Số 306 nơi giao lưu SVC

trinhvanphung

Thành viên tích cực
woaaaaaaa.......... Đẹp quá! Trưa mai em sẽ ghé qua tham quan mới được. Sáng mai em chạy ra QN sớm để khám bệnh,sẵn ghé qua thăm vườn của anh luôn.!!! Ko biết là trưa mai anh có ở 306 Trần hưng đạo ko?

haidangnb

Thành viên
vườn đẹp quá anh thọ ơi tháng trước uống cà phê ở quán nhi nhi ngay ngã 3 ông đô má không ghé thăm vườn anh được tiếc quá

NGUYENTHOQN

Super Moderator
woaaaaaaa.......... Đẹp quá! Trưa mai em sẽ ghé qua tham quan mới được. Sáng mai em chạy ra QN sớm để khám bệnh,sẵn ghé qua thăm vườn của anh luôn.!!! Ko biết là trưa mai anh có ở 306 Trần hưng đạo ko?

Rất sung sướng được gặp trinh van phung
alo... nguyenthoqn nha phung

NGUYENTHOQN

Super Moderator

_NGUYENTHOQN cam ơn 2 bạn nhỏ thân thương đã bỏ chút thời gian đến thăm 306 nguyenthoqn
chúc 2 bạn thành công và có nhiều tác phẩm đẹp

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực
306 THD, hehehe, Tết về sẽ cố gắng tranh thủ..... Chỉ sợ cận Tết quá và ngày ở lại ít quá, nếu không gặp được, chắc phải đến Mồng 10 tháng 3....

phutho1987

Thành viên
bộ sưu tạp cây bác đẳng cấp quá, cảm ơn bác cho em nghé thăm, tối nay em lại thăm trong mộng mất, chúc bác năm mới nhiều niềm vui và nhiều cai mới(*)

trinhvanphung

Thành viên tích cực
woaaa...... mới đó mà up lên nhanh vậy chú thọ,hehhehee. 2 cháu cảm ơn chú đã bỏ ra 1 ít thời gian dẫn tụi cháu đi tham quan vườn ạ! Chúc chú có nhiều tác phẩm đẹp nữa nghen!

NGUYENTHOQN

Super Moderator
- Rất phấn khởi khi cháu ×Goldfish× ghé giao lưu và cafe sáng hôm ni ..
Chúc cháu sức khỏe và thành công trong cong việc.
Cảm ơn cháu nhiều nha,....

Vườn bác Thọ hoành tráng quá . Chắc hôm nào "ráng" xuống QN một chuyến và đến t/quan vườn bác một bận . Chúc bác và gia đình vui khỏe ,hạnh phúc.