Rượu ngon, mồi ngon và có các chân dài bên cạnh

NDCan

Thành viên tích cực
Thứ 7 cuối tuần mưa và lạnh, ngồi ngẫm nghĩ lại ngày này tháng trước mình đang du hí tận trời nam, đang nhậu nhẹt với mấy anh em giữa Sài gòn phồn hoa. Bốn thầy trò Đường tăng Nam tiến thời gian không quá dài nhưng là kỷ niệm khó quên trong cuộc đời, nhận được nhiều tình cảm của anh em - những người quen biết trong thế giới ảo nhưng tình cảm nhận được là những sự nồng ấm và chân thành. Thay mặt cho đoàn gồm 3 em chân dài và một hậu vệ xin gửi tới các anh em diễn đàn miền nam lời cảm ơn sâu sắc và hẹn se có ngày gặp lại. Và để ôn lại kỷ niệm những ngày nam tiến, cũng là cuộc họp bất thường giữa các e chân dài để chuẩn bị cho cuộc du hí tiếp theo tại Nam Định - quê hương của e Thanh Tú, hậu vệ Cần đã làm một bữa tiệc nhỏ tại gia mời được các e chân dài tới. Người ta nói rượu ngon có bạn hiền, Cần thì rượu ngon, mồi ngon và có cả chân dài
Món đầu tiên - Nhựa mận

Món thứ hai - Dồi chó "Sống trên đời phải biết món dồi chó"

Món thứ 3 : Đùi chó hấp - chẹp chẹp

Món thứ 4 - Cá thu om cà chua

Món thứ 5 - Canh cua cà muối - dân dã nhưng tuyệt hảo

Nào chúng ta cùng nâng ly và nhớ lại những ngày chúng ta cùng Nam tiến

Anh e ta k say k về

Điều đặc biệt các món ăn đều được thể hiện bởi đầu bếp - NDcan:)):)):)):))

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
hừ hừ...có rượu..có thịt chó...có cả nhiều chân dài vây quanh...hừ..huynh 2 hộp sữa đệ không hộp nào!nhìn thèm quá

NDCan

Thành viên tích cực
hừ hừ...có rượu..có thịt chó...có cả nhiều chân dài vây quanh...hừ..huynh 2 hộp sữa đệ không hộp nào!nhìn thèm quá
Ủa thế chứ hộp sữa của chú đâu mà lại thèm sữa của anh=))=))=))=))

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
Ủa thế chứ hộp sữa của chú đâu mà lại thèm sữa của anh=))=))=))=))
sữa của em con nó dành hết rồi không chia anh ạ!:))...mà em có dám dành đâu cơ chứ!hehehe!
==================================
mà sao để bình rượu bên cạnh lại nâng cốc pessi lên cụng vậy huynh=))

hungbonsai

Thành viên tích cực
xem tung mon ăn mà chịu ko nỗi ,hồi nãy đói bung xem cây triển lãm quên đói ,giờ thấy mấy món ăn thèmqua ,tắt máy kiếm tô bún làm đỡ bụngcais đã,

NDCan

Thành viên tích cực
sữa của em con nó dành hết rồi không chia anh ạ!:))...mà em có dám dành đâu cơ chứ!hehehe!
==================================
mà sao để bình rượu bên cạnh lại nâng cốc pessi lên cụng vậy huynh=))
=))=))=))Chú phải chịu thiệt thòi rồi nhỉ, thế lại càng thấy nhất mình chú ah.
Mấy e ý chê bình rượu kia của a nhạt nhẽo nên chuyển qua loại khác đấy. Anh còn phải nể mấy e chân dài của diễn đàn mình đấy^:)^^:)^^:)^

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
=))=))=))Chú phải chịu thiệt thòi rồi nhỉ, thế lại càng thấy nhất mình chú ah.
Mấy e ý chê bình rượu kia của a nhạt nhẽo nên chuyển qua loại khác đấy. Anh còn phải nể mấy e chân dài của diễn đàn mình đấy^:)^^:)^^:)^
đại ca yếu bóng vía quá...để cho mấy "bà" chân dài hù kìa :))

soncm

Thành viên tích cực
e giơ tay xin hàng mà k được đấy a a^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
Haha... Xin thua thì được chứ xin "Hàng" ai cho hả em. =))=))=))
Nhìn mấy AE chơi trời có rét vẫn thấy ấm áp. không say không về nhen

NDCan

Thành viên tích cực
Haha... Xin thua thì được chứ xin "Hàng" ai cho hả em. =))=))=))
Nhìn mấy AE chơi trời có rét vẫn thấy ấm áp. không say không về nhen
Nhớ Cà mau quá a a. ZOOOOOO.....ooooo để nhớ lại những ngày ở đất mũi nghe mấy e chân dài