Sex ở Hàn Quốc (thật sự cấm trẻ em dưới 18t)

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Năm 2009 ductoanvqh có dịp được ghé thiên đường du lịch xứ Kim Chi! nơi đó là một hòn đảo và hòn đảo tên là Jeju! Nơi những nàng tiên Hàn Quốc đẹp như tranh mặc 2 mảnh đi lông nhông trên những con đường ven biển đầy nắng và gió!

Đảo Jeju còn được gọi là "hòn đảo của các vị thần". Điều đó chưa có gì đặc biệt!! Mà cái đặc biệt ở đây là các vị thần trông rất.... "đàn ông"!!!

Và tại sao ductoanvqh lại lập topic "Sex ở Hàn Quốc" nó có liên quan gì đến cây cảnh không!!! Xin thưa không!!! ah !!!! Ductoan bảo không vì nó chả có nhiều cây cảnh đẹp!!! bảo có vì đây là một CÔNG VIÊN!... thử nghĩ mà xem!!! Công viên thì gắn liền với cây cảnh còn gì!!! Chỉ có điều... đây là công viên sex.
Người không biết thì bảo là bậy! là dung tục! là.........!!! Người biết thì bảo là nghệ thuật! là văn hóa!!!.... Thực ra ductoan đã muốn chia sẻ từ lâu... nhưng lại sợ không biết nó có vi phạm nội quy của diễn đàn không nên không dám chia sẻ!!! Sợ bị ban nick thì mất chỗ ăn chơi!!!! Chì là muốn chia sẻ đến anh em như muốn mang một luồng gió không mới từ văn hóa tư bản xung quanh chúng ta, anh em nào thích thì ủng hộ... ductoan sẽ chia sẻ dần dần từng cấp độ từ nhẹ đến nặng, từ những cái biển chỉ dẫn, tay lắm cửa đến nhưng thứ người ta gọi là nghệ thuật.... từ nghệ thuật điêu khắc đến nghệ thuật.... làm vui bạn tình!!!
Cũng thành thật xin lỗi BQT, vì ductoan không biết nó có được phép hay không nên nếu BQT thấy không phù hợp có thể xóa bài viết chứ đừng ban nick vì ductoan cũng chỉ có ý tốt!
Đây là bức tượng ngay lối vào

rất điệu đường vào công viên

Các biển chỉ dẫn

Tay lắm cửa nhà vệ sinh nữ

tiểu nam

Đây mới chỉ là sự khởi đầu cho một chuyến du lịch kỳ thú vào công viên lạ lùng bậc nhất thế giới! Nếu được các bạn và BQT đồng ý thì ductoan tôi xin được tiếp tục chia sẻ những hình ảnh rất thú vị, rất đời đến các bạn!​

"Còn nữa" hay "Không"... ???

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
(View-All) Thành viên đã xem bài này
bsvuhongbvdkhb, dabachong, dblongthanh, dragon081188, ductoanvqh, duydt, hungdang, HUUDUC, khanhduydj, LêNgọcTân, LinhSam-SongHinh, manhhiep1504, ngonhulai_tayninh, Nguyễn Bụt, NhanCanTho, pitieel, Quí Tài, seamen, ThaiTranVinh, ThôngXanh*, thuctran, tuonghoa, TVcoire, voduong, vohungdung, xuantruongbaoloc
đến giờ này mấy MOD vô xem ko ý kiến chắc ko vấ đề gì anh ơi

chuyendoco

Thành viên
Xem nhiều rùi , nhưng vẫn thích nhiều góc nhìn khác nhau.Cảm ơn bác chủ cho mở mang tầm mắt ( Mời bác tiếp tục .....)

duyzidan

Thành viên
tiếp đi anh , hay đấy , @-)@-)@-)@-)@-)
==================================
ông bác em cũng mới đi công viên này về , ổng nói họ làm nghệ thuật lắm , tụi bay ko bằng môt góc ,
em chì thấy hình khi ổng mới vào cổng với em gái nằm chổng đầu uống đất thôi , tiếp đi anh , học hỏi là chính
@-)@-)

soncm

Thành viên tích cực
Năm 2009 ductoanvqh có dịp được ghé thiên đường du lịch xứ Kim Chi! nơi đó là một hòn đảo và hòn đảo tên là Jeju! Nơi những nàng tiên Hàn Quốc đẹp như tranh mặc 2 mảnh đi lông nhông trên những con đường ven biển đầy nắng và gió!
.......................
Cũng thành thật xin lỗi BQT, vì ductoan không biết nó có được phép hay không nên nếu BQT thấy không phù hợp có thể xóa bài viết chứ đừng ban nick vì ductoan cũng chỉ có ý tốt!
.....................................
Đây mới chỉ là sự khởi đầu cho một chuyến du lịch kỳ thú vào công viên lạ lùng bậc nhất thế giới! Nếu được các bạn và BQT đồng ý thì ductoan tôi xin được tiếp tục chia sẻ những hình ảnh rất thú vị, rất đời đến các bạn!​

"Còn nữa" hay "Không"... ???
Mình nghĩ đây cũng là một môn "Nghệ Thuật Văn Hóa" bình thường như bao môn nghệ thuật khác.
Thanks Đức Toàn chia sẻ.
Cho coi sex nặng luôn đi anh
Cứ từ từ nhen Cá, khi nào em chịu ừ thì mình mới đẩy mạnh được chứ !!! :)):)):))

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Mình xin được nói lời đồng cảm với sự chia sẽ này của toàn. theo Mình nhé! đây là 1 phần thư giản không thể không chấp nhận, vì tất cả là do gốc độ nhìn nhận của chúng ta cho 1 sự việc, tốt xấu là do chúng ta mà thôi, nhưng Mình cũng hy vọng rằng BQT cũng không xóa bài này mà nên được tiếp tục và nên chuyển sang mục thư giản thì đúng hơn, mặt khác cái tựa đề có thể thay đổi như thế nào cho giảm sốc nhé Toàn. chúc BQT và tất cả ace 1 đêm ngập tràn hạnh phúc

L_Q_N

Thành viên tích cực
Mình xin được nói lời đồng cảm với sự chia sẽ này của toàn. theo Mình nhé! đây là 1 phần thư giản không thể không chấp nhận, vì tất cả là do gốc độ nhìn nhận của chúng ta cho 1 sự việc tốt xấu là do chúng ta mà thôi, nhưng Mình cũng hy vọng rằng BQT cũng không xóa bài này mà nên được tiếp tục và nên chuyển sang mục thư giản thì đúng hơn, mặt khác cái tựa đề có thể thay đổi như thế nào cho giảm sốc nhé Toàn. chúc BQT và tất cả ace 1 đêm ngập tràn hạnh phúc
một phần nữa là dđ cũng có nhiều chị em phụ nữ là thành viên cũng như chưa phải thành viên cũng xem được nên , cá nhân tôi thấy không nên tiếp tục .

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
XIN NHẮC LẠI:
- Theo ý riêng tôi
- Tất cả là do gốc độ nhìn nhận của chúng ta cho 1 sự việc, tốt hay xấu là do chúng ta mà thôi ( Không phân biệt nam nữ, là bình đảng )
- Chuyển sang trang mục thư giãn và tiếp tục
- Thay đổi tựa đề cho giảm sốc ( tránh sự nhầm lẫn là SEX thật, và không làm khó xử cho BQT )
Cuối cùng theo Tôi có thể thay tựa đề là: SEX ĐÁ CẢNH TẠI CÔNG VIÊN HÀN QUỐC. AE nào đồng quan điểm cho xin 1 phiếu nhé

ductoanvqh

Thành viên tích cực
một phần nữa là dđ cũng có nhiều chị em phụ nữ là thành viên cũng như chưa phải thành viên cũng xem được nên , cá nhân tôi thấy không nên tiếp tục .
Cá nhân mình nghĩ hàn Quốc là một đất nước giàu truyền thống, trọng lễ nghi nhưng cũng rất văn minh nên những gì họ làm với mục đích nghệ thuật giải trí là những cái đáng để chiêm ngưỡng, trong công viên mình thấy có rất nhiều nam thanh, nữ tú và cả những cặp đang yêu đứng chụp ảnh rất vui! Nếu mình nghĩ bậy bạ thì chả có gì cũng có thể thành bậy bạ! Chị em thì cũng giống anh em chúng ta, họ cũng có nhu cầu trao đổi, học hỏi, giao lưu về sex, chỉ có điều họ kín đáo hơn chúng ta mà thôi!
Một cảnh các cô náng Nhật Bản đang tung tăng chụp ảnh!

==================================
Cảm ơn mod! vậy là có thể tiếp tục được phải không ta???

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực
minh bấm "cảm ơn" ductoan rùi nha!bạn đứng cạnh tượng đó hả?phong độ ghê? chác uống rượu khỏe lắm hỷ?????????

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Chắc là BQT đã đồng ý! mình xin được tiếp tục phục vụ anh em với nhịp độ từ cực nhẹ tăng dần dần đến nặng và cực nặng! Nếu thấy thực sự không phù hợp BQT có thể xóa bài này mà không cần nêu lý do!
Đây là những hình ảnh tổng thể về công viên! theo mình thì nó ở mức độ cực nhẹ!!!

nếu anh em nào thấy mệt thì có cái ghế cho anh em ngồi nghỉ chân nhé!

Có rất nhiều chủ đề ở công viên này... tỉ như máy bay bà già phi công trẻ, máy bay trẻ lái phi công đẹp zai... ngoại tình, tình tay.... 3,4,5!!!!!.... vân vân và vân vân!!!!..... rồi cả có tiết mục cho các bác thích đá cảnh, lũa!!!!! chẹp chẹp!!! hay lém cơ!!!