Sinh nhật diễn đàn tại Huế

VUTIENTHANH

Thành viên
Cứ nói đến Huế là lại thấy lòng nao nao . Các bác up ảnh tiếp để anh em chung vui cùng với ( Mà sao vụ này lại không thấy mặt mệ " Chantroihong" và Kaka " Laothinh" vậy nhỉ ?

==================================

2 vị khách đến từ thành phố HCM

Bonhue vừa đi học từ Nhật trở về

Chao ơi ! * Mệ * bị bỏ rơi roài :(:)((
Cứ nói đến Huế là lại thấy lòng nao nao . Các bác up ảnh tiếp để anh em chung vui cùng với ( Mà sao vụ này lại không thấy mặt mệ " Chantroihong" và Kaka " Laothinh" vậy nhỉ ?

Mấy bạn cho * Mệ * ra rìa roài ! ;;)

bonsaichono

Thành viên

Gọi điện cho Chị sợ tết nhất Chị bận việc thôi . chứ ai dám bỏ rơi Chị nờ .
vui vậy sao không thông báo cho mình biết với ta....
Xin bạn số đt và địa chỉ có gì anh em alo gặp mặt giao lưu cho vui , cảm ơn bạn

maivangnambo

Thành viên tích cực
Chúc ae Huế có buổi sinh nhật d đ thật vui, đoan kết ,gắn bó đạt được kết quả mỹ mãn.

sumalo

Thành viên tích cực
vui vậy sao không thông báo cho mình biết với ta....
Bạn vui lòng cập nhật thêm thông tin cá nhân để ACE tiện liên lạc giao lưu nhé!

Tết ni mệ hai tay hai cháu rồi thêm chú Rùa vàng nên lu bu quá hey!

Gọi điện cho Chị sợ tết nhất Chị bận việc thôi . chứ ai dám bỏ rơi Chị nờ .
Xác nhận có alo cho mệ, mệ động viên tiền tuyến ACE cứ chiến thoải mái, mệ lo phần hậu phương :)!

bonsaichono

Thành viên
hic sao ko báo em 1 tiếng gì hết zay :(
Thành thật xin lỗi em , sắp đến sẽ có nhiều cuộc giao lưu khác , mong em tham gia cùng anh em cho vui , mục đích vì cộng đồng phát triển thôi em àh , cảm ơn em .

trungduart

Administrator

Nhìn thèm quá.

Tuy diễn đàn tổ chức sinh nhật gần đúng vào dịp tết nên chọn tổ chức sinh nhật vào ngày mồng 4 hoặc mồng 5. Đây là 2 ngày cũng được gọi là tạp rảnh cho anh em diễn đàn họp mặt đầu năm. Với không khí lành lạnh anh em ngồi lại và uống vài ly rượu tết thật là ấm cúng và vui biết bao. Chúc anh em năm tới có nhiều tác phẩm mới và nhiều ý tưởng trong nghệ thuật cây cảnh.

tottayan

Thành viên
Sinh nhật diễn đàn tại Huế , dùng bia HUDA của Huế mà sao không thấy "Lao Thinh" đâu hết ?

bonsaichono

Thành viên
Có một câu hỏi/thắc mắc nhưng ko thấy a/e Huế trả lời,là sao ta?
Dạo này Anh Đức vẫn thường chứ , năm mới chúc Anh và gia đình vạn sự như ý . Cảm ơn Anh đã tặng số rêu lợp cây cho Quang nhưng không nhận được.

vanphuoc25hue

Thành viên
Có một câu hỏi/thắc mắc nhưng ko thấy a/e Huế trả lời,là sao ta?
Đầu năm 1 số AE chơi cây ở Huế gặp nhau ngẫu hứng bày ra nhậu chút cho vui xuân ấy mà. Luôn tiện có anh anh Vĩnh Sơn và một người bạn từ Tp HCM ghé Huế chơi nên nhập hội luôn. Triệu tập gấp quá nên 1 số AC bận việc ko đến được do vậy thiếu vắng rất nhiều ACE. Và nhân dịp SN DĐ do vậy lấy topic SN cho nó xôm vậy. Chúc ACE sức khỏe, may mắn và gặt hái nhiều thành công!!!