Rừng Kim quýt - nhờ anh em tư vấn

Nguyen Duc

Thành viên
Nhờ ae tư vấn hộ rừng kim quýt này ..... nên làm 2 mái hay chỉ 1 mái ......... ( hình chụp hơi tối, ae thông cảm ) ..... xin cảm ơn.

Nhờ anh em ..... ~O)~O)~O)~O)~O)~O)

satruky

Thành viên tích cực
Theo mình thì bạn nên làm 2 mái chồng lên nhau thì đẹp. Xem hình mình phát thảo nha.

lnvinh

Super Moderator
Em có nguồn nguyên liệu đẹp, cây đang sắp hơi rối, để qua tháng sau anh về anh sẽ vẽ dùm cho nhen.

Nguyen Duc

Thành viên
Em có nguồn nguyên liệu đẹp, cây đang sắp hơi rối, để qua tháng sau anh về anh sẽ vẽ dùm cho nhen.
Vâng cảm ơn anh Vinh nhiều ..... chúc anh khỏe
==================================
Theo mình thì bạn nên làm 2 mái chồng lên nhau thì đẹp. Xem hình mình phát thảo nha.
Cảm ơn Sang ....... hay mình đem về Vũng Tàu nhờ Sang nhé ..............=D>=D>=D>=D>=D>

Nguyen Duc

Thành viên
anh Vinh nói vậy. làm anh Đức nóng lòng hem anh..kekekeke..
Sao không nóng lòng chứ em trai ......... nếu được thì hộ anh mấy đường phác thảo đi ........ bữa nào qua nhà anh và em cùng làm ( nhưng phải chờ kết quả từ bác Vinh đã nha ).....
anh kiếm cây đều đẹp quá
thấy các kiểu bónai rừng thấy mê mê ... nên làm đại thôi ..... chứ mình có biết chọn phôi gì đâu ... cảm ơn nha ....
nhìn đã nha anh đức .
he he .... thua hai rừng Linh sam và Sam núi của em mà ..... chọc anh hả ..........~X(~X(~X(~X(

DuLong

Thành viên tích cực
Anh Vinh đi đâu mà tháng sau mới về vậy anh?

Mình thích phát thảo này ghê nha, độ chuyển động của khu rừng trong phát thảo nhìn rất hay nhưng để làm được vậy thì căng à nha...

lnvinh

Super Moderator
Lu bu công tác xã hội bữa nay mới vẽ cho em được đó.

Cụm rừng của em, cây chủ lực nằm bên trái, cụm phải lại có 1 cây to to nữa do đó nên làm rừng 2 mái sẽ đẹp hơn. Em binh tàn sao cho cây nào cũng có ngọn và tán tổng thể làm như anh vẽ, tàn của cây ngoài cùng nên cho phóng dài ra nhìn cho đẹp. Một khu rừng đẹp là phải làm sao cho hùng vĩ, chập chùng cao thấp, ẩn khuất nông sâu nhưng vẫn thể hiện được nét tình tứ:

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Nhờ ae tư vấn hộ rừng kim quýt này ..... nên làm 2 mái hay chỉ 1 mái ......... ( hình chụp hơi tối, ae thông cảm ) ..... xin cảm ơn.

Nhờ anh em ..... ~O)~O)~O)~O)~O)~O)
Nhà anh ở phố " hàng phở " hay sao mà nhiều than tổ ong thế ?

Nguyen Duc

Thành viên

Cụm rừng của em, cây chủ lực nằm bên trái, cụm phải lại có 1 cây to to nữa do đó nên làm rừng 2 mái sẽ đẹp hơn. Em binh tàn sao cho cây nào cũng có ngọn và tán tổng thể làm như anh vẽ, tàn của cây ngoài cùng nên cho phóng dài ra nhìn cho đẹp. Một khu rừng đẹp là phải làm sao cho hùng vĩ, chập chùng cao thấp, ẩn khuất nông sâu nhưng vẫn thể hiện được nét tình tứ:

Trời đất ... đẹp quá anh ơi ..... nếu anh không dặn trước chắc em té bật ngửa thiệt đó chứ ...... Chân thành cảm ơn anh .... em sẽ tiến hành từng bước và từng giai đoạn sẽ post tiếp nhờ anh tư vấn giúp ...... thank anh lần nữa ......
Nhà anh ở phố " hàng phở " hay sao mà nhiều than tổ ong thế ?
ha ha ... gần hàng phở thôi .... than tổ ong là chất trồng mới đó em .......:-q:-q:-q:-q

Nhim

Thành viên
Re: Trả lời: Rừng Kim quýt - nhờ anh em tư vấn

thú thật là tưởng tượng cũng không ra.
nếu làm được như vậy thì mất bao lâu vậy a Vinh?

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: Re: Trả lời: Rừng Kim quýt - nhờ anh em tư vấn

thú thật là tưởng tượng cũng không ra.
nếu làm được như vậy thì mất bao lâu vậy a Vinh?
Cũng không lâu đâu em, chăm đều và tốt chừng 5 năm à.