Quán Trà Đá, Thuốc Lào-chi nhánh Quảng Ninh

han_qn

Thành viên tích cực
Buôn Dưa Lê:
Đợt này trong Nam ra 4 anh em: anh Lô, Đàn Chủ, Anh 3b, và 1 chú ngoài 60t rồi (hình như tên Chứ...hôm nọ chè đá vỉa hè, Đàn Chủ nói nghe ko rõ)
Giờ có thêm Ngộ Sĩ cũng theo đoàn luôn.
lâu mới thấy quán mở, dạo này quán vắng khách ưa a?

hoa11

Thành viên
Trong thời gian qua, quán Trà Đá của hội trưởng Ngọc Kiên làm ăn quá phát đạt, đã nhanh chóng trở thành 1 tập đoàn vững mạnh trên Diễn Đàn.
Nay em xin phép hội trưởng cho tách riêng, mở chi nhánh tại Quảng Ninh để anh em QN có nơi tập trung, buôn dưa lê, đồng thời cũng là nơi tiếp khách thập phương ghé chơi ạ!

Mời anh em....
8->8->8->mình sin:-"

tuandefzajj

Thành viên tích cực
đang có ý định thành lập chi nhánh con của quán trà đá thuốc lào tại quảng yên.ace cho ý kiến nhé

huuducIT

Thành viên tích cực
tại anh Sói làm ăn ko tử tế, một tuần 7 ngày thì đóng cửa đến 6 ngày ko có chỗ cho ae vào buôn dưa lê, nên tương lai sẽ mở thêm một quán trà đá để thêm chỗ cho ae chém gió:))

tuandefzajj

Thành viên tích cực
K có gì thay đổi ae ta sẽ lập 1topic off quảng yên hàng tuần.tiếp tục ý kiến nào bà con

Sói Hoang

Quản lý mới
:)) tối nào cũng làm vài ve thuốc lào rồi mới online được.
Đang lo tiền cho phôi Sam Trái sắp lấy nên hơi đau đầu nha anh em.
Chắc tại cu Đức buôn dưa lê trên chatbox mà nhiều anh em tưởng nick Sói Hoang là Đại Gia mới chết tui chứ...Híc...

huuducIT

Thành viên tích cực
:)) tối nào cũng làm vài ve thuốc lào rồi mới online được.
Đang lo tiền cho phôi Sam Trái sắp lấy nên hơi đau đầu nha anh em.
Chắc tại cu Đức buôn dưa lê trên chatbox mà nhiều anh em tưởng nick Sói Hoang là Đại Gia mới chết tui chứ...Híc...
ko phải tại e nhé anh, tại người ta tưởng thế thôi chứ ko tiết lộ gì về thân thế của anh hết:)):)):))
==================================
Chủ quán say thuóc lào đang cấp cứu:)):))
lại say thuốc hả anh, anh này đúng là sa đoạ ngày nào cũng say thuôc...lào:)):)):))

huong84

Thành viên tích cực
anh Sói ơi, cho em 1cốc sữa chua nếp cẩm ngon vào anh nhé, em trả tiền sau nhé :p, anh Sói ơi em bị mắc bệnh thích ăn quỵt rùi nè, anh có biết cách chữa hem, ah mà mấy lần em nhìn ảnh toàn thấy anh mặc đồ đen ko ah, lần này anh diện áo diễn đàn nhen xem có đẹp trai hơn hem ;))