Tìm những giống lan mới

nht

Thành viên
Chào các bạn
Mình đang tìm những giống lan mới vừa dễ trồng, màu sắc đẹp sặc sỡ, có mùi thơm dễ chịu, mau ra hoa và hoa lâu tàn, quan trọng là phải kháng sâu bệnh và trên hết là giá bán phải rẽ!
Bạn nào biết chỉ giúp mình nha, cám ơn nhiều nha!!!!!!:D

lydainghia

Thành viên tích cực
Chào các bạn
Mình đang tìm những giống lan mới vừa dễ trồng, màu sắc đẹp sặc sỡ, có mùi thơm dễ chịu, mau ra hoa và hoa lâu tàn, quan trọng là phải kháng sâu bệnh và trên hết là giá bán phải rẽ!
Bạn nào biết chỉ giúp mình nha, cám ơn nhiều nha!!!!!!:D
Chừng nào bạn tìm được Loài Lan 7 trong 1 "dễ trồng - màu đẹp - hương thơm - xai hoa - lâu tàn - kháng khuẩn - giá bèo" thì làm ơn pm cho mình nhe. 2 đưa mình cùng đi mua "mão" hết. :D

TUANKHANH

Moderator
Úi trời ơi, lan mà được vậy ai cũng trồng lan rồi he..he.., hay chơi lan nhựa đi, nhìn từ xa đâu ai biết he.he..., vui thôi đừng giận nha :D

culanluasg

Super Moderator
Phải rùi ,đáp ứng toàn bộ những tiêu chuẩn trên chỉ có lan nhựa nhưng mà nhớ mua thêm chai dầu thơm mùi mà bà xã của mình thích nhé

nht

Thành viên
Bác Cu Lăn Lụa cũng có ý tưởng hay đấy chứ
Mình phải bắt chước mới được!:D:D

hoangtu1138

Thành viên
theo em bác nên mua Ngọc Điểm trồng, nó hội đủ gần hết (6/7)các yếu tố bác cần đó

Trăng Lạnh

Thành viên mới
E thì E đồng ý với ý kiến của bác TUANKHANH :)) chơi lan nhựa rùi mua thêm chai dầu thơm mùi bà xã thích nhất, xịt vào rùi 2 vợ chồng ngắm ...heeee

phamhuynh789

Thành viên mới
Mình cần mua lan cấy mô về trồng vườn nhà: đen dro; hồ điệp, cát. Giống mới. Anh em nào biết chỗ bán xin chỉ giúp. Cám ơn nhiều nhiều!!!!