Siêu mini nhỏ nhất: Thách thức mọi thời đại

huong84

Thành viên tích cực
Anh ở TP HCM, thỉnh thoảng cũng có ra HN em à. Nếu em thích mini cứ nuôi thử đi, nếu cần gì gọi dt anh sẽ tư vấn trực tiếp cho.
vâng cám ơn anh, như này thì chơi bao nhiêu cây cũng được, ko sợ ko có chỗ để cây :p

tranhuybinh

Thành viên tích cực
Thầy trò đường tăng trên đường đi lấy kinh, ngồi nghỉ cạnh gốc cây cổ thụ, bên cạnh là cây gậy như ý của Ngộ không. Tất cả mọi sự đều nằm trong bàn tay của Phật tổ Như Lai. Mưu sự tại nhân, thành sự tại thiên...

lnvinh

Super Moderator
Thầy trò đường tăng trên đường đi lấy kinh, ngồi nghỉ cạnh gốc cây cổ thụ, bên cạnh là cây gậy như ý của Ngộ không. Tất cả mọi sự đều nằm trong bàn tay của Phật tổ Như Lai. Mưu sự tại nhân, thành sự tại thiên...
Hic, nhìn sao vậy trời, 2 ông đáng cờ mà nhìn sao ra Tề Thiên?

Cái ngón tay và bàn tay to thế kia mà khéo quá anh Vinh ơi!Tay em mà chạm vào là gãy cành ngay hihi.Em cũng thừ trồng bon sai rồi,nhưng toàn bị chết khô thôi,mà em chỉ quên tưới có 2 ngày thôi nha,cây to thì dễ còn cây bé xíu khoảng cao 3-4 cm thì khóa thật.có cách nào mách nước cho em với anh vinh ơi.

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: Re: Siêu mini nhỏ nhất: Thách thức mọi thời đại

Cái ngón tay và bàn tay to thế kia mà khéo quá anh Vinh ơi!Tay em mà chạm vào là gãy cành ngay hihi.Em cũng thừ trồng bon sai rồi,nhưng toàn bị chết khô thôi,mà em chỉ quên tưới có 2 ngày thôi nha,cây to thì dễ còn cây bé xíu khoảng cao 3-4 cm thì khóa thật.có cách nào mách nước cho em với anh vinh ơi.
Làm theo cách ngâm nước cho cây nhỏ như mình hay giới thiệu đó nhen.

bigbabol

Moderator
cây rất công phu nhưng qua hình em thấy chưa đạt được độ chín, nói chung là em chưa phê hjhj, hy vọng là trong thời gian tới anh Vinh tiếp tục tác động lên nó làm cho em bị phê

vivu

Thành viên tích cực
em có cây mini này nhờ Anh Vinh chỉ giúp cách tạo dáng và nên nuôi chi em nó như thế nào ạ

Cảm ơn Anh Vinh

nguyễn minh tiến

Thành viên tích cực
Anh Vinh đúng là...SIÊU NHÂN( SIÊU NGHỆ NHÂN) hihi. E có lên ibonsaiclub.forumotion.com thấy mấy tay tây khen anh quá trời luôn. mong sao 1 ngày có mặt để thưởng lãm những thành quả của anh Vinh. hi

tybs

Thành viên
cây mini của anh Vinh đẹp quá!cẩn thận với khách thăm vườn túi quần áo rộng anh nhé