Phong lan thân thoòng

songhoai

Thành viên mới
Hoa lan thân thòng các bác trồng đẹp quá, mình nhìn vào thấy thân và cây toàn giống nhau gọi giả hạc hết. Không biết cách phân biệt từng loại cây mong các bác chỉ giáo và có hình ảnh cụ thể. Xin cảm ơn nhiều.

đamtran78

Thành viên
Hoa lan thân thòng các bác trồng đẹp quá, mình nhìn vào thấy thân và cây toàn giống nhau gọi giả hạc hết. Không biết cách phân biệt từng loại cây mong các bác chỉ giáo và có hình ảnh cụ thể. Xin cảm ơn nhiều.
Thanks bạn quan tâm tới topic Hoa lan thân thòng tại mình up giai đoạn này thì chưa có hoa hẹn bữa sau mình sẽ up từng loại cho bạn tham khảo:-h

hoalandep1234

Quản lý mới
Thanks hoalandep1234 nha mình rất mong ace cùng tham gia giao lưu cho vui
xem trên diễn đàn hoalandep1234 bị bệnh đã khỏi chưa
chúc bạn có những giò lan đẹp:-h
dạ em mong sắp bình phục đi lại được. Cám ơn bác nhiều và rất vui được bác chỉ giáo thêm.

dacuoiden

Thành viên Mua Bán
Có vài hoa mùa rồi góp vui cùng bạn! Mùa này cây đang rụng lá chưa hoa!

Cây này thân nó chỉ nằm ngang thôi cho nó vào đây luôn hihiih

Tam bảo sắc nhà mình

Ý thảo 3 màu

đamtran78

Thành viên
Trả lời: Phong lan thân thòng

Có vài hoa mùa rồi góp vui cùng bạn! Mùa này cây đang rụng lá chưa hoa!

Cây này thân nó chỉ nằm ngang thôi cho nó vào đây luôn hihiih

Tam bảo sắc nhà mình

Ý thảo 3 màu
Hoa thân thòng của anhdacuoiden đẹp quá nhưng sao ý thảo ba màu của e lại khác thế ( kỹ thuật chụp còn hạn chế thông cảm nha)

cong chanh

Thành viên tích cực
- Anh DamTran !! Em chuẩn bị rước thêm 01 em Giả Hạc rừng size bông 16cm, 01 em Hawai Hồng , 01 em Di Linh trắng , hihih

đamtran78

Thành viên
công nhận hàng này hoa tuyệt thật,đợt này có xèng em phải kiếm 1 ít về chơi
Tìm về với cảm giác thiên nhiên, đặc biệt bạn ngồi ngắm nhìn những cây lan lớn từng ngày và thưởng thức mùi hương thật sảng khoái chúc bạn sẽ có những giò hoa thật đep.

xuantruong2012

Thành viên
Tìm về với cảm giác thiên nhiên, đặc biệt bạn ngồi ngắm nhìn những cây lan lớn từng ngày và thưởng thức mùi hương thật sảng khoái chúc bạn sẽ có những giò hoa thật đep.
em cảm ơn bác,em đg cố gắng học hỏi rùi kiếm ít về chơi