Phôi Mai !

khahmy

Thành viên
Mình vừa sưu tầm được một số phôi Mai xuân, mong ACE chỉ giáo và ... chém nhẹ tay !:D
p/s : Big thank Mr Nghĩa (Nghĩa bonsai) và anh Thương (Hương đồng cỏ nội)

1_

2_

3_

4_

5_

6_

7_

8_

9_

10_

nang.hg

Thành viên Mua Bán
vườn của bác nhìn đã quá,chuyên nghiệp ghê.bác sưu tầm nhiều thế,nhưng em thấy giá thể bác trồng hơi lạ.có thể nói rõ cho em học hỏi không? chúc bác có nhưng em đẹp mắt nhe!

thaobinh

Thành viên
Anh ở đâu vậy? nhiều phôi mai quá mà cắt xéo sớm thế anh, chờ nảy mầm rồi xử lý mặt cắt sẻ đẹp hơn

kha can tho

Thành viên tích cực
Mai này là mai vườn hay mai rừng vậy a? phong cách trồng lạ quá. Chất trồng giống cát pha với hợp chất khác. Cho hỏi a ở vùng nào vậy?

khahmy

Thành viên
Mai này là mai vườn hay mai rừng vậy a? phong cách trồng lạ quá. Chất trồng giống cát pha với hợp chất khác. Cho hỏi a ở vùng nào vậy?
Là Mai vườn đó bạn ạ !
p/s : Mình đến từ bauda city .:D

cuong phuyen

Thành viên Mua Bán
Mình vừa sưu tầm được một số phôi Mai xuân, mong ACE chỉ giáo và ... chém nhẹ tay !:D
p/s : Big thank Mr Nghĩa (Nghĩa bonsai) và anh Thương (Hương đồng cỏ nội)

1_

2_

3_

4_

5_

6_

7_

8_

9_

10_
phôi nhìn phê quá anh khammy ơi bưa nay chuyển nghề rồi hả anh.ko biết anh còn nhớ em ko.phôi đẹp quá anh

NGUYENTHOQN

Super Moderator
- Anh này ém hàng kỷ ghê ... hôm nay mới khoe làng . hôm nào rãnh alo cafe tâm sự chút nhen anh Chính ..

khahmy

Thành viên
Rất vui khi gặp anh, chỉ sợ anh không có thời gian ngồi tâm sự với Ch . :D

duylungoc

Thành viên
phôi của a rất đẹp, nhưng sẽ đẹp hơn nếu a dùng dao gọt mặt cắt lại và thoa keo chống thấm,