Tùng cối vớ va vớ vẩn!!!

mitcothu

Thành viên tích cực
Có cây tùng cối song xiêu già già, trồng cũng lâu lâu, nhưng nhìn vẫn cứ vớ va vớ vẩn. Hôm nay về quê định vật em nó ra mần nhưng trời mưa nên đành thôi, chụp vài tấm hình chia sẻ cùng ace mong nhận được ý kiến đóng góp để em nó có một tương lai tương sáng hơn. À quên, bệ em này thì miễn chê nhé, hiiii...
Cảm ơn!

thaibinhduong

Thành viên
Xẻ thịt thôi mit ơi. Mà chụp ảnh như vậy không nhìn thấy đường thân và tay cành.Mai tranh thủ tỉa lá up lại nhé

mitcothu

Thành viên tích cực
Xẻ thịt thôi mit ơi. Mà chụp ảnh như vậy không nhìn thấy đường thân và tay cành.Mai tranh thủ tỉa lá up lại nhé
cây đang sung quá nên không nhìn rõ đường thân nhưng khẳng định đường thân miễn chê, vấn đề còn lại là xử lý dăm cho nét bác à. Mai rảnh không xuống em chơi đi????

ledinh1081

Thành viên tích cực
Trc nó là cây trực, anh xử lý mãi nó mới thành song xiêu, chú nói vậy thì lại "mèo vẫn hoàn mèo" roài
nhưng em thấy gốc, bệ đến đường thân làm song xiêu hơi ngượng quan bác ơi! hì... có mèo rồi, ta chăm sóc biết đâu thành hổ bé!

mitcothu

Thành viên tích cực
nhưng em thấy gốc, bệ đến đường thân làm song xiêu hơi ngượng quan bác ơi! hì... có mèo rồi, ta chăm sóc biết đâu thành hổ bé!
cảm ơn chú, có lẽ sáng mai ra ngắm lại phát, biết đâu đấy nhỉ?:)):)):)):)):))

hqvuhototbung

Thành Viên Danh Dự
Chúc mừng bạn có cây Tùng Juniper ngon lành.
Cây rất sung và dáng dấp rất khá.
Cây này mà được chăm kỹ thì chắc cũng oách lắm đây ấy nhỉ?

Le Manh Cuong

Moderator
Có cây tùng cối song xiêu già già, trồng cũng lâu lâu, nhưng nhìn vẫn cứ vớ va vớ vẩn. Hôm nay về quê định vật em nó ra mần nhưng trời mưa nên đành thôi, chụp vài tấm hình chia sẻ cùng ace mong nhận được ý kiến đóng góp để em nó có một tương lai tương sáng hơn. À quên, bệ em này thì miễn chê nhé, hiiii...
Cảm ơn!

Nếu bây giờ không kịp làm phải cắt lá và tháo hết dây rồi chăm tốt để đến cuối năm làm em à.

Tr.Hùng

Thành viên Mua Bán
Cảm ơn!

Cây vớ vẩn tặng e đi a zai:))