sanh làm bonsai mời bạn cảm nhận

X.style

Thành viên tích cực
Anh Sơn sở hữu nhiều tác phẩm đẹp quá. cây sanh đầu tiên anh tỉa trụi lá khi lên lá nhìn nó bí quá. thiển ý của em là tách bóng rõ ràng hơn và chơi thưa thoáng hơn để khoe những đường nét đẹp của thân, cành. Múa rìu trước mắt cao nhân chút cho vui ạ!

NGOCPHUONG_DTV!

Thành viên
Cây già, đẹp, đậm chất chơi. Cần gì phải hàng cẩu, lên đá dọa dẫm cái đồ sộ phải không các bác. Rất mong bác Sơn ảnh tiếp tục đưa bộ sưu tập cây đẹp lên cho anh em thưởng lãm!

bonsailuutruongson

Thành Viên Danh Dự
Trả lời: Re: sanh làm bonsai mời bạn cảm nhận

đẹp quá chú ơi ! :-bd
Quá đẹp. Chém không nỡ.Thank:-bd
Anh Sơn còn nhiều cây đẹp nữa anh up tiếp lên để anh em học hỏi nhé, cảm ơn anh rất nhiều!
Mình góp tạm thế đã còn để phần ae cùng góp cho vui em có cây nào đẹp cho ra mắt đi
Anh Sơn sở hữu nhiều tác phẩm đẹp quá. cây sanh đầu tiên anh tỉa trụi lá khi lên lá nhìn nó bí quá. thiển ý của em là tách bóng rõ ràng hơn và chơi thưa thoáng hơn để khoe những đường nét đẹp của thân, cành. Múa rìu trước mắt cao nhân chút cho vui ạ!
Khi ra lá nhìn ở ngoài cũng không bí đâu bạn ạ
Mê mẩn luôn, em khỏi ngủ luôn. Cảm ơn anh đã chia sẻ.
Cây già, đẹp, đậm chất chơi. Cần gì phải hàng cẩu, lên đá dọa dẫm cái đồ sộ phải không các bác. Rất mong bác Sơn ảnh tiếp tục đưa bộ sưu tập cây đẹp lên cho anh em thưởng lãm!
Cám ơn ae đã chia sẻ mời ae góp vui sanh bonsai đẹp đi cho mọi người cùng cảm nhận

Kihieulam

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: sanh làm bonsai mời bạn cảm nhận

Mình góp tạm thế đã còn để phần ae cùng góp cho vui em có cây nào đẹp cho ra mắt đi
Cảm ơn anh, em xin góp vui với topic một cây sanh bonsai mini cao 25cm, anh em cùng xem cho vui,

Sanh bonsai Thiếu nữ mùa xuân chụp hồi tết, rất tiếc chưa có ảnh mới khi đã tháo dây, hẹn anh em sẽ up ảnh mới trong thời gian gần nhất,

Thomtuyen

Thành viên
-Đẹp quá bác ơi! khoảng bao năm thì được như vây?
- Thanks bác đã chia sẻ.cứ có những tác phẩm như vậy thì sợ gì kinh tế có suy thoái nữa cũng chẳng sợ.:-bd:-bd:-bd

bonsaimini.84

Thành viên mới
ước gì em sẽ không nghẹn lời, ước gì không chơi cây bị muộn, thì giờ đây em đã có cây, đời em đã khác nhiều rồi.
cây của anh quá đẹp.

bonsailuutruongson

Thành Viên Danh Dự
ước gì em sẽ không nghẹn lời, ước gì không chơi cây bị muộn, thì giờ đây em đã có cây, đời em đã khác nhiều rồi.
cây của anh quá đẹp.
-Đẹp quá bác ơi! khoảng bao năm thì được như vây?
- Thanks bác đã chia sẻ.cứ có những tác phẩm như vậy thì sợ gì kinh tế có suy thoái nữa cũng chẳng sợ.:-bd:-bd:-bd
Những tác phẩm này đều có tuổi đời khoảng vài chục năm bạn ạ
Cám ơn ae đã cảm nhận vẻ đẹp của sanh

Phượng Vũ_HP

Thành viên
Tuyệt quá anh ơi. Sanh là vô đối anh à. Có lẽ lên lập đội phát cuồng vì sanh mất
Cảm ơn anh vì đã đưa những cây sanh bon sai lên

chiyenlap

Thành viên tích cực
Ông cụ nhà em bảo: Thằng Hà nội này khôn ghê,chơi toàn cây đẹp.
Em cười suốt từ chiều tới giờ.Cụ 82 rồi mà vẫn mê cây của bác đấy.

bonsailuutruongson

Thành Viên Danh Dự
nhìn đẹp quá anh ơi,kiểu này về nhổ hết mấy cây sanh cùi ở vườn quá,hiiii
Tuyệt quá anh ơi. Sanh là vô đối anh à. Có lẽ lên lập đội phát cuồng vì sanh mất
Ông cụ nhà em bảo: Thằng Hà nội này khôn ghê,chơi toàn cây đẹp.
Em cười suốt từ chiều tới giờ.Cụ 82 rồi mà vẫn mê cây của bác đấy.
Cám ơn ae đã chia sẻ (nhờ anh chiyenlap cám ơn giúp cụ nhà anh nhé anh bảo giúp cụ là thằng Hà Nội bảo cụ mắt còn tinh lắm chúc cụ mạnh khỏe sống lâu vì còn rất nhiều cây đẹp Đang làm sắp xong đấy)

chiyenlap

Thành viên tích cực
Cám ơn ae đã chia sẻ (nhờ anh chiyenlap cám ơn giúp cụ nhà anh nhé anh bảo giúp cụ là thằng Hà Nội bảo cụ mắt còn tinh lắm chúc cụ mạnh khỏe sống lâu vì còn rất nhiều cây đẹp Đang làm sắp xong đấy)
Cảm ơn bác nhiều,cụ quý ai thi cứ dân dã vậy.
em chơi phông to,cây chưa được nên cụ chả thèm ngắm.Chục năm trước.Lúc đầu khênh cả chục người cụ bảo:Bọn vai u thịt bắp ,mồ hôi dầu.Thấy người ta chơi,cũng chơi.Chơi gì mà mang cả tiểu đọi đi đày nhau ý.chơi phải thanh thoát nhẹ nhàng..Em cười mãi.
Chiều nay bảo vậy là vẫn có ý chê em.Được cái cụ vẫn nhanh nhẹn,mắt tinh,mê cây.Cây nào đẹp ngồi trầm tư lắm.Dăn:Đẹp mói gọi bố.
Có vài cây của vài bác ông rất thích.Nhưng chỉ sanh thôi.cây khác không xem.=P~
Thank's bác đem lại niềm vui cho mọi người.

bonsailuutruongson

Thành Viên Danh Dự
đúng là cây cảnh nhãn hiệu HÀ NỘI..............quá đẹp
nếu làm tốt thì ở đâu cũng làm được đẹp hết không riêng HN đâu bạn ạ
Cảm ơn bác nhiều,cụ quý ai thi cứ dân dã vậy.
em chơi phông to,cây chưa được nên cụ chả thèm ngắm.Chục năm trước.Lúc đầu khênh cả chục người cụ bảo:Bọn vai u thịt bắp ,mồ hôi dầu.Thấy người ta chơi,cũng chơi.Chơi gì mà mang cả tiểu đọi đi đày nhau ý.chơi phải thanh thoát nhẹ nhàng..Em cười mãi.
Chiều nay bảo vậy là vẫn có ý chê em.Được cái cụ vẫn nhanh nhẹn,mắt tinh,mê cây.Cây nào đẹp ngồi trầm tư lắm.Dăn:Đẹp mói gọi bố.
Có vài cây của vài bác ông rất thích.Nhưng chỉ sanh thôi.cây khác không xem.=P~
Thank's bác đem lại niềm vui cho mọi người.
dân dã mới sướng anh ạ nếu có điều kiện lúc nào nhờ anh đưa cụ tới vườn chơi xem cây xem trực tiếp mới thích và còn xem được nhiều cây khác nữa

chiyenlap

Thành viên tích cực
nếu làm tốt thì ở đâu cũng làm được đẹp hết không riêng HN đâu bạn ạ

dân dã mới sướng anh ạ nếu có điều kiện lúc nào nhờ anh đưa cụ tới vườn chơi xem cây xem trực tiếp mới thích và còn xem được nhiều cây khác nữa
Vâng,cảm ơn bác.Nếu cụ thích đi em xin nghỉ đưa đi ngay.Nhưng cũng lười đi,đi chả nói đâu,xem xong về nhà nói.Lạ lăm,hình như sợ phật lòng..
Năm nào cụ cũng xuống Láng Hạ ,có bà em gì ở đầy (Cạnh đình khương thượng).Cũng gần nhà bác.
Thank's bác.Chúc bác và gia đình mạnh khỏe,hạnh phúc,ngày có nhiều cây đẹp hơn.

boybmtfull

Thành viên tích cực
e thích ý kiến này của bác rồi đấy. bác nào cao nhân đứng ra lập hội này cho nó máu hehe..

haibien

Quản Lý Viên
Anh ơi cây đẹp thế này hôm nào em phải mò sang vườn anh ngắm cái.Lâu ko sang Văn Giang nhiều thăm cố nhân và ăn bánh răng bừa TT Văn Giang,bánh cuốn khô chợ Mễ rồi.
Hjx mảnh đất của 1 thời...