Tôi yêu quê Tôi xanh xanh Dáng cây!

yeucaycanhnamdien

Thành viên mới
Góc vườn quê yêu dấu!!

Những cây trực cổ được bấm tỉa công phu,thành quả từ công sức của người dân quê lao động quanh năm

mrthuan

Thành viên
Vườn cây của a hả a Khôi, nhìn toàn là cây đẹp. 1 cặp sanh như vậy chắc giá cao đấy. Cám ơn a đã chia sẻ & chào đón a đã trở thành tv của diễn đàn:-*

yeucaycanhnamdien

Thành viên mới
Vườn cây của a hả a Khôi, nhìn toàn là cây đẹp. 1 cặp sanh như vậy chắc giá cao đấy. Cám ơn a đã chia sẻ & chào đón a đã trở thành tv của diễn đàn:-*
Cảm ơn Anh đã khen.Vì là lang cây cảnh nên hầu như nhà nào ở làng e đều làm cây và có vườn kiểu này.Những cặp kiểu này chuyên phục vụ trồng công trình khắp nước, giá một cặp khoảng dưới 10 tr Bác a.

ntlam

Thành viên
một cặp như vậy mà có dưới 10 tr hả bác khôi sao mà rẻ thế nhỉ.Ôi nam định quê tôi nhìn là muốn về rồi

haibien

Quản Lý Viên
một cặp như vậy mà có dưới 10 tr hả bác khôi sao mà rẻ thế nhỉ.Ôi nam định quê tôi nhìn là muốn về rồi
Giá vậy là có công và công cao rồi bác ạ. Giá ổn định thì thị trường mới ổn định.
Chứ làm cây mà cứ muốn vài năm mua dc đất,xây dc nhà sắm ô tô thì sẽ nhanh chóng mất cân đối thị trường dẫn đến đổ vỡ thê thảm ngay.