Siêu thị tổng hợp cho bonsai, cây cảnh

nguyen minh long

Thành viên tích cực
anh sơn ơi? em lấy thêm những loại như sau....lưỡi cưa 3ly-2 mũi...dây nhôm bọc đồng cao cấp 1kg 3,5ly và 1kg 2,5ly....thuốc bôi lũa...màu trắng rin 1 lọ. mầu đỏ 1 lọ. không mầu 1 lọ....2 bánh cước loại lớn...1 cảo uốn cây loại lớn.......anh cộng tất cả của em hết bao nhiêu...?rùi gửi hộp thư cho em nhé..thanks anh nhiều.

vinhson1204

Thành viên tích cực
anh sơn ơi? em lấy thêm những loại như sau....lưỡi cưa 3ly-2 mũi...dây nhôm bọc đồng cao cấp 1kg 3,5ly và 1kg 2,5ly....thuốc bôi lũa...màu trắng rin 1 lọ. mầu đỏ 1 lọ. không mầu 1 lọ....2 bánh cước loại lớn...1 cảo uốn cây loại lớn.......anh cộng tất cả của em hết bao nhiêu...?rùi gửi hộp thư cho em nhé..thanks anh nhiều.
Tất cả e đều có hàng nhưng thuốc lũa toàn hóa chất gửi chuyển phát nhanh khó đó a Hiệu ơi !

vietdnpc

Thành viên
Thật tình nhà có ít cây, muốn mua ít đồ nghề! Mà thấy đồ của anh đa dạng quá, nên muốn đến cửa hàng lựa chọn và nhờ anh tư vấn chút xíu! Mà cửa hàng anh ở ngả 4 Gò Dưa, cho em địa chỉ cụ thể, em sẽ ghé trong thời gian gần nhất có thể! Thanks.

vinhson1204

Thành viên tích cực
Thật tình nhà có ít cây, muốn mua ít đồ nghề! Mà thấy đồ của anh đa dạng quá, nên muốn đến cửa hàng lựa chọn và nhờ anh tư vấn chút xíu! Mà cửa hàng anh ở ngả 4 Gò Dưa, cho em địa chỉ cụ thể, em sẽ ghé trong thời gian gần nhất có thể! Thanks.
Thanks bạn, khi nào bạn rãnh mời bạn ghé cửa hàng mình. Bạn đến số 280 Gò Dưa, P. Tam Bình, Thủ Đức, khi đi nhớ gọi trước cho mình.

vinhson1204

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Siêu thị tổng hợp cho bonsai, cây cảnh

ai lớn tuổi hơn mà gọi bằng anh vậy anh Sơn.
2ae mình bằng tuổi nhau a ơi 32 tuổi:)). Keo nhật đang về sáng mốt mới có hàng rồi mình gửi a luôn nhé. Thân !