây như vậy,bán 1 còn 1,và tui đang làm 1 cây siêu quái lũa cách đây 3 năm rồi,nhưng chắc 2 năm nữa vẫn là phôi cấp 2
tôi nghĩ chơi nó khác đi tý ông ạ

mitcothu

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Trả lời: Tùng la hán bệ cực khủng

tui biết là thế,tùng phải nho nhã thanh tao, nhưng tự nhiên tui nghĩ giờ có 1 cây lùn,rụt để bàn bàn nên tui mới qd chơi cây như vậy,bán 1 còn 1,và tui đang làm 1 cây siêu quái lũa cách đây 3 năm rồi,nhưng chắc 2 năm nữa vẫn là phôi cấp 2
tôi nghĩ chơi nó khác đi tý ông ạ
Đợt tới tôi về alo xuống tôi chơi nhé

mitcothu

Thành viên tích cực

Cây này long phá trông hiền lành quá em trai ơi.Để được thành cây thì mệt đấy.
Hiii. Tại kết quả bệ của em nó quá bác à, với lại thân to co như vậy cũng tạm. Đúng là để thành cây thì hơi mệt.