Sam Núi 2 thân lùa

giamabom

Thành viên
Ngày nghỉ mà thấy DĐ bùn wá ! Đưa “em Sam” lên xin ý kiến mọi người ! $-)$-)
Trước đây “em nó” thế này:

Hiện nay “em nó” thế này (cắt vậy không biết đúng hay sai) và Bờm tôi hiện cũng đang…………bí..! Mong được các bạn chỉ cho một hướng đi !:)):))
Xin cảm ơn và cảm ơn các bạn !:D:D:D

Một lần nữa, xin cảm ơn các bạn đã xem tin !

ntlam

Thành viên
Bác cắt hai thân e thấy bằng nhau quá ko đẹp mấy.như lúc đầu hai thân lệch nhìn đẹp hơn ý kiế cá nhân bác nhé

Xichlosg

Thành viên tích cực
Bờm lựa phôi,và cắt phôi giỏi quá ! Chờ Bờm huấn luyện e nó tiếp theo sau một thời gian nữa,chúc mừng Bờm !:)):)):))

giamabom

Thành viên
Bác cắt hai thân e thấy bằng nhau quá ko đẹp mấy.như lúc đầu hai thân lệch nhìn đẹp hơn ý kiế cá nhân bác nhé
uổng quá để nhu ban đầu rất đẹp đó anh
Lỡ rùi, bi giờ làm sao đây bạn ???@-)
Thanks !

Cắt ngang ngang uổng quá chắc giờ cắt 1 cốt chơi luôn quá anh!:D
Bi giờ giữ lại cốt nào đây bạn ?$-)
Thanks !

Chưa thấy lùa đi đâu...
Ừa nhể ! Xin lỗi nha nếu topic này làm bạn khó chịu !:))

Định hình chuẩn rồi a,cứ vậy mà làm thôi.
Bờm lựa phôi,và cắt phôi giỏi quá ! Chờ Bờm huấn luyện e nó tiếp theo sau một thời gian nữa,chúc mừng Bờm !:)):)):))
Hai lão này Bờm giống tui nè !=))=))=))

giamabom

Thành viên
Đang xem: 2 (2 thành viên và 0 khách)
‎giamabom, ‎lnvinh

Hi...hi..! Hôm nay mới thấy anh Vinh dzô coi !
Anh giúp dùm Bờm chút anh Vinh ui...!
:D:D:D

lnvinh

Super Moderator
Ngày nghỉ mà thấy DĐ bùn wá ! Đưa “em Sam” lên xin ý kiến mọi người ! $-)$-)
Trước đây “em nó” thế này:

Hiện nay “em nó” thế này (cắt vậy không biết đúng hay sai) và Bờm tôi hiện cũng đang…………bí..! Mong được các bạn chỉ cho một hướng đi !:)):))
Xin cảm ơn và cảm ơn các bạn !:D:D:D

!
Uổng quá à, đúng ra để như cũ thì nhìn 2 thân đuổi tình hơn, nhưng như anh cắt hiện tại làm cũng được chịu khó thả sổng lấy nhịp ngọn lại và anh nghiên qua trái khoảng 6cm sau này cây sẽ hay hơn .

giamabom

Thành viên
Uổng quá à, đúng ra để như cũ thì nhìn 2 thân đuổi tình hơn, nhưng như anh cắt hiện tại làm cũng được chịu khó thả sổng lấy nhịp ngọn lại và anh nghiên qua trái khoảng 6cm sau này cây sẽ hay hơn .
Xin cảm ơn anh Vinh nhiều nha !
Cái này ngày xưa ở quê mà có thêm cái ruột xe hư và miếng da giày nữa thì lũ chim sau vườn chết hết rùi..! Hic..!:((

lnvinh

Super Moderator
Xin cảm ơn anh Vinh nhiều nha !
Cái này ngày xưa ở quê mà có thêm cái ruột xe hư và miếng da giày nữa thì lũ chim sau vườn chết hết rùi..! Hic..!:((
KKK, thời con gái của em dzậy không đó anh .