Tìm cây giữ vườn...hehe

kimboi

Thành viên
Thưa các ae...mình quyết định là phải có hai loại sau đây trong vườn kim thanh mai và lá tứ long xuyên kiểu loại thiên nhiên hàng khủng để giữ vườn vậy ae nào có thể cung cấp thì ới mình một tiếng nha.tks:-??
-----------
BÂY GIỜ TÌM KIM QUÝT LÁ NHỎ NGHE AE

luuvietvu

Thành viên
Thưa các ae...mình quyết định là phải có hai loại sau đây trong vườn kim thanh mai và lá tứ long xuyên kiểu loại thiên nhiên hàng khủng để giữ vườn vậy ae nào có thể cung cấp thì ới mình một tiếng nha.tks:-??
anh này ở đà nẵng ( chơi kim thanh mai, đúng là cao thủ rồi )

ptaagu

Thành viên
Cây dòng thiên nhiên mà đẹp có thể giữ vườn thì cũng thuộc hàng siêu hiếm. Kiếm các thế khác còn có thể! Chứ cây thiên nhiên chỉ mới thịnh hành gần đây nên chắc khó có thành phẩm, nguyên liệu thì có vài cây coi được.

kimboi

Thành viên
Cây dòng thiên nhiên mà đẹp có thể giữ vườn thì cũng thuộc hàng siêu hiếm. Kiếm các thế khác còn có thể! Chứ cây thiên nhiên chỉ mới thịnh hành gần đây nên chắc khó có thành phẩm, nguyên liệu thì có vài cây coi được.
-----------
lên vài cây nguyên liệu xem thế nào đi a:-w

TRUNGNGOC

Thành viên
Vườn của mình có rất nhiều KTM đẹp thành phẩm nhưng trong đó có 1 Cặp KTM uốn Tứ Diện 1 thân 1 cốt cao khoảng 0,5 - 0,6m cây thân lắc lượn theo thế Long Giáng, hoành gốc khoảng 18cm - 20cm đế nồi cũng xếp vào loại cực hiếm cực cổ, không có bất cứ vết thẹo hoặc mặt cắt nhỏ nào cả, cây nằm trong chậu Cây Mai cổ. nếu bạn muốn tìm cây giữ vườn thì cặp này là hết ý, do mình kg biết gửi hình lên diễn đàn chứ kg sẽ gửi cho các bạn tham khảo. mình có thể gửi qua Mail nếu các bạn nhắn cho mình địa chỉ Mail. Vườn Mình ở TP Sa Đéc tỉnh Đồng Tháp. chúc bạn mau có cây đẹp giữ vườn.

kimboi

Thành viên
-----------
tiếp tục tìm hàng kim ba xưa nữa lên ai có la lên giùm cảm ơn......................:-O

ptaagu

Thành viên
Trả lời: Re: Tìm cây giữ vườn...hehe

-----------
tiếp tục tìm hàng kim ba xưa nữa lên ai có la lên giùm cảm ơn......................:-O
KIM BA XƯA ....... ^__^... Cẩn thân an qua lừa anh nhé. hàng ba xưa dex nhầm lắm đây!

kimboi

Thành viên
Re: Trả lời: Tìm cây giữ vườn...hehe

[/QUOTE]

bị ăn lừa quả này cũng khoái a nhi???^:)^

TRUNGNGOC

Thành viên
MÌNH vừa về quê Sa Đéc có mang lên 1 cây Kim Ba Sưa lên làm Mẫu cho AE xem. anh em nào nhã hứng qua Phú Mỹ Hưng Quận 7 Alo cho mình ngắm cây và giao lưu chơi. cây này gốc cực già, cực chuẩn và rất đẹp. mình sẽ gửi hình qua Mail cho bạn tham khảo.