Sam trái - Linh sam cafe

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Ngày nghỉ bù, nhà vắng teo. Hết cắt cây, nhổ cỏ rồi lên diễn đàn đọc bài. Buồn buồn chia sẻ thêm với cả nhà em sam trái này. Hình này chụp cũng khá lâu rồi.

Tìm hoài mà kg thấy ảnh chụp lúc có lá. Khi nào em tìm thấy hoặc bữa nào chụp lại rồi up thêm sau.

nguyen tran

Thành viên tích cực
Cây vầy làm sao lặt lá hết được anh? Em cũng có 1 cây gần như anh mà lặt lá hoài không hết được bực hết cả mình ;))

Xichlosg

Thành viên tích cực
Khoe của wài he ! Bộ tàn đẹp lắm Tùng ui ! Nhưng mà sao e không tỉa bỏ bớt các xương con nằm bên trong và khuất. Vì các xương đó rồi cũng sẽ out khỏi bộ tàn. Tỉa xong nhìn đã lém !:)):)):))

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Khoe của wài he ! Bộ tàn đẹp lắm Tùng ui ! Nhưng mà sao e không tỉa bỏ bớt các xương con nằm bên trong và khuất. Vì các xương đó rồi cũng sẽ out khỏi bộ tàn. Tỉa xong nhìn đã lém !:)):)):))
Hihihi. E mà tổng lực khoe của chắc anh em xúm vô quýnh em chít ;)). Hình này mới lặt lá xong là chụp luôn. Chụp cũng lâu rồi a ạ. Giờ thì hơi đẹp hơn tí nữa rồi :mad:).
A khỏe kg? lễ lạt có đi lang thang đâu kg a?
==================================
cây đẹp quá, cám ơn bạn đã chia sẻ
Cảm ơn bạn đã ghé vườn chơi

Xichlosg

Thành viên tích cực
Hihihi. E mà tổng lực khoe của chắc anh em xúm vô quýnh em chít ;)). Hình này mới lặt lá xong là chụp luôn. Chụp cũng lâu rồi a ạ. Giờ thì hơi đẹp hơn tí nữa rồi :mad:).
A khỏe kg? lễ lạt có đi lang thang đâu kg a?
Hehe,Phe có chiến thuật đi Tùng - Mỗi ngày một cây - ae sẽ chỉ xúm vào quýnh e khi nào chờ mỗi ngày mà không thấy cây lên hình thôi !:)):)):))

Lễ nghỉ ngơi ở nhà chơi với Sếp lớn,Sếp nhỏ thôi Tùng ạh :))! Ngày thường đi rong quá nhiều rồi. Ae Nhatrang nghỉ lễ vui khoẻ nhé !:-bd

trinhvanphung

Thành viên tích cực
cây đã quá anh Tùng,anh giấu ở đâu mà sao hôm bữa vô em hok thấy nhỉ? Ước gì chôm được 1 cây như vậy dzia chơi cho nó đã....

dinhthaidic

Thành viên tích cực
Cây sam này giờ được xếp vào hàng cụ rồi, cây này ra trái nhìn chắc .... chẹp chẹp, cây này có bị mục thân không vậy Tùng ? Có bao giờ uống rượu với sam chưa Tùng ?

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
ANH TÙNG KHOE HÀNG ĐẸP NÈ.HIHIHI...CÁM ƠN ANH CHIA SẼ:x
Cây này là thường thường của Linh sam cafe thui ;)) . Khỏe kg em? Hôm off chưa xong phải quay về NT liền để dự cho kịp gói thầu buổi sáng hôm sau nên kg chơi tới bến với mấy anh em đc. Tiếc quá luôn.
Cây già quá a ơi.Hoành 40 kg a?Mai mốt lặt lá sam núi a tìm cái nhíp dài lặt cho dễ.
Hoành nó là 45 đó em

minhkhatran

Quản lý mới
tối o chịu ngủ với vợ mà bỏ ra ngoài vặt lá có ngày bị vợ nhổ gốc lên là khổ đó nhe em !

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Cây sam này giờ được xếp vào hàng cụ rồi, cây này ra trái nhìn chắc .... chẹp chẹp, cây này có bị mục thân không vậy Tùng ? Có bao giờ uống rượu với sam chưa Tùng ?
Cây này bị khuyết thân a Thái ơi! E chưa uống rượu với trái sam bao giờ. Chắc do NT có nhồi mồi nhậu rồi nên chưa thử với món này. Hihi
cây này nhìn to và khủng quá anh :-bd
Sam cỡ như thế này là bình thường mà em.
hàng khủng nhen anh dừng cắt vội hôm nào em ra cắt cho haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzz kakakaakakakakakak
Hôm nào về thăm quê ghé a cho e xử nó nghen.
tối o chịu ngủ với vợ mà bỏ ra ngoài vặt lá có ngày bị vợ nhổ gốc lên là khổ đó nhe em !
Vì có con vợ nó cứ đòi nhổ mấy cái cây em lên nên e đã cho nó ra đi vĩnh viễn rồi. Giờ thì hổng ai dám lèo xèo với e nữa. ;))
Khỏe kg anh? Mới đây mà đã nữa tháng trôi qua nữa rồi. Hẹn gặp a sớm để hàn huyên tâm sự với nhau.