Sanh Cùi mía

luuvietvu

Thành viên
Mct giờ giá cao quá, nên lại mua sanh về làm, các bác góp ý giúp em nên làm gì với cục này.

ké thêm cây linh sam ( không phải của em, của chú hiệp, thấy đẹp đẹp chia sẻ vui vui )

em xin hết.

luuvietvu

Thành viên
Trả lời: Re: Sanh Cùi mía

Chắc là già chát rồi phải ko anh,giá bao nhiêu để em tham khảo đc ko!?
( mình chỉ chia sẻ thôi, còn giá mình mua xin phép cho mình không nói ra, vì nó không quan trọng.)
ý tưởng của mình, bạn có góp ý gì không
[/URL][/IMG]

Mini_HP_84

Thành viên mới
Dạo này em bận quá,ko lên dd đc .Ý tưởng thì ko dám,chỉ là thấy rất thích với những cục sanh như thế này anh ah! Em ở HP,nếu có cơ hội xuống đây sẽ dẫn anh đi xem vườn mà em đang học hỏi,trình độ làm dăm chi rất cầu kỳ,công phu và thể hiện đc thời gian. Định là chụp ảnh rồi gửi anh em xem chơi nhưng sợ trình độ chụp kém,ko toát lên đc,anh em lại cười...

luuvietvu

Thành viên
Trả lời: Re: Sanh Cùi mía

Dạo này em bận quá,ko lên dd đc .Ý tưởng thì ko dám,chỉ là thấy rất thích với những cục sanh như thế này anh ah! Em ở HP,nếu có cơ hội xuống đây sẽ dẫn anh đi xem vườn mà em đang học hỏi,trình độ làm dăm chi rất cầu kỳ,công phu và thể hiện đc thời gian. Định là chụp ảnh rồi gửi anh em xem chơi nhưng sợ trình độ chụp kém,ko toát lên đc,anh em lại cười...
Không sao em, chủ yếu mình có lòng, thì người coi sẻ cảm nhận được.

cuongthinh1987

Thành viên
phương án nhìn hay nhưng với sanh anh làm vậy thì chỉ thành công trên lý thuyết thôi , còn những khó khăn và những điểm không hợp lý thì anh cứ làm rồi sẽ thấy

luuvietvu

Thành viên
phương án nhìn hay nhưng với sanh anh làm vậy thì chỉ thành công trên lý thuyết thôi , còn những khó khăn và những điểm không hợp lý thì anh cứ làm rồi sẽ thấy
đó là phương án 01 bạn à, còn nhiều phương án # nữa, còn chuyện khó thì mình không quan trọng, dù sao cái loại này mình hiểu nó cũng nhiều ( cái gì mình thích thì phải chịu khó tìm hiểu chứ sao giờ)
đây là phương án hai, phương án này có khi mình sẻ theo, vì nó đúng nghĩa một đám rừng bạn coi phương án này thế nào nghe

NaTuan

Quản Lý Viên
Cục này hay đấy , thân ở giữa hơi đơ cần cắt lại sau này cây sẽ đẹp hơn .

luuvietvu

Thành viên
Cục này hay đấy , thân ở giữa hơi đơ cần cắt lại sau này cây sẽ đẹp hơn .
Hồi đêm về em vẽ tạp vậy, chứ thân giữa em chọn mầm ở giữa rồi anh, thả cho khỏe rồi đốn, giờ đang mùa phát rể nên thả đã anh. Cảm ơn anh tuấn đã góp ý.