shop dungcuvuon, hàng chất lượng tháng 4

LCD

Thành viên
Ngoài các hàng lẻ dưới đây, chúng tôi vẫn là đại lý của các thương hiệu tốt nhất Nhật bản là Masakuni và Kaneshin, xem tại cửa hàng online để biết thêm chi tiết.
Cưa silky gunman D149 dài 30cm, giá hợp lý hơn nhiều so với giá thị trường 920k (giá thị trường 1300k-1400k)

D148 kéo tỉa bầu, dùng cắt cành, tỉa răm đều được cả, nhìn bên ngoài cực kỳ chất lượng, hàng lẻ hiện chỉ có 2 chiếc giá 890k

Kéo tỉa răm D147 dài 18cm, nhỏ xinh nhưng nhìn chất thép và kiểu dáng chuyên nghiệp, giá 620k

D150 Cưa G-saw + 1 lưỡi đi kèm, phiên bản mầu vàng đặc biệt giá 740k

Mã số D153. Kéo cắt cành làm theo kiểu truyền thống nhật bản, hàng thủ công làm kỹ 690k

Cám ơn mọi người xem tin

quoclongtiengiang1978

Thành viên tích cực
Ngoài các hàng lẻ dưới đây, chúng tôi vẫn là đại lý của các thương hiệu tốt nhất Nhật bản là Masakuni và Kaneshin, xem tại cửa hàng online để biết thêm chi tiết.
Cưa silky gunman D149 dài 30cm, giá hợp lý hơn nhiều so với giá thị trường 920k (giá thị trường 1300k-1400k)

.anh cho em hỏi ..có bán kèm theo lưởi cưa rời không .cho e xin giá lun.e cũng đang dùng loại cưa này .nhưng giá thì không phải thank ,

haohuynhde

Thành viên tích cực
Hàng đẹp quá anh Dũng, khi nào rảnh em qua làm vài món. Chúc anh đắt hàng.

camap_80

Thành viên tích cực

.anh cho em hỏi ..có bán kèm theo lưởi cưa rời không .cho e xin giá lun.e cũng đang dùng loại cưa này .nhưng giá thì không phải thank ,

nhìn giống nhau, cái của anh Mỹ còn có nh hơn cái băng keo

LCD

Thành viên
A lấy 1 cây D148 kéo tỉa bầu
Xác nhận, cám ơn anh Kiên.
==================================
lưỡi cưa silkyman mình không nhập về vì có nhiều loại, chắc tương lai sẽ nhập, còn về giá thì mới bán hàng mình khuyến mại vài chiếc giá thấp nhưng về sau chắc cũng sẽ chỉ bán thấp hơn giá thị trường một chút thôi.

LCD

Thành viên
hàng đẹp mà giá cao mình xài không nổi
cám ơn bạn, mình đã cố gắng có được giá hợp lý nhất có thể với hàng sx tại NB. Nếu chưa có điều kiện bạn có thể mua các hàng khác giá rẻ hơn, khi nào có điều kiện thì mua một món của mình để so sánh xem sao.

lessbonbon

Thành viên
Giá hợp lý mà.. cố bấm bụng mua hàng tốt về nguyên cầm ngắm thui đã sướng tê người chứ chưa nó đến sử dụng.. chúc anh đắt hàng..

Baotuyen

Thành viên
Chào Bạn , hàng D150 Cưa G-saw + 1 lưỡi đi kèm còn hàng không bạn , hàng này của Nước nào vậy ? . ( Giá Cưa G-saw + 1 lưỡi đi kèm + vận chuyển về TPhố Phan Thiết , Tỉnh Bình Thuận ) báo inbox cho Mình nhé

LCD

Thành viên
Trả lời: Re: shop dungcuvuon, hàng chất lượng tháng 4

Chào Bạn , hàng D150 Cưa G-saw + 1 lưỡi đi kèm còn hàng không bạn , hàng này của Nước nào vậy ? . ( Giá Cưa G-saw + 1 lưỡi đi kèm + vận chuyển về TPhố Phan Thiết , Tỉnh Bình Thuận ) báo inbox cho Mình nhé
Hàng sx tại NB nhé bạn, mình đã gửi PM.

nguyen minh long

Thành viên tích cực
có kéo cắt cành d142 chuưa anh?
có kéo tỉa d141 và kéo cắt cành d142 chưa vậy anh...

LCD

Thành viên
D147,148,149 và 153 còn hàng thì mình đặt nhé ! dt 0909529274 ,cảm ơn.
Thanks, mình sẽ ĐT cho bạn, hiện 147 hết nhưng 2 tuần nữa về, các loại bạn muốn đều còn.
D147,148,149 và 153 còn hàng thì mình đặt nhé ! dt 0909529274 ,cảm ơn.
có kéo cắt cành d142 chuưa anh?
có kéo tỉa d141 và kéo cắt cành d142 chưa vậy anh...
141 và 142 là hàng mua lẻ thanh lý từ Nhật nên chắc sẽ không có nữa, chỉ có đồ Kaneshin và Masakuni thì lúc nào cũng có, các loại hàng lẻ thì ít khi mua được nhiều, tuy nhiên bạn có thể tìm các hàng khác gần giống thế.
Cám ơn,
Mã số D153. Kéo cắt cành làm theo kiểu truyền thống nhật bản, hàng thủ công làm kỹ 690k

Cái này có phải hàng mini ko anh Dũng.
Đã có gì mới về chưa ạ?
cái này chỉ nhỏ hơn hàng cỡ trung một chút, không phải hàng mini em ạ, khi nào có hàng lẻ về anh sẽ nhắn tin cho em.