Tác phẩm cây thì em chưa có, nhưng nhóm mình mới có tác phẩm làm chậu đàu tay.

buonmy2023

Thành viên
Tác phẩm cây thì em chưa có, nhưng nhóm mình mới có tác phẩm làm chậu đàu tay.

Tác phẩm cây thì em chưa có, nhưng nhóm mình mới có tác phẩm làm chậu đầu tay, xin chia sẻ với mọi người. Mong anh chị em diễn đàn góp ý để lần sau bọn mình làm tốt hơn.
Xin chân thành cảm ơn mọi người
Kích thước chậu làm theo yêu cầu của một bác ở cùng quê(Chậu làm để ghép non bộ)
[/url] [/IMG]

Cảm ơn mọi người ghé thăm.

saoviet88

Thành viên tích cực
Trả lời: Tác phẩm cây thì em chưa có, nhưng nhóm mình mới có tác phẩm làm chậu đàu ta

tác phẩm đầu tay mà các bác làm đẹp thế , to vật vã , chi tiết , đẹp !

buonmy2023

Thành viên
Trả lời: Tác phẩm cây thì em chưa có, nhưng nhóm mình mới có tác phẩm làm chậu đàu ta

tác phẩm đầu tay mà các bác làm đẹp thế , to vật vã , chi tiết , đẹp !
Cảm ơn bạn ghé thăm, bọn mình cần cố gắng nhiều

yeucaycanh01

Thành viên

lạ và đẹp quá...

buonmy2023

Thành viên

lạ và đẹp quá...
Cảm ơn bạn ghé thăm động viên, mình mới tham gia diễn đàn(Đăng ký thì cũng lâu rồi , hihi) mong mọi người giúp đỡ.8-}

buonmy2023

Thành viên

Up, mong mọi người xem và cho ý kiến ạ. tks

honghia

Thành viên

chắc kì công lắm. Chúc mừng

ANTHANHPHATSVC

Thành viên

đẹp đấy. cố gắng lên bạn:)>-

buonmy2023

Thành viên

Cảm ơn bác ghé thăm động viên.
==================================
đẹp đấy. cố gắng lên bạn:)>-
Hình như vừa qua anh chị em trên diễn đàn OFF tại Nhà vườn của bác phải không ạ, vườn bác đẹp quá, hi vọng có dịp sang NĐ vào thăm nhà vườn của bác. Chúc bác sức khỏe ạ.

ducvuinlacosaigon

Thành viên

tác phẩm thật đẹp. đúng là made in viet nam
chúc thành công.

vudn

Thành viên

Chậu đẹp đó anh, nhưng viền trên chậu không phù hợp với viền dưới, nghiên cứu thêm xem sao a.

vungoctu

Thành viên

Chậu đẹp quá, nhìn mấy bức vẽ thật tuyệt, thanks

buonmy2023

Thành viên

tác phẩm thật đẹp. đúng là made in viet nam
chúc thành công.
Cảm ơn bạn, bọn mình cố gắng đem những hình ảnh mang hương sắc Việt Nam vào mỗi đường nét như: Tre, trúc, túi thơ. bầu rượu, tranh tứ quý .... và những nét cổ khác. Mong sự góp ý của mọi người.
Chậu đẹp đó anh, nhưng viền trên chậu không phù hợp với viền dưới, nghiên cứu thêm xem sao a.
Tks bạn góp ý, chậu có nét cổ, nhưng bọn mình muốn có hơi hướng hiện đại một chút nhưng có lẽ tác phẩm đầu nên còn điểm khiếm khuyết, lần sau UP mong bạn xem và cho ý kiến. Cảm ơn.
Chậu đẹp quá, nhìn mấy bức vẽ thật tuyệt, thanks
Cảm ơn bạn động viên, mình là thành viên mới rất mong được giao lưu với anh em.

nghiaduong

Thành viên

chậu rất là đẹp.hoa văn tinh xảo.cám ơn.

buonmy2023

Thành viên

chậu rất là đẹp.hoa văn tinh xảo.cám ơn.
Cảm ơn bác vừa động viên, anh em bọn em rất thán phục con người NAM ĐỊNH rất khéo tay và cởi mở, mong được giao lưu với các anh.
Mong anh thường xuyên theo dõi và góp ý động viên

daiphuocloi

Thành viên tích cực

chậu đẹp quá , bác nên làm ít chậu mini như thế mà bán có lẽ bán chạy lắm

NaTuan

Quản Lý Viên

Kiểu dáng chậu ok , đường nét hoa văn quá rối rắm , độ sắc nét chưa có . Làm chậu đắp thủ công này cần những nghệ nhân chuyên đi phục chế đình chùa đắp vẽ mới đẹp .

buonmy2023

Thành viên

Kiểu dáng chậu ok , đường nét hoa văn quá rối rắm , độ sắc nét chưa có . Làm chậu đắp thủ công này cần những nghệ nhân chuyên đi phục chế đình chùa đắp vẽ mới đẹp .
Cảm ơn bác ghé thăm, tác phẩm chậu đầu tay mà, làm theo yêu cầu giá cả. Nhóm em không giám so với các tiền nhân đi trước.
Đang cố gắng hoàn thiện minh mà. Nhưng luôn tâm niệm một điều các tác phẩm có thể chung một chủ đề nhưng phong cách không bị "ĐỤNG HÀNG" Rất mong có ý kiến của mọi người để tốt hơn.
Nhóm cũng đã tham gia thi công hoành thành nhiều công trình Nhà thờ lớn và chùa ở Hà Nội, Nam Định, Thái Bình .... Khi nào có điều kiện mời anh chị em xem và cho ý kiến.
Cảm ơn tất cả mọi người.

buonmy2023

Thành viên

upppppppppppppppp chờ xem C1