Sanh Việt .

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Mình đang cố gắng làm nên những cây sanh , tránh đi hai từ sanh CN . Mong AE yêu sanh có cùng trung ý tưởng , vun đắp và yêu quý những gì mình đang có . Ko phải riêng ai . Qua trang này AE nào có cây tâm đắc đưa lên cùng chia sẻ nhé .

NLGPT

Thành viên
Sao anh tuốt lá sớm vậy, để nó to đã rồi cắt; anh cắt vậy nó lâu to lắm

Chientanhoi

Thành viên
Mình đang cố gắng làm nên những cây sanh , tránh đi hai từ sanh CN . Mong AE yêu sanh có cùng trung ý tưởng , vun đắp và yêu quý những gì mình đang có . Ko phải riêng ai .

dáng chuẩn đẹp đó
cố nuôi em nó nhé chúc mừng

luuvietvu

Thành viên
em cũng vậy, loại cây nào cũng có cái đẹp của nó, vấn đề ở ( mình đã chạm được tới cái đẹp của nó chưa,)sanh cũng vậy, cái tội của sanh CN là còn non quá, cây giống nhau nhiều quá, chứ nó già và độc coi thử có ai không mê chứ,

thang10

Thành viên
cây này rất nghệ thuật kỳ quái tự nhiên chỉ cần làm xong chi răm nữa là ok
anh hình dung mùa thu chim én bay

chiyenlap

Thành viên tích cực
Liễu yếu đào tơ hả bác//??Em thích món này lắm.Dạo này hay thèm......
Thank bác.

ledinh1081

Thành viên tích cực
cây duyên, làm lại chút bệ cho rõ khác cây trực bình thường thì tình lắm anh ơi

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
dáng chuẩn đẹp đó
cố nuôi em nó nhé chúc mừng
cảm ơn bạn nhiều .
==================================
em cũng vậy, loại cây nào cũng có cái đẹp của nó, vấn đề ở ( mình đã chạm được tới cái đẹp của nó chưa,)sanh cũng vậy, cái tội của sanh CN là còn non quá, cây giống nhau nhiều quá, chứ nó già và độc coi thử có ai không mê chứ,
thank bạn .
Lạ, cây có thế lạ và ấn tượng
Cảm ơn bạn nhiều đã có lời động viên .
cây này rất nghệ thuật kỳ quái tự nhiên chỉ cần làm xong chi răm nữa là ok
anh hình dung mùa thu chim én bay
Em cũng đang cố gắng hoàn thiện dần , cảm ơn anh .

mrduongle

Thành viên tích cực
Cây nhìn duyên quá anh! Nhưng có vẻ cần thêm chút thời gian cho chi dăm và tuổi cây!

X.style

Thành viên tích cực
Cây này tương lai sẽ là một cây Sanh nghệ thuật lắm đây. chúc mừng anh sở hữu cây đẹp.

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Liễu yếu đào tơ hả bác//??Em thích món này lắm.Dạo này hay thèm......
Thank bác.
Món đấy ai mà ko thích :D khỏe chứ dạo này có gì mới ko .
cây duyên, làm lại chút bệ cho rõ khác cây trực bình thường thì tình lắm anh ơi
Cảm ơn Định góp ý , anh cố gắng sửa cho đẹp hơn .
Cây nhìn duyên quá anh! Nhưng có vẻ cần thêm chút thời gian cho chi dăm và tuổi cây!
Đúng vậy cây mới lốm đốm trắng thôi , mình đang chờ hoàn thiện . Thaks .

vinhquangle

Thành viên tích cực
em cũng thích nhỏ như thế này,dễ chăm sóc,vận chuyển dễ dàng, đở tốn không gian. cây này nuôi thêm đế nữa là ok đó anh

Thanh9x

Thành viên
Mình đang cố gắng làm nên những cây sanh , tránh đi hai từ sanh CN . Mong AE yêu sanh có cùng trung ý tưởng , vun đắp và yêu quý những gì mình đang có . Ko phải riêng ai . Qua trang này AE nào có cây tâm đắc đưa lên cùng chia sẻ nhé .
=================================================================================================
chúc mừng a!
vậy e xin góp vui e sanh Nam Điền đang còn dở dang nè :
(ko công nghiệp luôn nhé!

[url=http://www.upanh.com/211220111221_upanh/v/4vy6ad2y7nr.htm][/URL]

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
=================================================================================================
chúc mừng a!
vậy e xin góp vui e sanh Nam Điền đang còn dở dang nè :
(ko công nghiệp luôn nhé!

[url=http://www.upanh.com/211220111221_upanh/v/4vy6ad2y7nr.htm][/URL]
Cảm ơn em , cây Điền theo anh bỏ đi những rễ ko cần thiết , chốt lấy 3 cành chính , bỏ đi một số cành phụ , cây của em sẽ lộ được thân và có đường chuyển rất đẹp .