Sanh mới mua mời các bác cho ý kiến

thanhcham

Thành viên
E mới tậu được em sanh loằng ngoằng này em mời các bác nhà mình cho ý kiến chỉ giáo.

VĨNH KHÁNH

Thành viên tích cực
Anh đã dám mua cái cây loằng ngoằng này thì tôi nghĩ anh cũng đã nhìn thấy cái hay của cây này . Chúc mừng có 1 cây khá độc đáo

bongbet

Thành viên tích cực
cây loằng ngoằng rễ nhiề dài ghê, sé cây ra tách rễ cho ôm đá cao.chắc sẽ có vài cây quái đó,vài lời không phải bỏ qua

co-ky-my-van

Thành viên mới
Cây này của pác còm nhom, pác nên cho ăn thoải mái, vỗ béo cho em nó. Cây này bệ còn kém, thân thì loằng ngoằng song rất hợp thị hiếu bây giờ. pác nên chăm sóc em nó, khoảng 3 năm nữa sẽ nâng tầm giá trị đó! Chúc pác thành công!

thanhcham

Thành viên
Cây này của pác còm nhom, pác nên cho ăn thoải mái, vỗ béo cho em nó. Cây này bệ còn kém, thân thì loằng ngoằng song rất hợp thị hiếu bây giờ. pác nên chăm sóc em nó, khoảng 3 năm nữa sẽ nâng tầm giá trị đó! Chúc pác thành công!
Cảm ơn bạn đã động viên.Hy vọng sau này em nó được nhiều anh theo đuổi.

viengvinhkieu

Quản lý mới
E mới tậu được em sanh loằng ngoằng này em mời các bác nhà mình cho ý kiến chỉ giáo.

Trông cũng hơi lùm xùm có thể bó gọn theo từng nhánh được không bạn sau này vài năm từng nhánh đó liền lại có thể cũng hay đó, có gì không phải thông cảm nghe bạn, xin cám ơn.

thanhvan62

Quản lý mới
Loằng ngoằng quá bạn !rễ ra từ các chi lên để ở thể rơi tự do, đừng bó vào thân như vậy...

Huybonsai

Thành viên tích cực
cho e hỏi cây này dáng gì vậy bác ! . thank
( ý kiến nhỏ của e , cây này e thấy sắp lại rễ, làm lại cành chi thành dáng làng được không ạ)
e mới tập tành chơi cây, mong các a chỉ dậy.

thanhcham

Thành viên
cho e hỏi cây này dáng gì vậy bác ! . thank
( ý kiến nhỏ của e , cây này e thấy sắp lại rễ, làm lại cành chi thành dáng làng được không ạ)
e mới tập tành chơi cây, mong các a chỉ dậy.
Đúng đấy bạn.Cây này làm cây vách hay dang làng đều được cả.

NaTuan

Quản Lý Viên
Một trong những cái mốt thời hiện tại , tương lai khó đoán vì sau này nó sẽ không ra cổ mà kim cũng không .